LỖI Loi k thấy x exp

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Hình như nó tính thời gian online đó tổng quản mama

Em treo 3 acc new lv < 50 1 acc on suốt thì hết time nhận xEXP,

2 acc còn lại mới treo party hôm qua thì 1 acc báo còn 39H, 1 acc báo còn 31H:-?:-?:-?

KeThuaKe

Gia nhập giang hồ
1/ Chính xác là icon buff này ko hề bị lỗi .
2/ Time của buff exp x2 là buff theo giờ cá nhân như của x20% CTP vậy (chứ ko phải buff theo kiểu chung hết cùng hết )
3/ Nói chung mỗi acc dc 72h x2 EXP , Ai online nhiều sài hết rồi thì thui .. Người online sau vẫn còn .(1 ngày tôi online dc 1h , Thì 2 tháng sau tôi mới hết x2 EXP) kkkk

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
2/ Time của buff exp x2 là buff theo giờ cá nhân như của x20% CTP vậy (chứ ko phải buff theo kiểu chung hết cùng hết )
3/ Nói chung mỗi acc dc 72h x2 EXP , Ai online nhiều sài hết rồi thì thui .. Người online sau vẫn còn .(1 ngày tôi online dc 1h , Thì 2 tháng sau tôi mới hết x2 EXP) kkkk
đây chuẩn là vầy nha

kidttt

Gia nhập giang hồ
Xác định còn lỗi nha , 2 acc 84 , 1acc hiện 1 acc ko , train t3 ctd acc hiện 20k exp , acc kia ko hiện thì 11k , relog vẫn ko hiện

mrmooc

Binh Nhì
Xác định còn lỗi nha , 2 acc 84 , 1acc hiện 1 acc ko , train t3 ctd acc hiện 20k exp , acc kia ko hiện thì 11k , relog vẫn ko hiện
3/ Nói chung mỗi acc dc 72h x2 EXP , Ai online nhiều sài hết rồi thì thui .. Người online sau vẫn còn .(1 ngày tôi online dc 1h , Thì 2 tháng sau tôi mới hết x2 EXP)

#Nguồn: Copy :D

Bên trên