THAN THỞ Kteam chơi xỏ quá...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Heskier

Gia nhập giang hồ
Phần trang phục trong Kshop, phần Áo Choàng Nam có bộ Đông Tình Tuyết Vũ. Mua xong lại là đồ của Nữ????
Cũng không thấy đề là của Nam hay của Nữ????
Yêu cầu @Huyết Ban Nick trả lại @ cho mình :((

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
- Nếu đây là lỗi của ADM up sai.. Thì sẽ thu lại AC và hoàn trả @ cho bạn..
- Nếu ADM ko đổi cho bạn thì bạn cũng đừng buồn .. Mình sẽ thu lại AC này cho bạn..
- Với mức giá hiện tại là 8m5

Heskier

Gia nhập giang hồ
Cảm ơn bạn nhưng mình đang cần AC. Mong Ad có thể sửa lại để mình có mặc được hoặc đổi AC nam có giá trị tương đương.
Nếu ko còn cách nào khác thì nhờ Ad thu hồi AC và trả lại mình @

Heskier

Gia nhập giang hồ
Tôi hỏi lại là cho tôi biết thời gian nào sẽ thu hồi AC và trả lại @ cho tôi: ngay bây giờ hay bao nhiêu tiếng nữa hay ngày mai, ngày kia hay một ngày nào đấy????????
Tôi đã pm Ad Huyết và được câu trả lời là "giữ nguyên hiện trạng" từ 2 tiếng trước và tôi phải giữ nguyên hiện trạng đến bao giờ để có thể tiếp tục train?

Heskier

Gia nhập giang hồ
Gần 20 phút trôi qua tôi vẫn chưa được nhận câu trả lời từ Kteam. Hay tôi phải chờ đến hết đêm?

Tiểu Hương

Lòng Lang Dạ Thỏ
Gần 20 phút trôi qua tôi vẫn chưa được nhận câu trả lời từ Kteam. Hay tôi phải chờ đến hết đêm?
Bạn chịu khó nhé ! vì nhóm chuyên về việc của bạn đang bận nên Hương sẽ thông báo Kteam cho bạn ! Bạn không việc phải chờ đâu ạ ! sẽ trả cho bạn thôi !

Thông cảm về lỗi nhỏ trên bạn nhé !

Heskier

Gia nhập giang hồ
Thật sự rất thất vọng với cung cách giải quyết vấn đề của các bạn. Tôi là người dễ tính nhưng cũng phải phát bực vì sự trì trệ cũng như trong ứng xử của các bạn.

Game có lỗi, tôi than thở, ad Huyết vào xác nhận lỗi. Tôi là mem mới, không biết post vào đâu nên có pm riêng cho ad Huyết. Câu trả lời duy nhất tôi được nhận là "giữ nguyên hiện trạng nhé", và tôi vẫn giữ nguyên hiện trạng từ lúc nhận được pm của ad cho đến hơn 2 tiếng sau. Thà rằng các bạn cho tôi 1 câu như: "report vào topic báo lỗi. sau 24h sẽ được giải quyết." Ok, tôi chấp nhận chờ 24h sau đc giải quyết. Thà rằng ad Huyết không pm lại cho tôi khi tôi pm (bởi vì có thể là ad thì ko thể quản mọi tin nhắn từ hàng trăm người được), tôi sẽ mặc nhiên tiếp tục auto, làm nhiệm vụ, chờ ngày được giải quyết!
Chỉ vì 1 câu trả lời lửng lơ ko xác định thời gian mà khiến gamer mất thời gian và khó chịu. Khiến các bạn phải nghe tôi phàn nàn. Có đáng không? Hy vọng các bạn rút kinh nghiệm.

Btw, 11 năm trôi qua, đã qua cái thời bớt tiền ăn tiền học, trốn tiết chơi game. Khi sv này mở ra cũng là lúc đam mê trỗi dậy, nhưng thời gian dành cho game đã không còn nhiều khi trước mắt còn có công việc, gia đình, đành chỉ có thể ủng hộ trong thầm lặng. Hy vọng Kteam luôn giữ được ngọn lửa nhiệt huyết của mình như bây giờ. Thân.

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Thật sự rất thất vọng với cung cách giải quyết vấn đề của các bạn. Tôi là người dễ tính nhưng cũng phải phát bực vì sự trì trệ cũng như trong ứng xử của các bạn.

Game có lỗi, tôi than thở, ad Huyết vào xác nhận lỗi. Tôi là mem mới, không biết post vào đâu nên có pm riêng cho ad Huyết. Câu trả lời duy nhất tôi được nhận là "giữ nguyên hiện trạng nhé", và tôi vẫn giữ nguyên hiện trạng từ lúc nhận được pm của ad cho đến hơn 2 tiếng sau. Thà rằng các bạn cho tôi 1 câu như: "report vào topic báo lỗi. sau 24h sẽ được giải quyết." Ok, tôi chấp nhận chờ 24h sau đc giải quyết. Thà rằng ad Huyết không pm lại cho tôi khi tôi pm (bởi vì có thể là ad thì ko thể quản mọi tin nhắn từ hàng trăm người được), tôi sẽ mặc nhiên tiếp tục auto, làm nhiệm vụ, chờ ngày được giải quyết!
Chỉ vì 1 câu trả lời lửng lơ ko xác định thời gian mà khiến gamer mất thời gian và khó chịu. Khiến các bạn phải nghe tôi phàn nàn. Có đáng không? Hy vọng các bạn rút kinh nghiệm.

Btw, 11 năm trôi qua, đã qua cái thời bớt tiền ăn tiền học, trốn tiết chơi game. Khi sv này mở ra cũng là lúc đam mê trỗi dậy, nhưng thời gian dành cho game đã không còn nhiều khi trước mắt còn có công việc, gia đình, đành chỉ có thể ủng hộ trong thầm lặng. Hy vọng Kteam luôn giữ được ngọn lửa nhiệt huyết của mình như bây giờ. Thân.
Có lỗi thì để bọn mình giải quyết , nhưng phải đúng trình tự , mình xác nhận là có lỗi thì chắc chắn sẽ trả lại đồ cho bạn nhưng bạn cũng phải cho thời gian xử lý chứ. Hàng trăm người như bạn báo cùng lúc và yêu cầu xử lý ngay nếu ko thì lại tỏ thái độ bực bội vậy thì bó tay.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên