LỖI Lỗi ẽxp khi pt...và nht 10%

cnhatc

Gia nhập giang hồ
mình train 2 acc, thương + dp đều lv 22, mjh cho 2 acc đánh hổ bên TTQ, thj chỉ acc thương dame to nên ăn dc exp, còn acc dp thj k dc exp trong khj đó 2 acc đang pt, mjh cho acc dp solo 1 con thj chỉ có acc dp dc exp, acc thương thì k....
còn khi mình cho 2 acc train ở huyết lang thì 2 acc vẫn chia exp đều....
Ad xem dùm tình trạng này có phải lỗi hay k...
....
mình có op 2v tiền 10% vào Áo choàng, nhưng khi train thi số tiền nhận dc vẫn = vs số tiền mà acc k mặc Áo choàng.....
Ad xem xét 2 trường này xem

nguyễn phúc đạt

Gia nhập giang hồ
mình train 2 acc, thương + dp đều lv 22, mjh cho 2 acc đánh hổ bên TTQ, thj chỉ acc thương dame to nên ăn dc exp, còn acc dp thj k dc exp trong khj đó 2 acc đang pt, mjh cho acc dp solo 1 con thj chỉ có acc dp dc exp, acc thương thì k....
....
mình có op 2v tiền 10% vào Áo choàng, nhưng khi train thi số tiền nhận dc vẫn = vs số tiền mà acc k mặc Áo choàng.....
- Train vượt cấp chỉ có solo mới nhận đc exp nha thớt, pt là không nhận đc
- NHT 10% hình như chưa có hiệu quả thì phải, cái này mình cũng bị

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
....
giới hạn vượt cấp khi pt thôi có gì mà lỗi

untjlyou

Gia nhập giang hồ
NHT thi mình nghe nói chưa áp dụng vô game đâu ai lỡ mua may man 1% hay tien 10% thì lỗ ráng chịu còn ng bán dc thi xin chúc mừg, con train hổ lv 37 mình chỉ cho bạn đừng pt cho 2 acc ks thi van dc diem như binh thuong ban nhé

Dương Bất Công

Trên 1 người, Dưới 1 người
Staff member
NHT hoạt động bt rồi nhé , trừ 1 số là khí công + có thể bị lỗi ... Nên ai bị thì report liền để admin fix. Riêng % tiền thì lần bảo trì tới sẽ có tác dụng

shinwon0101

Gia nhập giang hồ
NHT hoạt động bt rồi nhé , trừ 1 số là khí công + có thể bị lỗi ... Nên ai bị thì report liền để admin fix. Riêng % tiền thì lần bảo trì tới sẽ có tác dụng
ADM ơi, Bảo trì xong giờ e vào chọn kênh thì mất kết nói đến máy chủ thì phải lsao, e đã cài lại game các kiểu r vẫn ko đc hxhx .
Tks ADM

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Là đánh quái vượt hơn 10 cấp thì chỉ solo mới được exp, pt ko được chia exp
Vậy luôn.. :)))
Đp 22 pt cung 23 đánh sơn tặc.
Con chủ động exp nhận bt. Cả 2 đều đc...
Con bị động chỉ ai dame to thì mới đc.. nhưng exp nhận đc vẫn bị chia 2.
Đây hình như là lỗi. Chứ nó éo liên quan gì đến train vượt cấp cả...

cnhatc

Gia nhập giang hồ
Vậy luôn.. :)))
Đp 22 pt cung 23 đánh sơn tặc.
Con chủ động exp nhận bt. Cả 2 đều đc...
Con bị động chỉ ai dame to thì mới đc.. nhưng exp nhận đc vẫn bị chia 2.
Đây hình như là lỗi. Chứ nó éo liên quan gì đến train vượt cấp cả...
đúng r, trong pt acc nào dame to thj ăn dc exp, nhugnw exp vẫn bj chia đôi :))

Bên trên