Một chút thắc mắc về Thương khách?

XiaoTi

Binh Nhất
hầu như thương nam tà từ 1x đến 10x tóc không thay đổi nhiều cho lắm cái đuôi chỉ dài thêm 1 tí. bắt đầu từ 10x mới có sự lột xác rõ rệt.

Anniversary

Gia nhập giang hồ
ai rảnh, làm 1 bài hướng dẫn về thương đê, tăng kc công, buff đồ chẳng hạn :D
SV này chưa biết có item hỗ trợ tân thủ không và tỉ lệ rớt ngọc tấn công với tấn công võ công cũng không rõ thế nào.
Tăng khí công cũng phải linh hoạt theo cái sv chứ phang theo truyền thống thì chỉ đỡ mất cái sâm tẩy khí công nhưng train hơi nhằn 1 tí thôi ^^:confused:

Milano

Gia nhập giang hồ
mình cũng rất yêu char thương.. nhưng k biết lần này char thương có đc lên ngôi vị số 1 k nữa :) bên hkdzo char thương hầu như rất ít người chơi ^^!

huynhtuankha

Binh Nhất
char thương phải nói là... "Nằm gai nếm mật sau khi TT xong thì phải nói là bá cmn đạo... Lv thấp thì cũng chỉ nhờ dame to mà dứt điểm đối phương thôi

urgoheart

Gia nhập giang hồ
Thương train solo ngon. Mấy lv đầu thương nổi trội với dame mạnh và def chỉ sau đao ( những phiên bản HK cũ mình chơi đều thế, chắc phiên bản này cũng vậy). Nhưng đến 6x khi muốn pt thì thương có cẻ bị hắt hủi ( cái này cũng tùy vào giao tiếp và bang hội của bạn thôi). Pk thì thương dame to và sẽ kết thúc đối thủ khi có cpvp (chơi thương ức chế nhất là vừa cpvp là tụi nó chạy). Với lại chơi thương vì đam mê, trong HK ko có char nào bá đạo cả (muốn bá đạo cứ đầu tư đồ khủng thì là trùm thôi), hãy chơi char mà mình thích. Sau này sẽ tiếp tục là 1 thương tà.
Ps: cho e hỏi phiên bản này có kẹp skill ko nhỉ

Moon Prince

Gia nhập giang hồ
Thương train solo ngon. Mấy lv đầu thương nổi trội với dame mạnh và def chỉ sau đao ( những phiên bản HK cũ mình chơi đều thế, chắc phiên bản này cũng vậy). Nhưng đến 6x khi muốn pt thì thương có cẻ bị hắt hủi ( cái này cũng tùy vào giao tiếp và bang hội của bạn thôi). Pk thì thương dame to và sẽ kết thúc đối thủ khi có cpvp (chơi thương ức chế nhất là vừa cpvp là tụi nó chạy). Với lại chơi thương vì đam mê, trong HK ko có char nào bá đạo cả (muốn bá đạo cứ đầu tư đồ khủng thì là trùm thôi), hãy chơi char mà mình thích. Sau này sẽ tiếp tục là 1 thương tà.
Ps: cho e hỏi phiên bản này có kẹp skill ko nhỉ
Đồng cảm :))

MomoSumiChan

Binh Nhất
Nhưng Thương có 1 cái kc theo mình rất ư là vãi tè, đó là kc tăng ULPT, mỗi điểm có 3 ulpt, max co 60 ulpt, bèo nhèo ác chiến

Bên trên