Một thời để nhớ! hy vọng sẽ gặp lại ở phiên bản này...

AllenWalker

Gia nhập giang hồ
Xin chào mọi người!

Mình là 1 men mê game này từ lâu, và đã lang thang chơi thử ở các phiên bản offline hay sv nước ngoài, gần đây nhất thì là dzo game....Và thú thật cái cảm giác khi chơi các sv ấy ko có 1 chút j đọng lại của cái thời 2006 ấy...

Thứ nhất khi mình bước vào các sv ấy thì có cảm nhận đầu tiên, đây là sv lậu chăng?? ví dụ như khi lần đầu chơi bên dzo với hàng loạt hàng max off, và đơn giản nếu có tiền bạn có thể mua 1 cách dễ dàng..Train lv thì theo dạng tự kỷ ( nếu có chút tiền đầu tư)... Lần đầu ấy mình mún nghỉ, nhưng do ham mê nên cũng ráng chơi, và khi chơi nhận ra 1 điều rằng bạn chỉ cần có tiền thì bạn sẽ thành 1 con boss với hàng loạt pill lack nên dù có thế nào thì solo 1-1 1 bên max pill 1 bên 0 thì chắc chắn bạn ko bao h win nổi........Vì thế mình đã off game...

Thứ hai, Mình mong rằng sv này sẽ đc như hồi xưa...Cái thời mà pt 3 = 180k ấy thật thú vị, nhớ hồi ấy mình chỉ là học sinh cấp 2 chả có tiền nạp card nhìu nhưng rất vui ( tuy train cực khổ).. cái thời ấy dù bạn ko có nạp @ thì bạn cũng có thể làm giàu nhờ vận may..Ví như hồi xưa mình lụm đc cây thương 17mT trắng thế là đổi đc cái AC ^^..Hay mới ra phiên bản cung, mình lụm đc cung 5m9 trắng về đổi đc 2 cái AC ^^! thật là vui và ý nghĩa....Như thời ấy, việc nhặt đc 1 viên 25% hay pt8 là cả 1 gia tài...hay 1 cây vk opt 86% thôi cũng thuộc hàng vip ^^..PK thì mặc set ul 32 38 :D hay 8x thì ul 52>78 ^^ thế mà vui hơn nhìu với cái cảnh nhà nhà max bên dzo hay các sv #............À mà ai còn nhớ bác ThienMaLong trùm dp hồi xưa ko nhỉ! lúc mình 3x vào NMH thấy bác ấy 8x cầm 31m sài kill 80 1 hit chết mấy bác kia nhìn thật ngưỡng mộ :D...

Thứ 3, mình rất mún quay lại thời ấy, tuy nhiên mong là ở sv này có hỗ trợ auto 1 xí..1 phần là mình là sv năm 4 sắp ra trường nên ko nhìu time onle, lúc rãnh có thể cắm auto bãi mod lv thấp để lên lv từ từ, chứ train như hồi xưa thì....(2 năm mình mới lên đc 80, rồi nó sập lun >.<)...bên cạnh đó mong rằng sẽ có chế độ bảo mật và xử lí hack bug triệt để (vì hk 2006 sập là do bọn hack bug cả)

P/S: khi nào sv ra hy vọng đc kết bạn với mọi ng với tên nv AllenWalker nhé! (mong đừng ai ks tên này nhé thk )

AllenWalker

Gia nhập giang hồ
^^! hồi mới chơi chả bít j...lúc đó ko có log 2 acc đc có đứa chuyển đồ (ko bít hạck hay j) nhưng thấy để cây trượng 11m9 83%+5 ở góc gần KHN tui thấy vào lụm xog, nó chuộc lại = cái AC hàn băng +5m ^^! vui vật vã lun

hiepmctc

Binh Nhất
Bác này có số AC hay gì mà cái gì cũng liên quan đến AC thế nhỉ =)), hồi t lớp 6 chơi cái này lên 4x cầm kiếm 900k óp cl 4, cl 5, tấn công 7, tất cả khí công 1 CH 5 =)) rao bán cũng đc 3m

July182013

Hạ Sĩ
"tất cả những gì tốt đẹp mà chúng ta hằng mong ước đều bị chính phần lớn chúng ta - là người Việt Nam dẫm nát và đạp đổ 1 cách tàn nhẫn"

bepion

Gia nhập giang hồ
Bài Viết Rất đậm chất ! E Mún Sever Này Như năm 2006 ! lúc đó e học lớp 5 h đã lớp 12 ! 1 thời gian quá dài !

Bên trên