XIN XỎ Một lần nữa cầu xin bỏ giới hạn exp auto ! plzzzzzzz !

thanhliem

Binh Nhì
Nghe cũng hay đó mình có chơi lại game này thì chắc cũng chỉ auto là chủ yếu onl thì ngày chắc dc 3-4h chứ mấy trừ chủ nhật chơi chắc chỉ auto rùi dùng teamvi vừa đi làm vừa canh máy ở nhà

Jess

Gia nhập giang hồ
nếu muốn hạn chế auto mình góp ý là 1 ngày chỉ 20h có exp còn 4h k có để tham gia hoạt động chứ sv giờ toàn lão làng có vk có con như vậy thì mấy bác ấy nản chết ad nên làm 1 bài viết cho ae vote

SuperCover

Trung Sĩ
Để 12/24 là ok roài. Rate lv fix như offical đi để lên lv đều. Tầm 2 tháng ~ 6-7x là đẹp. K quá lâu cũng k quá chậm. Đồ đạc thay liền v mới có giá trị chứ lâu lên lv quá. Chờ thằng 4x up 5x để thanh lý set 4x thì tự op cmn cho nhanh:v. Cái nữa k giới hạn auto thì hại máy quá. Đợt r đua top cả ngày cắm máy và chỉ trực lag dis chết j là về treo lại:v khổ lắm. Thà train ít 1 tí r nghỉ ngơi tắt máy vừa khỏe người vừa đỡ hư máy. Chơi game mà chịu áp lực quá thì k thành game mà thành cái j đék bk nưaz:))

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
tên Ruby nghe có vẻ quen quen, nhưng mà cái avatar éo phải, lạ vậy nhỉ ?
Trấm bài nhé !
Lâu quá chắc bác quên em rồi
lúc trước avatar của em là hình con Kiếm Tà mà là hình vẻ chứ ko phải hình photoshop

thế bác chơi fb hay gì gì đó mà sau 4 5 năm bác ko thấy avatar thì cũng hơi lạ đấy nhỉ :)))
đùa bác thôi chứ

Tester thời đầu mà quên hết thế này là buồn lắm

Nói thật là lâu lắm mới thấy bác xuất hiện ấy nhỉ

Bấy lâu nay ẩn giật ở đâu giờ mới thấy mặt vậy ...

Jess

Gia nhập giang hồ
Lâu quá chắc bác quên em rồi
lúc trước avatar của em là hình con Kiếm Tà mà là hình vẻ chứ ko phải hình photoshop

thế bác chơi fb hay gì gì đó mà sau 4 5 năm bác ko thấy avatar thì cũng hơi lạ đấy nhỉ :)))
đùa bác thôi chứ

Tester thời đầu mà quên hết thế này là buồn lắm

Nói thật là lâu lắm mới thấy bác xuất hiện ấy nhỉ

Bấy lâu nay ẩn giật ở đâu giờ mới thấy mặt vậy ...
baby làm 1 bài vote để ae biễu quyết

Pink

Thiếu Úy
tóm lại thông tin sv ra sao nhỉ .. mai mở rồi mà chẳng có tí thông tin gì về sv. giới hạn auto thì em xin ra đi :) dạo này công việc tối mắt tối mũi . ko còn thời trâu vàng VN nữa rồi

TUngEck

Gia nhập giang hồ
Vợ sinh em bé hay nhiều việc đéo đủ time chơi là do mày. Hết chuyện đi bắt phải thay đổi sever cho phù hợp với hoàn cảnh của mày =)) Dm ở đâu ra vậy. Đéo chơi dc thì thôi để người khác chơi. Có phải ông trời đéo đâu mà buộc sever phải thay đổi để đáp ứng cái giờ giấc của mày. Khi ko bao nhiêu người có time nguời ta phải chịu thiệt vì 1 thằng suốt ngày than thở là ko có time ? Dm chơi game ko có time thì cút ! Chơi làm cái đéo gì rồi khóc lóc than thở. Đúng là thể loại cha nhà thờ. Mày ko có time nhưng đầy người khác có time. Thế là phải thay đổi sever theo ý của mày để phục vụ mày chắc =)) Sever này của mày à hay lại mang cái danh tester lâu năm mòn đít ở sever này nên giờ phải theo ý mày mới dc =))

o0oVoDanho0o

Gia nhập giang hồ
Thấy auto 12/24 hoặc 16/24 ổn mà. Ai cũng có bằng đó thời gian, ng bận thì treo máy lúc mà canh máy đc, k sợ die. Chứ bỏ giới hạn toàn auto 24/24 chán lắm

thanhliem

Binh Nhì
Đúng là ai cũng như ai, nhưng vấn đề là nếu 24/24 auto thì ai cũng auto hết rồi, còn mua bán và rất nhiều hoạt động khác. Ai cũng cắm mặt auto train vì sợ mất top thì còn gì vui vẻ nữa
Auto thì auto lúc họ cần họ khắc tự zô mua bán mà đâu phải lúc nào cũng chỉ auto vứt đó thì còn gọi gì là chơi game

Harry_Kyer

Binh Nhất
Auto thì auto lúc họ cần họ khắc tự zô mua bán mà đâu phải lúc nào cũng chỉ auto vứt đó thì còn gọi gì là chơi game
Hài, bác chơi game như thế là chuyện của bác, vấn đề là ko phải ai cũng chơi game kiểu thích thì cày thích thì về thành như bác, okie?

Có người họ muốn cày top, auto ko giới hạn nghĩa là pải treo 24/24, về thành mua bán mất thời gian, mất exp, tụt top.
Đấy là còn các hoạt đông khác như TLC, VLDC, PVHC, săn boss, war G, pk....

Bên trên