Lk nên trả lại thị trường như xưa

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Cấm farmer vs chịu phí gd gold như hiện nay là quyết định sai lầm. Nó là nguyên nhân chính dẫn tới thị trường đóng bằn rất lâu rồi. Bất cứ sv nào có farmer mới sôi động. Kích thích mua bán thị trường. Lk đừng làm ae nản mà bỏ qua sv khác hết. Đây là góp ý chân thành của e vs mong muốn sv đi lên

DreamSx

Binh Nhất
Cấm farmer vs chịu phí gd gold như hiện nay là quyết định sai lầm. Nó là nguyên nhân chính dẫn tới thị trường đóng bằn rất lâu rồi. Bất cứ sv nào có farmer mới sôi động. Kích thích mua bán thị trường. Lk đừng làm ae nản mà bỏ qua sv khác hết. Đây là góp ý chân thành của e vs mong muốn sv đi lên
t thấy dạo này drop gold tăng rồi mà ??

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Cho 1 máy cho 3 acc rồi, có thấy hạn chế nông dân gì đâu, có điều giờ map 8x thúi hoắc, có rớt item bán được hay không lại là một chuyện=))=))=)).

Nông dân bán đất vì hết đường làm ăn thế thôi:((:((:((

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Thả gold rồi mà thanh niên ?
Ý nói là vụ giao dịch gold phải chịu phí và quy ra thỏi vàng ấy. Nên bỏ cái đó đi. 1 game online phải để ngta tự do mua bán. 1 khi gamer cảm thấy: " à sv này chơi thoải mái nè, có thể giải trí ok".
Tóm lại: tui k phải farmer, ý kiến như vầy vì thấy nó làm sv ngày càng vắng vẻ mà thôi. Game này rất nhìu gamer cảm thấy thú vị là nhờ buôn bán mà buôn bán bị hạn chế như vậy thì tâm huyết mấy cũng lung lay thôi. Dựa vào tình hình thực tế mà nói chứ k nói suông

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Ai cấm gì nữa đâu ? Còn chịu phí liên quan gì đến cấm farmer ?

Lion_King

Staff member
Ý nói là vụ giao dịch gold phải chịu phí và quy ra thỏi vàng ấy. Nên bỏ cái đó đi. 1 game online phải để ngta tự do mua bán. 1 khi gamer cảm thấy: " à sv này chơi thoải mái nè, có thể giải trí ok".
Tóm lại: tui k phải farmer, ý kiến như vầy vì thấy nó làm sv ngày càng vắng vẻ mà thôi. Game này rất nhìu gamer cảm thấy thú vị là nhờ buôn bán mà buôn bán bị hạn chế như vậy thì tâm huyết mấy cũng lung lay thôi. Dựa vào tình hình thực tế mà nói chứ k nói suông
Server hiện tại người chơi vẫn tăng, ai nói văng chứ nhìn số lượng người chơi mới (dù ko quảng cáo) vẫn đều chưa kể sắp tới có big update.

Việc gd gold phải chịu phí và quy ra thỏi vàng là điều kiện bắt buộc, các bạn tự do buôn bán trong khuôn khổ đều đc bảo hộ. Ai ko thích thì lập topic điền tên vào, có việc gì tự chịu.

Một điều nữa, nhìn cái sv mới ở đâu đó kìa, toàn farmer và gian thương vào để cash out, hậu quả thế nào chắc ko cần nhắc :D Mình tự tin khi tất cả mọi thứ vào khuôn khổ, mọi người sẽ thấy dễ chịu và an tâm.

ThienDiem

Trung Sĩ
Server hiện tại người chơi vẫn tăng, ai nói văng chứ nhìn số lượng người chơi mới (dù ko quảng cáo) vẫn đều chưa kể sắp tới có big update.

Việc gd gold phải chịu phí và quy ra thỏi vàng là điều kiện bắt buộc, các bạn tự do buôn bán trong khuôn khổ đều đc bảo hộ. Ai ko thích thì lập topic điền tên vào, có việc gì tự chịu.

Một điều nữa, nhìn cái sv mới ở đâu đó kìa, toàn farmer và gian thương vào để cash out, hậu quả thế nào chắc ko cần nhắc :D Mình tự tin khi tất cả mọi thứ vào khuôn khổ, mọi người sẽ thấy dễ chịu và an tâm.
LK có thể xem xét mở thêm bonus k10 được ko , với tình hình căng thẳng hiện tại. K1 hay Full khiến người chơi k vào đc, trong khi k10 và K1 exp như nhau

kevinlai

Binh Nhì

A cai kc 9x cua dp nua lk xem xet lại hiệu quả nó nha, nó ko hiệu quả

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Ai cấm gì nữa đâu ? Còn chịu phí liên quan gì đến cấm farmer ?
Liên quan chứ a. E chỉ muốn sv tốt lên và có nhìu ng chơi thôi. Sv thu hút farmer mới vui và sôi động. Gd gold qua nhìu acc tính ra mất phí nhìu lắm với phải quy ra thỏi vàng thì bọn họ nản qua sv khác hết. Nói chung farmer k làm j ảnh hưởng tới sv cả nên cứ thoải mái
Thấy sv này chơi là yên tâm nhất nên mong nó phát triển lâu dài

TraiChuaCoVo

Binh Nhất

Sau những h train căng thẳng thì đi chợ là thú vui mà thị trường cứ ảm đạm vầy hơi chán

Lion_King

Staff member
Sau những h train căng thẳng thì đi chợ là thú vui mà thị trường cứ ảm đạm vầy hơi chán
Chán bởi vì nhiều vấn đề, một trong số đó là dùng FB buôn bán, nó gây rất nhiều hệ luyj. Mà khi mình ra các biện pháp cứng rắn thì vấp trở ngại ko nhỏ từ chính các bạn. Các bạn thích tiện, rõ ràng nhưng nhìn về những thứ xa hơi thì lại không có. Nhiều khi nói nhiều đâm ra mệt.

kevinlai

Binh Nhì
Chán bởi vì nhiều vấn đề, một trong số đó là dùng FB buôn bán, nó gây rất nhiều hệ luyj. Mà khi mình ra các biện pháp cứng rắn thì vấp trở ngại ko nhỏ từ chính các bạn. Các bạn thích tiện, rõ ràng nhưng nhìn về những thứ xa hơi thì lại không có. Nhiều khi nói nhiều đâm ra mệt.
king vụ kc dp mần sao kc 9x đó

Enies

Hạ Sĩ
Chuẩn anh, người ta inb trên face trao đổi mua bán ầm ầm chứ có treo shop nữa đâu, mà inb thì người ngoài đâu biết họ gd ntn và mua bán gì nên cảm giác thấy chợ huyền bột và thiên ma cung hơi nhạt nhòa.

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Cái server mới giờ duy nhất kênh 1 đo đỏ cho em nhỏ nó vui.

Em qua nghịch chơi thẳng auto bot cho biết sức thu hút của nó>:)>:)>:) chỉ xài đồ thuê chưa đầy 2 ngày 6x-7x

Nhưng Top server sau 1 tháng đã 118=))=))=)) 10x + khoảng hơn 200 thằng

Giá gold sáng ngủ dậy là thấy:eek:

Hàng 133m full 120% +8> tầm 300K- 400K 1 em, thấy kênh STH rao mãi chả ma nào mua, vì nói thật ra tay trong trá hình nó ốp bán đầy ngu mua chi :-o:-o:-o

Có qua là mấy cụ gian thương quen mặt qua chạy vòng vòng quan sát thị trường xong out hết:eek::eek::eek:.

Vậy theo bác chủ topic thông tin trên vui hay buồn8->8->8->

Bên trên