[khóc lóc] tại sao xem qua bảng xếp hạng không hề thấy bóng dáng 1 thích khách nào

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Phải chăng có sự thiệt thòi cho njn ở đây, bảng xếp hạng top sv không hề thấy njn. Why???
Anh em njn giải thích giùm với.

Avenir

Binh Nhì
Móa. Ninja là char cày lv chua nhất. Muốn bằng anh bằng chị thì chờ ông LK ra mấy cái vật phẩm x2 exp cắn vào mà train =))

Avenir

Binh Nhì
Thế về sau thì sao các bác
Về sau nếu sv này có kẹp thì chưa biết được thằng nào ngon hơn thằng nào đâu. Ninja có khí công né cao và khí công khi né thành công thì thằng nào dame lên mình bao nhiêu trả lại cho nó hết. Crit dame xanh nữa thì ngon vl. Phải chờ lên 80 mới biết được như thế nào. Mà lên được 80 ở sv này thì cũng sặc máu họng.

MrCuop

Binh Nhất
Char nào cũng như nhau. Ko co trong bxh vì ko co team ngon pt. Thay dp lv cao hon ninja la hieu dp co team ngon roi. Rang tim 1 pt 24/24 nha ban

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Thấy train hơi tù. Max kc 3 train nhanh thì nhanh thậ mà khi quai gần chết nó mà nổ kc 3 thì phải chém hết combo quái nó mới nằm thành ra lại bị chậm. Mà trong lúc nó hết máu vẫn đấm mình thêm cái nữa mới cay chứ

MrCuop

Binh Nhất
Cái gì mà khí cong? Cái gi mà tù? Thử vào pt ngon xem coi len top ko? Javan char thương thử out pt xem còn tren top ko? 1 thang dp ko mac đồ gì như nightnurse cũng top trang đầu đó thoi. Solo thì chịu. Cái bxh chỉ để show team nào train nhanh chứ ko phải char nào train nhanh nhé

Last edited:

Avenir

Binh Nhì
Cái gì mà khí cong? Cái gi mà tù? Thử vào pt ngon xem coi len top ko? Javan char thương thử out pt xem còn tren top ko? 1 thang dp ko mac đồ gì như nightnurse cũng top trang đầu đó thoi. Solo thì chịu. Cái bxh chỉ để show team nào train nhanh chứ ko phải char nào train nhanh nhé
Vấn đề là Ninja khó kiếm pt cha nội. Dame như shit ít thằng nó chịu pt cùng lắm

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Kiếm pt ngon mà train 24/24 có gì mà tù vs túng. Chưa chơi đã nản thì chơi cung cho khỏe :))
Đấy cái khó cho mấy ông njn tầm trung là kiếm pt đấy =))
t thì không nói =)) từ xưa nay chơi njn rồi
Gì mà khí công, ông này có vẻ mạnh mồm kinh. Ông chơi njn kv 3 chưa ?? Nó tù ở đấy thì t nói tù thôi. So với Dp, nó đồ trắng nhưng mục tiêu của nó là ko chết và buff máu.
Còn njn đồ trắng à chó nó pt nhé. =)) chém quái 5 10 máu à .
Pt muốn khoẻ thì ngta lựa chọn các thành viên khoẻ. Njn không đc chọn là do njn neft vế hơn các char khác r.

Bên trên