XIN XỎ Mong ad và mod xem xét lại dùm em

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Sau đây là bài KHÔNG ĐƯỢC KHÓC - PHẠM TRƯỞNG
Ngày xưa đó mình đã ước ao
Tình mình mãi không thể chia rời
Cho dù sao cũng yêu suốt đời
Và dù sao cũng chẳng được khóc.

Chỉ mong cho tình thật ấm êm
Và mong sao mãi luôn vững bền
Rồi hằng đêm mình cùng nhau đếm sao
Tình đôi ta nhờ sao chứng minh.

Niềm ao ước chỉ là ước ao
Giờ ông sao cũng đâu thấu hiểu
Em giờ đây đã xa ngút ngàn
Bỏ lại đây cuộc tình hoang mang

Giọt nước mắt giờ cũng đã rơi
Giọt nước mắt xóa đi câu thề
Một lời thề rằng mình không khóc đâu
Giờ phải khóc cho tình yêu chúng ta.

Em yêu hỡi anh yêu em cần em
Anh cũng cần trái tim em kề bên
Nhưng cớ sao em ơi, em nỡ xa anh rồi
Để trái tim anh bây giờ băng giá.

Em yêu hỡi sao đi xa bỏ anh
Ở phương nào có hay chăng lòng anh
Em biết không em ơi, anh đếm sao một mình
Mà cớ sao anh không thể không khóc
Nhớ em vô cùng
=)) =)) =))

1NoiBuon

Gia nhập giang hồ
thôi ad ơi nên band có thời hạn thôi đừng nên band vv, để còn cho e nó tiếp tục con đường HKGH :)
máy bạn nào gạch đá thì cũng bớt lại đi, tội ngta :D
có lẽ sau phốt này e nó sẽ trở nên hiền lành lại =))

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Làm cái topic chửi như tát vào mặt ad. Mà mặt mấy ông ad có phải dễ đụng đâu. Bị thế còn nhẹ chứ như t viết dc game cho chơi đứa nào chửi t ban sạch từ acc đến ip

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mấy thằng mặt lồn chỉ chờ người ta mắc sai lầm là bay vào la liếm
hài đéo chịu đc
cức ngon đó mà đớp
ĐKM lũ chúng mày , chó ăn cức

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ
Đây là topic mình mun ad xem xét và nhẹ hình phạt lại chứ k fai cho mấy bạn vào đây cắn đít mình
Cái mà mấy bạn cần là band acc thi cũng đc rồi. Nên mấy bạn k giúp dc gì cho nhau thì đừng làm tổn thương nhạu nhé

VyThanh129510

Gia nhập giang hồ
Điều mấy bạn mún thì cũng thành hiện thực rồi cho nên thành phần đam chọt hay chờ thời cơ để đc cmt thì mong đừng vào đay cmt nữa nhé. Cảm ơn mấy bạn ạ

Dong Xuan

Binh Nhì
Rip ml. Mày ăn ở ác vkl. Kill auto cả 9, tà nên bị ghét phải r. Cái tội bán đồ giá cắt cổ nữa.
Nhưg mà boss xử nhẹ nhẹ tay. Phạt nó 100m hay 1000m gold hoặc ban 2 hoặc 7 ngày là đủ đô rồi. Cho nó biết rừng nào su tử vs sói nấy.
Nhẹ tay boss ơi

Deuces

Binh Nhì
Rip ml. Mày ăn ở ác vkl. Kill auto cả 9, tà nên bị ghét phải r. Cái tội bán đồ giá cắt cổ nữa.
Nhưg mà boss xử nhẹ nhẹ tay. Phạt nó 100m hay 1000m gold hoặc ban 2 hoặc 7 ngày là đủ đô rồi. Cho nó biết rừng nào su tử vs sói nấy.
Nhẹ tay boss ơi
có vụ đó nữa à sao t éo biết ta ing nó là gì mà nó kill m là phải nhiều acc quá mà =))

dao xuan thien

Binh Nhì
góp ý vs AD 1 lời, ai cũng có lúc nóng giận, mà giận quá thì mất khôn, đánh kẻ chạy đi chứ ko ai đánh người chạy lại, thôi thì dơ cao đánh khẽ,chưa cho bạn ấy 1 lối thoát. lỗi lầm đc nhận ra thì mong sẽ đc tha thứ,mình ko bik chủ topic chơi char ji, có từng mua bán hay kề vai sát cánh train cùng nhau chưa, nhưng người ta nhận lời thì mong ad tha cho bạn ấy, khóa vk đc rồi, đừng bán acc của bạn ấy, mình cũng là người bỏ phiếu ban acc khi thấy bạn ấy có những lời lẽ ko hay, luật chơi thì có luật chơi,pháp luật thì có pháp luật, nhưng đâu đó vẫn còn lòng trắc ẩn, lòng người vị tha. viết vài dòng, mong ad xem xét

nhatthiem113

Thiếu Úy
Thằng này chắc bạn của vythanh gì à? Đúng là cá mè một lứa. @Huyết Ban Nick 111 đi bạn.
Không đâu Hùng, Thiên cũng trong pt của nó nè, nó cũng chơi và đối xử trong pt đàng hoàng nên Thiên cũng mong là AD giảm hình phạt cho nó. Còn lại việc buôn bán là của cá nhân Thiên không ý kiến.
P/s Các bạn nào có ghét hay tức về bạn ấy thì cũng nên nhìn nhận đúng vấn đề, đừng nên châm dầu và lửa. Hãy nhớ vụ trước đây về Cap cũng làm um sùm về Antoni khiến Antoni nghỉ game, sau đó thì Cap lại trở thành như thế nào. Rồi đến việc Ruby bị baned acc vì log nhiều acc, người tố cáo có chung kết cuộc thế nào. Nên nghĩ tích cực để giải quyết vấn đề còn hơn làm việc phức tạp thêm.

Mars05

Binh Nhất
Không đâu Hùng, Thiên cũng trong pt của nó nè, nó cũng chơi và đối xử trong pt đàng hoàng nên Thiên cũng mong là AD giảm hình phạt cho nó. Còn lại việc buôn bán là của cá nhân Thiên không ý kiến.
P/s Các bạn nào có ghét hay tức về bạn ấy thì cũng nên nhìn nhận đúng vấn đề, đừng nên châm dầu và lửa. Hãy nhớ vụ trước đây về Cap cũng làm um sùm về Antoni khiến Antoni nghỉ game, sau đó thì Cap lại trở thành như thế nào. Rồi đến việc Ruby bị baned acc vì log nhiều acc, người tố cáo có chung kết cuộc thế nào. Nên nghĩ tích cực để giải quyết vấn đề còn hơn làm việc phức tạp thêm.
uhm thì H cũng khuyến nghị là chỉ khoá vũ khí thôi mà, cá nhân H ko có thù hằn gì với thằng VyThanh hết.

Bên trên