THẢO LUẬN Mrshj vs kem7 chính thức 10-09-2017

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Chửi ShadowQueen trước đi bạn
Trước trận đâu anh em trọng tài đã kêu gọi log clone <35 đi xem, không thì tạo ngay 1 acc lv 1 lên xem

Nếu có đầu óc thì chấp gì mấy thằng nhãi ranh nó PK như gãi ngứa, bỏ vào thành out acc 9 log clone vào.

Tổ trọng tài nó kêu gào anh em bỏ vũ khí xuống, mà toàn mấy thằng 8x khoái vác hàng ra khoe, đến TLC thì trốn chui trốn nhủi.

DreamSx

Binh Nhất
Trước trận đâu anh em trọng tài đã kêu gọi log clone <35 đi xem, không thì tạo ngay 1 acc lv 1 lên xem

Nếu có đầu óc thì chấp gì mấy thằng nhãi ranh nó PK như gãi ngứa, bỏ vào thành out acc 9 log clone vào.

Tổ trọng tài nó kêu gào anh em bỏ vũ khí xuống, mà toàn mấy thằng 8x khoái vác hàng ra khoe, đến TLC thì trốn chui trốn nhủi.
Ngta thích thì ngta đánh.
Thế đéo nào các bác cứ tranh cãi thế. Dm bác có phải main đéo đâu =))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Ngta thích thì ngta đánh.
Thế đéo nào các bác cứ tranh cãi thế. Dm bác có phải main đéo đâu =))
Cũng may cho cu đây là game, chứ ngoài đời trong võ đài khi người ta đang thi đấu thích thể hiện như cu thì bảo vệ nó đã cho nhừ xương.

Cũng là dân chơi game cựu trào, phát biểu có suy nghĩ chút đi cu.

Thenx

Gia nhập giang hồ

Mình 7x, bỏ VK + ngồi vận công nó kill, ra đứng sát thành vẫn kill, nó kill hầu hết 7x9, mình chỉ ra xem thôi mà làm gì thể hiện ghê vậy? Mình ko thèm tốn nước bọt nhưng bạn có chửi thì chửi cả nó nữa nhé !

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Mình 7x, bỏ VK + ngồi vận công nó kill, ra đứng sát thành vẫn kill, nó kill hầu hết 7x9, mình chỉ ra xem thôi mà làm gì thể hiện ghê vậy? Mình ko thèm tốn nước bọt nhưng bạn có chửi thì chửi cả nó nữa nhé !
bo ma the 9 ko killl tôi ah nghe ngua đit kiểu như 9 anh hùng làm ko bằng toàn bị killl 9 ẻo lả, bọn alibaba và lqn qua kill thằng nào

Bên trên