Lk vào đây tý đc ko

nguyantu

Gia nhập giang hồ
mình có 1 chút ý kiến nhỏ muốn đóng góp với game.
như các bạn biết thì THƯƠNG KHÁCH là 1 chiến tướng với hình ảnh oai dũng. cầm vũ khí là thương tức là 1 loại trọng khí có sát thương cao, phàm phải có sức khỏe hơn người mới sử dụng đc.
tuy vẫn biết thương là class có sát thương cao nhất rồi. nhưng khí công của thương quá thiệt thòi. nhất là so với đao + kiếm. nếu các bạn đã chơi HK nhiều và lên LV cao thì thương hoàn toàn bị lép vế với đao + kiếm. khiến số lượng người chơi thương ít hơn rất nhiều.
vậy mong ADM xem lại thương khách để trả lại đc đúng chất là 1 mãnh tướng oai hùng mà nó có ;)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Khí công nguyên bản như vậy rồi mình đâu thể làm khác đc. Khi vào test bạn để ý xem sát thương là bao nhiêu so với các char khác thôi. mình nghĩ là cao.

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
thương thì chỉ oai nhất từ tc 5 trở xuống. còn lên cao thì càng ngày càng phế hơn so với các char khác. e đã chơi thương 2 3 sv Private rồi hình như là đều như vậy.

nguyantu

Gia nhập giang hồ
sát thương cao hơn chẳng thể làm nên đc gì nhiều ngoài việc train qoái và xin pt dễ hơn thôi. như đao dame bé đc bù lại với def và máu trâu hơn người. đã thế khí công thuộc hạng ngon. nào là giảm giáp đối phương, tăng sát thương lên mục tiêu, phản dame... còn so với kiếm thì... thương không thể nào sánh đc.

o0okingo0o

Hạ Sĩ
như các bạn biết thì THƯƠNG KHÁCH là 1 chiến tướng với hình ảnh oai dũng. cầm vũ khí là thương tức là 1 loại trọng khí có sát thương cao, phàm phải có sức khỏe hơn người mới sử dụng đc.
tuy vẫn biết thương là class có sát thương cao nhất rồi. nhưng khí công của thương quá thiệt thòi. nhất là so với đao + kiếm. nếu các bạn đã chơi HK nhiều và lên LV cao thì thương hoàn toàn bị lép vế với đao + kiếm. khiến số lượng người chơi thương ít hơn rất nhiều.
vậy mong ADM xem lại thương khách để trả lại đc đúng chất là 1 mãnh tướng oai hùng mà nó có ;)
vậy bác chưa chơi thương lên thăng thiên > rồi

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
Thương thì được cái dame to. Nên hơi thiệt so với lv cao. Thương thì chỉ xem lại phần khí công là ổn. Chứ thương mà né zới giảm đame thì bố thằng nào mà đánh lại :))

cvbbnm

Gia nhập giang hồ
đúng là char thương co phần thiệt thòi hơn các char khác thật,cái này ai cũng công nhận nhưng biết sao dc bạn, cấu trúc game nó z, đam mê của bạn lớn hơn sự áy náy khi char mình yếu hơn thì quất thương, ko thì chọn class khác, vậy thoy

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
nói tóm lại là tùy vào tay người chơi. Đame to + nhanh cpvp + Def cũng rất khá + Máu cũng tương đối. Tùy vào lv bá đạo của từng char nữa

Kazard Kullz

Binh Nhất
thương thì chỉ oai nhất từ tc 5 trở xuống. còn lên cao thì càng ngày càng phế hơn so với các char khác. e đã chơi thương 2 3 sv Private rồi hình như là đều như vậy.
Thím này nhầm to rồi :))
Cày 10x ++ đi rồi biết thương nó như thế nào. Cả thủ lẫn công đều thuộc hàng khủng, train quái khoẻ, PK dưới 10x thì khó giết đc ai nhưng ai giết được thương thì cũng phải đắn đo suy nghĩ hạ nó như nào (nếu đồ đạc ngang sức hoặc chênh lệch k đáng kể). Đang suy nghĩ nên chơi cung hay thương lúc open đây.

Tôn Thất Tú

Gia nhập giang hồ
Cày 10x ++ đi rồi biết thương nó như thế nào. Cả thủ lẫn công đều thuộc hàng khủng, train quái khoẻ, PK dưới 10x thì khó giết đc ai nhưng ai giết được thương thì cũng phải đắn đo suy nghĩ hạ nó như nào (nếu đồ đạc ngang sức hoặc chênh lệch k đáng kể). Đang suy nghĩ nên chơi cung hay thương lúc open đây.
Thương thì chơi ngon rồi. Tôi thấy lên lv càng cao thì thương càng ít người chơi. Tôi cũng khoái thương mà. Mà chả sv nào giống sv nào nên chơi rồi mới biết ^^. Mấy sv Private tôi chơi thương 11x hết rồi mà. Mới đây thì HKHG

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
thương kô hề bao h` lép với kiếm và đao nhé thương mà CP lên kiếm và đao chạy mà kô kịp biết đôi dép mình nằm đâu tại do ít ng chiệu đầu tư vào thương chứ thương CP lên thì đao trâu cở nào cũng phải lép >:D<

heavenofhell

Gia nhập giang hồ
bác nói đúng đó 10x thương phát huy đc sở trường của mình đặc biệt là khi cả TT nữa :eek: thương trâu mà dame cao CP thì thắm kinh dị. với lại bác LK đã nói là KC chuẩn rồi thì thương kô còn là vấn đề e ngại khi về sau PK cứ gặp thương CP thì chạy =))

Daigia

Gia nhập giang hồ
bác chủ topic sai hoàn toàn,khi lên tt thì giống nhau hết,mình học sách kc tt thì char nào cũng vây ,thuong có thể học kc nhay dame,hoac ne tranh.....tuy tung nguoi choi vi len tt nêu set kc chuan thi minh se dc hoc them 3 hay 5 kc gi day nua....minh kok nho ro vi quen mat roi

Bên trên