TRƯNG CẦU Ý DÂN Khảo sát thời gian tlc

Tách riêng time TLC 2 và 3

• TLC 2 20h , TLC 3 21h

Số phiếu: 21 42.0%
  • TLC 2 19h, TLC 3 20h

Số phiếu: 12 24.0%
  • Giữ nguyên như hiện tại

Số phiếu: 9 18.0%
  • Lựa chọn khác , vui lòng comment

Số phiếu: 8 16.0%

• Số lượng người bầu chọn
    50

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
Chào mọi người !
Có nên tách TLC 2 và 3 ra 2 khung giờ khác nhau không ?
Chủ nhật có nên để tlc vào buổi sáng hay chiều ko ?

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Nên tách ra. Để anh em có thể đi luôn cả 2 TLC 2 và 3.
Chủ nhật làm TLC buổi sáng là hợp lý, cả thứ 7 luôn cũng được, để tối tối anh em còn dành thời gian cho vợ con nữa chứ. :D

Hưng Quân

Nếu có nắm lá ngón, Mị sẽ nấu với thịt bò !
Staff member
Cái tách time TLC thì ok em ủng hộ nhưng xem cân đối thời gian thế nào cho phù hợp. Tại theo bảng lộ trình sẽ có nhiều hoạt động diễn ra sợ nó bị dày đặc chồng chéo quá :D

Tịnh Hải

Binh Nhì
2 4 6 : TLC 2
3 5 7 : TLC 3
CN : DIễn ra cả 2 TLC
2 4 6 : TLC 2
3 5 7 : TLC 3
CN : DIễn ra cả 2 TLC

Mốc giờ thì với em tầm 19h 18h ở VN càng tốt vì em ở nước ngoài, sau giờ đó nhiều khi bận đi học or đi làm ko đi TLC đc. Còn sớm hơn thì e có thể dậy sớm đi. AE nào ở nước ngoài như e cũng sẽ vậy :). vote 19h cho TLC 3, TLC 2 20h

Tịnh Hải

Binh Nhì
Cái này cũng có vẻ êm nè :D lâu lâu mới thấy thèn Tay trái phát biểu hay :))
Thiết nghĩ Kteam nên set time như vậy vì nếu set ngày nào cũng có TLC 3, thì AE sẽ thăng chức và bỏ rơi TLC 2 hết. Cứ nhìn Tà phái TLC 2 sẽ rõ chả ai đầu tư. Set time như vậy anh em nào muốn có nhiều võ huân thì phải train lại Clone để đi TLC 2 nữa hehe.

shine1992

Binh Nhì
không nên tách h tlc,tốp nó làm ạc tc 2 fam võ huấn,lại điên đảo cái tlc2 lên,không còn sân chơi cho những em pé tung tăng nữa,nếu thế em cũng làm 1 ạc 4x 5x ,đánh tlc2 xong,lại qua tlc 3,loạn hết lên.

Lão Quái Nhân

Tính Tình Cổ Quái
không nên tách h tlc,tốp nó làm ạc tc 2 fam võ huấn,lại điên đảo cái tlc2 lên,không còn sân chơi cho những em pé tung tăng nữa,nếu thế em cũng làm 1 ạc 4x 5x ,đánh tlc2 xong,lại qua tlc 3,loạn hết lên.
- Sắp tới sẽ có iteam thưởng TLC khóa hết bạn nha..
- Chỉ là đang thảo luận vấn đề thời gian cho anh em tiện canh giờ mà đi thui..

Bên trên