XIN XỎ Mong fix lại hút hồn kết tinh và trả q vh thuận lợi hơn

meanboy

Binh Nhì
Hiện tại bây giờ trả Q VH và thu thập hồn kết tinh để chế soul gặp rất nhiều khó khăn.
- Ví dụ: mình cày 3 acc (Đp chỉ buff nên ko có hút hồn được) nên 2 acc chiến gồng gánh mà hút mệt mỏi chỉ được khoảng 4 - 5 viên hạ cấp HKT. mà 1 ngày 3 acc phải cần 9 viên HKT (hạ cấp). chưa nói tích lũy để dành để chế soul.
- Hiện tại dân cày gold 100% đều qua sv mới, nên muốn thu mua hồn kết tinh cực kỳ khó khăn. hên hên mua dc vài viên cầm cự qua ngày, nhưng như muối đổ biển. những ngày sau toàn ngốc mỏ.
* Mong AD quan tâm fix lại tỷ lệ hút hồn và trả Q ko cần HKT như xưa :(( khổ lắm rồi

huynhthinh

Binh Nhất
đồng ý với ý kiến này . or a @Huyết Ban Nick cho tỷ lệ hút hồn cao hơn 1 tý .. rất là khó . h em đi làm quest vh mà hút cao lắm ngày 1v thì ko thể nào làm quest vh đc 1 con ăn 1 con nhịn thì khó lắm @@ .
thiết nghĩ nên fix lại hút hồn cho ae đỡ vả chứ bữa e cầm thử viên thượng đi hút hút hơn 1 tuần ddc 340/616 . nên k biết là khi nào mới xong .. :(( fix cao lên or cho lượng hồn vào cao lên là đc

XXX113

Gia nhập giang hồ
bán iteam cho tự thay hạ cấp 300~500@ 1 tuần tạo điều kiện cho ae chế suol ( ý kiến đừng quăng gạch em )

XXX113

Gia nhập giang hồ
Bên Dzo có auto 100k 1 tháng chỉ 1 acc đc hút hồn muốn hút thêm thì bỏ ra 30k , thay vì thế ko co auto GM làm cái item tự thay hạ cấp giá nhiu đó cho anh em , vừa hút trả Q sẵn chế suol , cái này lợi cho gamer chứ hút gì ba cái này :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Bên Dzo có auto 100k 1 tháng chỉ 1 acc đc hút hồn muốn hút thêm thì bỏ ra 30k , thay vì thế ko co auto GM làm cái item tự thay hạ cấp giá nhiu đó cho anh em , vừa hút trả Q sẵn chế suol , cái này lợi cho gamer chứ hút gì ba cái này :D
ai cũng nghĩ như bạn thì tốt quá. tính số tiền ra kể cả cho vài trăm acc mua đi nữa cũng ko đáng bao nhiêu nh mà vẫn mang tiếng

XXX113

Gia nhập giang hồ
ai cũng nghĩ như bạn thì tốt quá. tính số tiền ra kể cả cho vài trăm acc mua đi nữa cũng ko đáng bao nhiêu nh mà vẫn mang tiếng
AD cứ tham khảo rồi add vào , thay vì ngồi thay từng viên thì có auto nó tiện hơn , gamer nên bít làm gì mà ^^

chantroi

Gia nhập giang hồ
chủ yếu là phải hút nhanh 1 tí mới cần auto , chứ chậm quá có auto cũng không được nhiêu. giống như sv mình đâu cần xài thương nhân chi hồn vì train 1 ngày nhặt toàn bộ cũng có full rương đâu mà cần auto chọn item nhặt.

XXX113

Gia nhập giang hồ
thay vì ngồi canh bây giờ có auto nó tự thay tự hút , hút thì vẫn bt như trước giờ tiện là nó tự thay thôi

Ba Râu

Gia nhập giang hồ
trả nv vh như cũ cho dễ thở sếp ơi có thể tăng phí ( đi làm mà gặp lên` én` quá nhức cả đầu@@ )
HKT có thể dùng để chế Suol thôi sếp

Bên trên