THẢO LUẬN - kill tất cả các acc tc 2 kênh pk !!

negispring

Gia nhập giang hồ
- 2 hôm nay mình kill rất nhiều nhưng cũng có tha những guild không liên quan tới '' ân oán '' với mình
Nhưng mà các bạn cứ mạnh tay gõ phím quá
Thế nên bắt đầu cuộc chơi nhỉ ...
- Như tiêu đề Guild AcQuyThanCung sẽ kill tất cả những acc Nào train kênh PK ở map TTQ va LCQ ..
Mình sẽ kill không sót 1 ai , thời gian hoạt động của guild mình gần như 24/24 ( kill theo time lần lượt )
_ RIÊNG BESYN thì các bạn yên tâm , mình nhây lắm =)) 2 ngày qua bạn nào train đêm gặp mình thì cũng hiểu mà :3
Mình không sót chỗ nào đâu
- Các Bạn ghét guild mình , cứ việc tìm và kill , mình gặp mình kill lại ..
Đừng nói chuyện hẹn PK rồi Solo , rất mất thời gian .. cứ theo luật chơi vậy đi .
- Còn bạn nào không muốn dính dáng hay liên quan thì cứ việc cmt ingame hoặc tên guild mình sẽ né ra .. ( vì có nhiều bạn chơi game vì đam mê vì kĩ niệm , hoặc chỉ để train cho vui giết các bạn cũng rất vô lý , nên cứ để lại ingame mình sẽ né . đỡ phải mất thời gian của cả 2 )
+ PassionFamilly ( hiểu lầm đã được giải quyết )
Và làm ơn đừng có lên đây cmt xàm rồi chửi các kiểu , thật ra cũng chỉ là vài dòng chữ thôi bọn mình không ức chế hay tức đâu . cũng đừng sth kêu gọi thách thức ..
AcQuy thì thường đến bất ngờ và ra đi lặng lẽ mà .. .
Nếu Cay Cú thì cứ làm đồ pro rồi đi săn guild mình . nếu không săn được thì tìm săn mình :3
Cùng làm cho cuộc chơi PK này thú vị lên nào
Thế nhé bắt đầu từ bây giờ !!
Mình sẽ giết không chừa 1 ai

Last edited:

longsshuong95

Gia nhập giang hồ
cứ kill di mặc kệ người ta nói.bạn kill mình mình kill lai thế thôi việc gì phải looi phụ huynh vào cuộc game thôi mà

nupagachi

Gia nhập giang hồ
Mệt quá, toàn đi làm rồi, chơi vui, né tránh ba cái chuyện ân oán này vậy. Hỏi thớt luôn là thớt có pk những nhân sĩ lang thang chưa đầu nhập G nào ko để còn biết.

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
Luật mịa j, cái game sinh ra đã cho 2 trường phái khác nhau rồi, việc kill là do mỗi người thôi =))
lứng lứng gặp khác phái đè ra thông thôi, mắc chi mệt mà lập ra luật rứa =))

sẵn tiện cho hỏi, đồ sát nó có thông báo tên mình cho đối phương " bị kill " ko D

negispring

Gia nhập giang hồ
cứ kill di mặc kệ người ta nói.bạn kill mình mình kill lai thế thôi việc gì phải looi phụ huynh vào cuộc game thôi mà
haiz thì mình cũng bị giết cả pt 1 lần rồi
nên mình cũng đang thực hiện việc trả thù thôi
thế mà toàn bị lôi phụ huynh với tầng lớp xã hội vào giáo huấn

negispring

Gia nhập giang hồ
Luật mịa j, cái game sinh ra đã cho 2 trường phái khác nhau rồi, việc kill là do mỗi người thôi =))
lứng lứng gặp khác phái đè ra thông thôi, mắc chi mệt mà lập ra luật rứa =))

sẵn tiện cho hỏi, đồ sát nó có thông báo tên mình cho đối phương " bị kill " ko D
có thông báo tên !!

longsshuong95

Gia nhập giang hồ
haiz thì mình cũng bị giết cả pt 1 lần rồi
nên mình cũng đang thực hiện việc trả thù thôi
thế mà toàn bị lôi phụ huynh với tầng lớp xã hội vào giáo huấn
Quan tâm làm mọe gì ong kill ai thì cứ kill việc gì phải quan tâm người ta nói gì.nói tử tế thì thôi ko tử tế thì gặp là kill

Bên trên