LÀM SAO ĐỂ TẢI GAME

wesboy97

Gia nhập giang hồ
nói thật bác cứ ở đó mà chờ với dợi đi mình cũng đã từng tin tưởng vế 1 HK hoàn mỹ cơ mà mình đợi tứ 1-8 dến 2-9 mà chưa close beta ....niềm tin cua mình vơi đi theo từng ngày hỏi chừng nào ra thì luôn viện cớ là để sever hoàn chỉnh và đáp lại là hẹn với hẹn ..mình là người thẳng thắn có sao nói đó ai thích ném gạch đá thì cứ việc đừng dùng từ ngũ thô tục thân

Nick

Gia nhập giang hồ
Mình cũng đợi lâu lắm rồi, giữa tháng 9 bắt đầu thi tốt nghiệp. Sắp đi làm rồi. Vậy mà vẫn phải chờ, phải đợi. Mất hết kiên nhẫn rồi. Hic

ladykillah2010

Gia nhập giang hồ
vs các bạn thì ngày mai game mở cửa thì hôm nay mới lập 4rum để chi để biết tới là có game chơi luôn chứ chờ đợi là ko đuợc :)) đến ăn cơm các bạn cũng phải đợi người mang ra nhé chả ai mà vừa vào quán nó bưng ra lưôn đâu :-"

Chibi

Binh Nhất
vs các bạn thì ngày mai game mở cửa thì hôm nay mới lập 4rum để chi để biết tới là có game chơi luôn chứ chờ đợi là ko đuợc :)) đến ăn cơm các bạn cũng phải đợi người mang ra nhé chả ai mà vừa vào quán nó bưng ra lưôn đâu :-"
ý của mấy người đó là
cứ lên lịch rồi lại hẹn và lại hẹn => làm họ nản

Chibi

Binh Nhất
lịch nào ?? làm gì có lịch có ghi lịch như dzo à xin trân trọng thông báo là CB xong 2 tuần sau mới chơi dc hiện tại chơi CB nhé
Xin chào các bạn, đã lâu mình không cập nhật tin tức chính thống về server YulgangVN làm các bạn đoán già đoán non. Nay gần kề ngày ra mắt phiên bản Dev Release, mình xin được phép gửi đến bạn một số cột mốc quan trọng về server này như sau:

1. Dev Release: ra mắt vào 10h ngày 01/07 (dời 1 ngày để đúng ngày đẹp). Phiên bản này chủ yếu là test các lỗi cơ bản của server nên giới hạn 1 số lượng người vừa phải, tầm 50 người. Các chức năng cơ bản của game sẽ được test trong thời kì này, một chút mình sẽ nói kĩ hơn về lộ trình mà KTeam đang thực hiện. Dự kiến giai đoạn này kéo dài 2-3 tuần. Thời gian này các bạn sẽ phải chịu khó test, và server sẽ cập nhật liên tục nên phải chịu cảnh disconnect để server update các bản fix lỗi và tính năng mới.
  2. Closed Beta: Cột mốc này sẽ mở ra cho khoảng 400 người test ( đã có vé thông qua event ở đây:http://www.yulgangvn.com/forum/threads/event-quang-ba-yulgangvn-nhan-code.205/). Cột mốc này khá quan trọng, một phần nhằm thử tải server (sức chứa khoảng 1000 users, đặt tại Việt Nam không lo lag) nếu có vấn đề về sức mạnh của server, mình sẽ đầu tư thêm để đáp ứng nhu cầu bùng nổ ngày Open Beta. Dự kiến giai đoạn này kéo dài tầm 2-3 tuần. Thời gian này BQT sẽ cố gắng đưa ra lịch trình off server để update fix lỗi và tính năng mới, có thể 1 lần 1 ngày hoặc 2 lần 1 ngày tùy theo, tuy nhiên sẽ báo trước ít nhất 1 tiếng.
  3. Open Beta: dự kiến kéo dài 1-2 tuần. Đây là giai đoạn mở cửa cho toàn bộ những ai yêu thích có thể tham gia và xem xét xem, liệu đây là server đáng để mình đầu tư hay không? Các bạn có thể xem xét theo nhiều tiêu chí, sức mạnh server, giá cả, các lỗi của server v.v.v Dự kiến đây là giai đoạn bùng nổ user nên dựa vào giai đoạn 2, mình sẽ cân nhắc đầu tư hệ thống server cho phù hợp. Giai đoạn này mình sẽ tiến hành free @Cash, Gold ingame, khí công, nâng level ( theo đúng lộ trình ngày), để các bạn có thể kiểm nghiệm được nhiều hơn.
Sau mỗi cột 3 giai đoạn, toàn bộ máy chủ sẽ được reset để tiến vào phiên bản chính thức. Như vậy, tùy theo từng cột mốc thời gian cho phiên bản chính thức sẽ bắt đầu vào khoảng đầu hoặc giữa tháng 8/2013.
đây là cái lịch nè thím :) tìm hiểu trước khi phát biểu nhé
nếu game chạy theo cái đà này thì đã có game chơi từ tháng 8 hoặc giữa tháng 8 rồi kìa nhưng trong công việc đôi khi xảy ra 1 chút vấn đề ngoài ý muốn nên ko thể ra game như đã báo trước
mà Kteam với anh Lk cũng ko lên lại cái lịch mới mà cứ ko nói làm mấy thím kia cứ nháo nháo lên
rồi mod hay s-mod nào đó mới ra hẹn là hết tháng 8
hết tháng 8 hoặc giữa , rồi khi đến giữa tháng 8 lại ko thấy mới hẹn tiếp là 2 tuần nữa
2 tuần đã qua và cho thêm 1 cái hẹn nữa là trong tháng 9 :)
nên mọi người mới nói là hẹn và hẹn hoài là như thế
còn về vấn đề Cb thím đang chơi Cb ở sv nào thế ??? sv này Drt còn chưa xong mà thím mơ đến chơi Cb hiện giờ à

hiepmctc

Binh Nhất
Nói chung là các thím chờ không được thì thôi he :D. Không hiểu tình hình bây giờ mà cứ tạo acc clone vào r nói này nói nọ. Theo dõi 4rum thì sẽ hiểu. Chờ 5/9 đê :3

tinhlonngvn

Gia nhập giang hồ
Đáng lẽ 2-3 ngày phải cập nhật tình trạng sửa lỗi sv 1 lần để mọi người nắm bắt thông tin, chứ cứ để như thế này mà ko có thông tin gì hết chỉ làm mọi người càng nôn nóng, càng nản thêm :)

l0v3thao

Gia nhập giang hồ
Mình cũng cũng ham và chờ đợi hoài, nói thật nhiều lúc cũng nãn, nhưng mà càng nãn thì nghĩ đến lúc game ra lại càng hưng phấn, thôi thì hy vọng 1 ngày đẹp giời game ra mắt, KTeam sẽ có quà gì đó (x2 1 tuần đầu chẳng hạn :D)để ko bỏ công chờ đợi là ok.

TK23

Gia nhập giang hồ
ra đi..ra đi..ra lẹ đi...trong lap đang còn cái hiepkhach4u mà gét ko thèm log zô chơi...đợi mổi cái yulgang này ra đễ chơi thui đó...lẹ đi Lion_King ơi....

Bên trên