Một thắc mắc cự kỳ to lớn

haigiangyb19987

Binh Nhì
Trang chủ thông báo 15/9 Open beta nghĩa là chơi được luôn,nhưng mình nghe bạn mình nói là đây là open test chứ chưa open chính thức,2 tháng sau sẽ reset và open chính thức.mình xin Mod và các bạn ai nắm đc thông tin nào đúng chỉ mình với để mình kéo team mình qua

SeaKing

Gia nhập giang hồ
thì chơi dần
làm quên trk vì nó ko giống hoàn toàn dzo sẽ khác một số phần . nếu chưa muốn test có thể đợi noel

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
nói cho bạn dễ hiểu nhé

Open Beta và Open khác nhau hoàn toàn

lên translate kiểm tra đi bạn

lizkenx2

Thượng Sĩ
Trang chủ thông báo 15/9 Open beta nghĩa là chơi được luôn,nhưng mình nghe bạn mình nói là đây là open test chứ chưa open chính thức,2 tháng sau sẽ reset và open chính thức.mình xin Mod và các bạn ai nắm đc thông tin nào đúng chỉ mình với để mình kéo team mình qua
Đợt Open beta này xem còn những lỗi nào còn đọng từ đợt test trước không để fix triệt để, trong 2 tháng Openbeta BQT sẽ có Event là những món quà nhỏ động viên các bạn trải nghiệm game tốt hơn nhé :D

BlackGoKu

Gia nhập giang hồ
lang bạt các sv lậu chán quá rồi muốn tìm 1 sv ngon ổn định chơi mà khó ghê ,sv này hóng 4 năm rồi mà vẫn ..... mới có tin open ai nghờ vẫn open beta .nản luôn, sau đợt open beta test này quá 2 tháng mà vẫn k open đảm bảo team LK bị tẩy chay luôn vì mất niềm tin quá nhiều vs member

đặngkimbăng

Gia nhập giang hồ
tụi tui test cả năm nay - 10x hết rồi , quang trọng là sever ổn định, không còn lỗi mới OP chính thức chứ, OP mà bảo trì liên tục thì lại chửi , haizz

Bên trên