XIN XỎ Mong gm quan tâm tới đại phu, dù chỉ là 1 ít :((

meanboy

Binh Nhì
mình rất thích PK đại phu, mặc dù trong mọi sv thì đại phu luôn là char không được quan tâm và dân dần danh hiệu cave gắn liền trên đầu đại phu. Mong là GM hạy fix char đại phu có khí công Chân Vũ Tuyệt Kích như các phiên bản khác (hình kèm theo) vì hiện tại đại phu quá nhiều khí công thừa. không cần thiết mong có KC chân vũ tuyệt kích để bớt đi số điểm thừa đó. mặc dù vẫn phế nhưng lâu lâu có sự nhảy dame thì cảm thấy vui mắt. chứ đại phu dame 1000 máu thì cố định 1000 máu. làm cảm giác buồn mắt. mong GM có thể quan tâm đại phu dù chỉ 1 ít để chiến trường PK có thêm phong phú.
P/s mong mọi người có cùng quan điểm với mình ủng hộ.

Đính kèm

WolfMage

Gia nhập giang hồ
Cứ vậy Char nào cũng vào xin, mình nghĩ Đao pk cũng "ko mạnh lắm" cần xin thêm KC CKND cho dmg to thích mắt :) Thế Sao được bác ơi :)) Sev cân bằng rồi, chỉnh lại ra lệch :D

meanboy

Binh Nhì
Cứ vậy Char nào cũng vào xin, mình nghĩ Đao pk cũng "ko mạnh lắm" cần xin thêm KC CKND cho dmg to thích mắt :) Thế Sao được bác ơi :)) Sev cân bằng rồi, chỉnh lại ra lệch :D
Xin là có căn cứ để xin, ko xin bừa như bạn nghĩ. Nếu ++ dame def hp cố định ko buff char khac thi ko xin nữa, char nào tự + char khac. Mịa đi trian hay đi pk đeu kêu đp buff ++, đp muốn chiến thì làm như ăn hết của nhà bạn. Cac phiên phan sv khac đp đeu có khi công cvtk.

meanboy

Binh Nhì
Đại phu phải lên thăng thiên thôi, nhưng vẫn còn cùi lắm :D
đang có acc dp 110 đang muốn xây dựng làm đại phu chiến. khí công 11x vẫn chỉ hỗ trợ buff. chỉ mong mổ xẻ con đại phu như các phiên bản khác. cho dù đại phu có khi công CVTK thì cũng không thay đổi gì nhiều. nhưng lâu lâu thấy nhảy dame sẽ gây cảm hứng lên.
P/s: nói mấy thằng mặt lồn xin này kia a dua, dkm chúng mài Dp các phiên bản khác đều có khí công CVTK ( xem cái hình kèm theo). xin xin Đao Thương vv..cái ̣mã cha tụii bây à

LVHDMT

Gia nhập giang hồ
đang có acc dp 110 đang muốn xây dựng làm đại phu chiến. khí công 11x vẫn chỉ hỗ trợ buff. chỉ mong mổ xẻ con đại phu như các phiên bản khác. cho dù đại phu có khi công CVTK thì cũng không thay đổi gì nhiều. nhưng lâu lâu thấy nhảy dame sẽ gây cảm hứng lên.
P/s: nói mấy thằng mặt lồn xin này kia a dua, dkm chúng mài Dp các phiên bản khác đều có khí công CVTK ( xem cái hình kèm theo). xin xin Đao Thương vv..cái ̣mã cha tụii bây à
sv dzo lv35 la dp co kc CVTK ha? =)) =)) =))

robinson0113

Gia nhập giang hồ
dame to,khí công cộng dame nhiều vui mắt j k biết chứ dp TLC2 bá đạo hạt gạo rồi, giờ cho cái CVTK thì bá đạo TLC3, xong lại cho thêm mấy cái nữa cho bá đạo toàn sv luôn =))

Minh Huy

Gia nhập giang hồ
dp sv này bá đạo đến 8x đấy chứ, lên 9x trở đi thì thua vì mấy char khác hoàn thiện kc hết rồi

WolfMage

Gia nhập giang hồ
Xin là có căn cứ để xin, ko xin bừa như bạn nghĩ. Nếu ++ dame def hp cố định ko buff char khac thi ko xin nữa, char nào tự + char khac. Mịa đi trian hay đi pk đeu kêu đp buff ++, đp muốn chiến thì làm như ăn hết của nhà bạn. Cac phiên phan sv khac đp đeu có khi công cvtk.
Mình thì thấy DP TLC2 khá bá. Cảm nhận là các char bây giờ đều có sự cân bằng nhất định. Sev nào có quy định sev đó chứ. LK chắc chắn có lí do mới bỏ KC đó ra :) Bàn luận chơi v thoy :3

KhoiNgoHK

Gia nhập giang hồ
Đại Phu sinh ra là để cứu người, được buff là mãn nguyện rồi, chửi cave cũng ko sao.Xin AD cho đại phu kill liên hoàn là dc.

Bên trên