LỖI Mod vao xem dum

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Hiện tại DCOM bị lỗi 2 acc ko thể nào fix dc. Cách duy nhất fix dc đó là cài lại win xp máy đó nhé ( win 7-8-10 xài dcom đều bị 2 acc chỉ riêng XP ko bị ). Mình đã test rồi !
khác nào mod lười ko lần truoc cụng bị như vậy roi xử lý duoc bay gio nói như thế ko hiểu nổi

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
Vấn đề kĩ thuật bạn ơi, mong bạn thông cảm mình đang nghiên cứu vụ này.
mod thu nghi xem mod nghien cuu thì luc do nhung ae bi nhu vay dua lại những ae khác tổn thất của ae ai đền bù cho trả ai đền bù . và rồi nhưng ae ai bị giông như tôi đều kiểu giông như cho nghỉ 1 tuân rồi 1 tuần sau choi lai la duoc . nó cũng gần giồng như ban acc 7 ngay đó

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mod thu nghi xem mod nghien cuu thì luc do nhung ae bi nhu vay dua lại những ae khác tổn thất của ae ai đền bù cho trả ai đền bù . và rồi nhưng ae ai bị giông như tôi đều kiểu giông như cho nghỉ 1 tuân rồi 1 tuần sau choi lai la duoc . nó cũng gần giồng như ban acc 7 ngay đó

khác nào mod lười ko lần truoc cụng bị như vậy roi xử lý duoc bay gio nói như thế ko hiểu nổi
cách cuối cùng là cài card mạng ảo + add IP modem vào đi bác xem đc k

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
- Lỗi này chạy lại Client đi bạn........
- Mở Ultraviem đi bạn ơi !
bác biết cách teaw hộ dúp e với chứ máy tính e chỉ biết chơi thôi đc 1 tuần yên ổn rồi giờ lại bị ma núc đc núc ko giờ e mí đi làm về bị như này mà dùng núc ex 50% nghỉ 2 ngày cuối tuần bị như lấy sao đuổi kịp đc teaw mong ad sửa dúp vụ này chơi từ nức seven mơ mà giờ mí 46 lv mất bao nhiu nhóm ổn định rồi đó

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
mong các bác ưu tiên teaw sửa dùm e cái nhé vì e gắn bó với seven này từ năm 2008 đến tận bây giờ từ thời con hack dc full mui ten cua chack cung co

Bên trên