REPORT Không bỏ được vật phẩm vào nghề để chế tạo .

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Mấy cục hạ cấp hồn kết tinh ko tổ hợp thành trung cấp đc sếp ơi
Hạ cấp hồn châu chỉ biến thành hạ cấp hồn kết tinh thôi . Cách biến đổi là để hạ cấp hồn châu ở ô đầu tiên trong túi đồ rồi đi đánh quái hút hồn là nó biến thành hạ cấp hồn kết tinh. Tương tự như thế đối với trung cấp hồn châu và thượng cấp hồn.

kidttt

Gia nhập giang hồ
Hạ cấp hồn châu chỉ biến thành hạ cấp hồn kết tinh thôi . Cách biến đổi là để hạ cấp hồn châu ở ô đầu tiên trong túi đồ rồi đi đánh quái hút hồn là nó biến thành hạ cấp hồn kết tinh. Tương tự như thế đối với trung cấp hồn châu và thượng cấp hồn.
Hút rồi mới có tên hạ cấp kết tinh chứ ba ,tui hút rồi mới đem đi tổ hợp cha nội =)) .. Hút xong mới có tên cạ cấp kết tinh , chưa hút nó là hạ cấp tập hồn châu

TranCongTu

Gia nhập giang hồ
Hút rồi mới có tên hạ cấp kết tinh chứ ba ,tui hút rồi mới đem đi tổ hợp cha nội =)) .. Hút xong mới có tên cạ cấp kết tinh , chưa hút nó là hạ cấp tập hồn châu
Bạn đọc kỹ lại mình viết ra đi. Bạn hỏi là mấy cục hạ kết tính ko tổ hợp đc thành trung cấp ... Làm sao nó tổ hợp thành trung cấp kết tinh được . Muốn có trung cấp kết tinh thì bạn phải có trung cấp tập hồn châu( cái này mua ở KHN giá 5m) rồi làm như các bước mình nói ở trên đấy.

chantroi

Gia nhập giang hồ
Bạn đọc kỹ lại mình viết ra đi. Bạn hỏi là mấy cục hạ kết tính ko tổ hợp đc thành trung cấp ... Làm sao nó tổ hợp thành trung cấp kết tinh được . Muốn có trung cấp kết tinh thì bạn phải có trung cấp tập hồn châu( cái này mua ở KHN giá 5m) rồi làm như các bước mình nói ở trên đấy.
bên dzo hạ cấp tổ hợp thành trung cấp hồn kết tinh được nhé. lúc trước mình cũng không biết là chế được thấy ng ta treo shop trung cấp là xúc , mãi sau mới biết phí hết 1 đống tiền.

kidttt

Gia nhập giang hồ
vãi cả ko tổ hợp đc

kidttt

Gia nhập giang hồ
3 viên hạ = 1 viên trung , 2 viên trung = 1 viên thượng , ko tin sau này tổ hợp đc bạn cứ tự text đi nhé :)

kidttt

Gia nhập giang hồ
Còn bạn muốn biết tổ hợp ở đâu , tổ hợp ntn , thì đây chi tiết luôn nhé ... Op soul mà đi mua 20 cục thượng của con KHN chắc bán nhà luôn =)) http://forum.hkdevuong.net/index.php?threads/ngu-hanh-soul-toan-tap-by-watchdog.6142/

Bên trên