Kinh nghiệm train cho anh em thời kì khó khăn

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
He he giờ ai cũng nghèo rớt mùng tơi, bạn bè anh em chơi với nhau chục năm khéo đánh nhau vỡ đầu vì 1 viên cht.

Vì rate của game là rất thấp nên các bạn không việc gì phải vội mà ham hố đánh quái vượt cấp với đập đồ hùng hục trong giai đoạn này. Nếu các bạn xác định bỏ vnd vào game để mua gold, mua ngọc, mua vk thì ko nói làm gì nhưng nếu chơi kiểu như mình thì cứ tà tà đánh quái kém khoảng 5-8 lv. Thứ nhất sẽ tiết kiệm được rất nhiều tiên mua máu mà không phải tốn tiền op đồ lúc 1x 2x vì nếu như vậy lên 3x bạn sẽ chả có gì trong người và lúc đó quái 3x nó sẽ bem vỡ mồm bạn. Thứ 2 là thoải mái auto không sợ về thành và khi lên 3x bạn sẽ có ít nhất là 3m nếu chơi 2 acc rồi gom cho char chính để mua ngọc, mua đồ, mua vũ khí và đập phá... Lúc này thì giá cht, vk 243k, 600k trên thị trường tự do sẽ rẻ hơn hiện tại rất nhiều nên với khoảng 3m gold thì bạn cứ gọi là tha hồ mua sẵm bét nhè. Khi up 30 các bạn tha hồ cầm đồ xịn lên tank sơn tặc săn đồ 600k rồi ngồi rung đùi chờ up 35 rồi thăng chức... Mình cắm 2 acc h mới lv 20 thôi nhưng từ đêm qua đến h cũng kiếm được 1m gold rồi, tuy chả đáng bao nhiêu, bán đi cũng chả đủ tiền ăn bát phở nhưng nó cũng là niềm vui nho nhỏ của tớ mà rất lâu rồi mới được tận hưởng:).

Đến khi 3x thì các bạn nên đầu tư thêm đồ đạc và kiếm 1 pt ngon gồm các chiến mạnh, chịu khó đầu tư mà rúc đầu vào. Hẹn sớm gặp các bạn bên Liễu 9 Quan nhóe, yêu các bạn vl :)

sock

Hạ Sĩ
sẵn đây cho hỏi quái sói 12 và gấu 15 có bị chỉnh lại như quái bị động ko vậy sáng đánh nó bâu lại kín người giờ thì đứng im lìm chảy sát vào mới đuổi @@

Bên trên