XIN XỎ Mở bán võ hoàng đơn đặc biệt

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mình xin kể các bạn nghe câu chuyện . Kể nội dung 9 thôi nha
Người lạ : Bạn có xác thương lv 115 phải không + bao nhiêu VH có tính bán không mình mua cao hơn thị trường
Mình : LV 115 tầm 760k VH chưa định giá được . ông mua nhiêu cho giá đi
Người lạ : LV 115 tầm 2tr . 100k CK được 8k VH mình mua giá 100k CK giá 7k vì nó nằm trong acc. Vị chi xác + VH giá 13tr nha .
Mình: Đã xem
Người lạ: Mình mua VH vậy là cao rồi bạn lấy 760k đổi ra thẻ VH được 542 thẻ bán ra có 6 7 triệu ak
Mình: Đã xem

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nếu mà không có cái trên thì:

1. đời nào mới xài đc đồ võ huân
  2. đời nào mới sáng đây
  3. bán võ huân ko ai mua
  4. ....

ThienDiem

Trung Sĩ
Nếu mà không có cái trên thì:

1. đời nào mới xài đc đồ võ huân
  2. đời nào mới sáng đây
  3. bán võ huân ko ai mua
  4. ....
Nếu LK là người chơi game . 600@ thẻ VH + 6 thẻ VH trị giá tầm 140m nửa . Tính ra 1 ngày bỏ ra thêm 130k-140k để có thêm 6k VH.
Thì LK có cắn k

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nếu LK là người chơi game . 600@ thẻ VH + 6 thẻ VH trị giá tầm 140m nửa . Tính ra 1 ngày bỏ ra thêm 130k-140k để có thêm 6k VH.
Thì LK có cắn k
Dĩ nhiên tùy cách chơi ? Chắc chắn sẽ có 1 vài người dám bỏ ra, cái họ muốn nhanh hơn họ trả giá bằng tiền mặt. Đổi lại giá mua võ huân sẽ có giá hơn.

Những người chơi không muốn nhanh và bỏ tiền, họ có thể kiếm tiền bằng cách bán võ huân cho người khác. Cuộc sống vốn dĩ là cuộc trao đổi công bằng.

Mình ko dạy mọi người cách chơi, nhưng đòi hỏi kiểu muốn vừa có tiền bằng cách bán võ huân có giá, vừa không muốn người khác mạnh hơn và cũng ko muốn bỏ tiền mà chỉ muốn kiếm tiền, xin lỗi server này ko thể hỗ trợ các bạn được.

Chúng tôi làm game không có nghĩa là làm nó miễn phí.

nhatthiem113

Thiếu Úy
Dĩ nhiên tùy cách chơi ? Chắc chắn sẽ có 1 vài người dám bỏ ra, cái họ muốn nhanh hơn họ trả giá bằng tiền mặt. Đổi lại giá mua võ huân sẽ có giá hơn.

Những người chơi không muốn nhanh và bỏ tiền, họ có thể kiếm tiền bằng cách bán võ huân cho người khác. Cuộc sống vốn dĩ là cuộc trao đổi công bằng.

Mình ko dạy mọi người cách chơi, nhưng đòi hỏi kiểu muốn vừa có tiền bằng cách bán võ huân có giá, vừa không muốn người khác mạnh hơn và cũng ko muốn bỏ tiền mà chỉ muốn kiếm tiền, xin lỗi server này ko thể hỗ trợ các bạn được.

Chúng tôi làm game không có nghĩa là làm nó miễn phí.
Mở bán vĩnh viễn hay sao anh, mới đi công tác về không biết gì.

dcjuly97

Binh Nhất
Mong @Lion_King xem xét lại chút xíu về vấn đề VHD đặc biệt, giảm giá còn 400@ cho ae dễ thở xíu đi AD. Có khi lợi nhuận lại cao mà người chơi lại vui vẻ. Cả 2 đều happy đó a. Ai cũng muốn phát sáng mà :D

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Mong @Lion_King xem xét lại chút xíu về vấn đề VHD đặc biệt, giảm giá còn 400@ cho ae dễ thở xíu đi AD. Có khi lợi nhuận lại cao mà người chơi lại vui vẻ. Cả 2 đều happy đó a. Ai cũng muốn phát sáng mà :D
Giá khuyến mãi đó sẽ bán vào đợt sau nha , khi có sự kiện đặc biệt. Hết hnay sẽ đóng VHĐ

Bên trên