Lại còn có các bạn mặc định bãi train của k1 là của riêng các bạn ý :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

chickenst1997

Gia nhập giang hồ
GM đâu rồi, các ông nói game làm ko vì lợi nhuận thì vào đây mà xử lí, chứ thế này là không được rồi :)) chắc từ nay tôi phải chửi LK để có số má trong game :))

ElCapitaino

Trung Úy
Trước khi onl thì 2 bên ks. Sau khi onl mở k3 xong quay ra nói móc. Đéo tin dc @@. Cạn lời. Tag luôn. @Lion_King Nãy thấy Boss làm ăn sao mà để bảo trì rồi rollback mở 2 kênh các kiểu mình có chửi Boss. Boss thấy mình sai delete acc mình luôn nhé.

daicalongst11

Gia nhập giang hồ
Trước khi onl thì 2 bên ks. Sau khi onl mở k3 xong quay ra nói móc. Đéo tin dc @@. Cạn lời. Tag luôn. @Lion_King Nãy thấy Boss làm ăn sao mà để bảo trì rồi rollback mở 2 kênh các kiểu mình có chửi Boss. Boss thấy mình sai delete acc mình luôn nhé.
chứ cặc gì mà ko del =)) tao nói cho mày biết, từ khi mày chạy đến chỗ pt đến lúc mày di chuyển pt tao đều có mặt & theo dõi. lúc đầu vừa chạy đến chửi người này người kia dữ lắm mà "thằng chó nào ks bãi đâu" "thằng chó đẻ nào đâu ra đây" ko phải chỉ mình tao, những ai có mặt ở đó đều biết. được 1 tí thấy cương ko được rồi lại giở giọng đạo đức giả ra giảng hòa =)) địt mẹ mày 2 mặt vừa thôi con chó =))

tao chỉ dùng cách nói chuyện và chửi lk của mày để nói chuyện với mày thôi, chứ bố đéo có 2 mặt như mày đâu =)) nhiều khi tao còn tưởng mày bị tâm thần phân liệt, con người 2 nhân cách đó :)) đóng bị hại với bị cáo vai lồn nào cũng hay =))

@Lion_King công tư cho phân minh, không tôi cho ông hay tôi sẽ không có luyến tiếc gì cái game này đâu :)) tôi đến đây vì đam mê và ra đi cũng sẽ vì nó!

Miss

Thánh Nữ YulgangVN
Thôi ! Chụp hình xem 2 team war thôi ! chứ có ác ý gì đâu ! do 2 team ks nhau nóng quá nên vậy ! Hóng hết vui rồi !

Close Topic !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên