THAN THỞ Mất lòng tin

phamthong

Gia nhập giang hồ
minh theo server năm 2013 tới giờ tin tưởng nhiều vào game lắm nhưng giờ sv thãm quá
mong ad với mod phải thay đỗi diện mạo mới

game giờ mọi người đăng bán accuont với thanh lí cả rồi
server giờ ko ổn định nữa, chỉ còn nhưng người theo game từ đầu game lên lv cao
chứ nhưng người <<60 nghĩ cả rồi
sv và quá chậP chờn

Biết là ad không muốn như vậy nhưng phải cố gắng lên nhé

NỔI LONG CỦA 1 NGƯỜI ĐAM MÊ YULGANGVN
Đúng là tôi cũng vì đam mê mới chơi game nhưng thật sự mà nói là không thể nào chấp nhận được nữa
Nếu AD cho 1 cái hẹn là bảo trì 1 tuần hay 1 tháng AE vẫn vui vẻ ok chờ đợi 1 cái game ôn định hơn
Còn đằng này hết hứa tới hẹn ngày nào cũng bảo trì, bảo trì toàn ban đêm mà bảo trì 30p 1 tiếng rồi nó cũng như thế thậm chí còn lag hơn ( mình dùng đúng là THẬM TỆ HƠN)
THẾ THÌ CHO MÌNH HỎI LÀ BẢO TRÌ LÀM GÌ KHI KẾT QUẢ CŨNG CHẢ KHÁ HƠN MÀ CÒN THẬM TỆ HƠN

mrkeru

Gia nhập giang hồ
Đúng là tôi cũng vì đam mê mới chơi game nhưng thật sự mà nói là không thể nào chấp nhận được nữa
Nếu AD cho 1 cái hẹn là bảo trì 1 tuần hay 1 tháng AE vẫn vui vẻ ok chờ đợi 1 cái game ôn định hơn
Còn đằng này hết hứa tới hẹn ngày nào cũng bảo trì, bảo trì toàn ban đêm mà bảo trì 30p 1 tiếng rồi nó cũng như thế thậm chí còn lag hơn ( mình dùng đúng là THẬM TỆ HƠN)
THẾ THÌ CHO MÌNH HỎI LÀ BẢO TRÌ LÀM GÌ KHI KẾT QUẢ CŨNG CHẢ KHÁ HƠN MÀ CÒN THẬM TỆ HƠN
tôi đợi mới không chịu được nè
làm mất 1h phí thơi gian

Silver

Hạ Sĩ
lỗi khó mà bạn ơi,fix cái này nó lòi ra cái khác,giống dây chuyền domino vậy đó
chứ ko phải fix cái rụp là triệt để đâu !

Bạn fai hiểu là KTEAM đang ngày đêm làm việc, nhg vấn đề là chwua fix dc thôi. Nếu họ chuầy ì như cái bọn DZO kia mặc mẹ gamer sống chết sao cũng dc thì bạn hãy lên án. KTEAM đang làm việc hết sức và tôi thấy hài lòng vs nhg đồng bạc đã bỏ ra cho SV này. Kể cả game có die ngay
Các bạn yêu game thì hãy tránh nhg topic như này mà newbie ngta đọc dc thấy nản

Ông Già

Binh Nhì
có thể là bất lực thật chứ lỗi gì mà fixx hoài không được.lag dis bảo trì xong được tí lại bị tiếp...................
cần thời gian bao lâu để hoàn thiện vậy.off bảo trì 1 2 tuần ae nhiệt huyết vẫn sẳn sàng chờ và test cho.đừng đày đọ nhau ntn nữa BQT ơi.Thốn lắm

lhandsomel

Binh Nhất
bỏ qua đi, người ta làm game để kiếm tiền, ai mà chả muốn game ngon lành, cố gắng hỗ trợ ae kteam để họ hoàn thiện.

có thể là bất lực thật chứ lỗi gì mà fixx hoài không được.lag dis bảo trì xong được tí lại bị tiếp...................
cần thời gian bao lâu để hoàn thiện vậy.off bảo trì 1 2 tuần ae nhiệt huyết vẫn sẳn sàng chờ và test cho.đừng đày đọ nhau ntn nữa BQT ơi.Thốn lắm
Cũng mong vậy, bán acc méo ai mua đâu để đó đi ông bạn kaka
Đang cần 1 2 tuần ngủ ngon giấc để lấy lại sk

treo bán nhưng vẫn xem nó là đứa con tinh thần ở SV này.vẫn ngày đêm chăm sóc nó...............nhiều khi ức chế làm vậy thôi chứ bỏ không đành
1 ngày ko dưới 10 lần tui chửi cái SV như loz. Nhưng quay đi quay lại thì lại vẫn fai chơi thôi. Có sv nào ngon hơn đáng chơi hơn thì cũng bye nó lâu lắm rồi.
Anh em hay kêu ca là nhg người tâm huyết, nhg cho KTEAM thêm chút tgian a e lai có sân chơi vs nhau

Ông Già

Binh Nhì
1 ngày ko dưới 10 lần tui chửi cái SV như loz. Nhưng quay đi quay lại thì lại vẫn fai chơi thôi. Có sv nào ngon hơn đáng chơi hơn thì cũng bye nó lâu lắm rồi.
Anh em hay kêu ca là nhg người tâm huyết, nhg cho KTEAM thêm chút tgian a e lai có sân chơi vs nhau
Chữi thì mình không chữi nhưng thấy rất bực bội.giống như là mình đang bị lôi ra làm 1 cái gì đó..................ức

ruadnvn

Gia nhập giang hồ
mấy thìm choi 1 2 acc mà la khổ . dm xin lỗi nhá . đây chơi 1 pt 8acc . cứ mỗi lần dis là xác nhận nhá . lúc đó log game cứ như cực hình . cắm đêm đến sáng dậy thấy bầy con mất kết nối là mún đấm mẹ cái màn hình . mấy nay chịu hết nổi bán hết ngỉ cho khỏe mà khổ nổi xưa h chỉ chơi mỗi game này . nên củng giữ lại 1 acc chơi cầm chừng chờ sv ổn rồi mua acc lập lại đội hình :)) . chơi dc thì chơi chơi ko dc thì bán acc nghỉ . cay cú chửi người ta làm j . có ai ép mình chơi đâu
tml @Dong Xuan ta nói có đúng ko . 1 2 acc sao cay cú bằng 1 pt dc :)) . mà vẫn chơi đấy thôi :))

Chữi thì mình không chữi nhưng thấy rất bực bội.giống như là mình đang bị lôi ra làm 1 cái gì đó..................ức
Lúc trước tui cũng vậy, nhg dạo này chỉ cần fai dis vài 3 lần là tui tắt máy luôn
Ko biết có fai nhiệt huyết giảm rồi ko, hay là vì đã biết cách cân đối để giữ sức khỏe. Lúc nào ngon thì vào chơi ko thì lại tắt máy. 2 tuần nay ko up lv rồi :)) từ đợt hết x2 10 ngày

Thenx

Gia nhập giang hồ
Khó quá thì lấy official để nguyên rồi sửa lỗi, chỉnh sửa nho nhỏ gì đấy, cho ae chơi ổn định. Chứ các bạn sửa um sum giờ fix lag được, sau này thêm cái mới nó lại ra lỗi khác nữa như vậy khó ai theo được.
(Nếu lag không phải do chỉnh sửa thì ignore giúp mình)

taolabomay1610

Gia nhập giang hồ
nhình nhằng thì mấy thằng kêu chán game nghỉ mẹ đi cho đỡ lag. tôi cứ chơi bt , tới khi nào t không còn hứng hay điều kiện nữa thì t nghỉ.
mấy thằng hay kêu ca chửi sv thì nên off mẹ đi. từ 2013 tới h bao nhiêu cảnh r.
"vắng mợ thì chợ vẫn cứ ồn" có thế thôi.. im mẹ đi

Bên trên