THAN THỞ Khí công tứ lưỡng thiên kim của đao.

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Than thở, tại sao Kc này của đao lại bá quá như vậy, Sau khi Pk cùng đao thì mình nhận thấy KC này có tỷ lệ phản phải lên đến 30% hoặc hơn. Như vậy đao cứ mặc set 1x full HP thì bá dạo hay sao.

Ngoài ra, ở tất cả các SV, Kc này chỉ có tác dụng lên quái, chứ không có tác dụng lên người. Đao thăng thiên 2 mới có KC phản dame lên người. 200% tuy nhiên tỷ lệ rất thấp hình như max mới là 3%. KC 3x không có lẽ nào bá hơn kc tt2 gấp 5 lần ??

@Lion_King anh vào Kiểm tra xác nhận giúp em với.

Nguyễn Xán Lâm

Binh Nhất
:3. 1 thanh niên đang chơi Đao và cảm thấy bá :3
Dame Đao dù op Clvc hay Cl full thì tầm dưới 6x bố thằng nào giết được ai :3

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
Than thở, tại sao Kc này của đao lại bá quá như vậy, Sau khi Pk cùng đao thì mình nhận thấy KC này có tỷ lệ phản phải lên đến 30% hoặc hơn. Như vậy đao cứ mặc set 1x full HP thì bá dạo hay sao.

Ngoài ra, ở tất cả các SV, Kc này chỉ có tác dụng lên quái, chứ không có tác dụng lên người. Đao thăng thiên 2 mới có KC phản dame lên người. 200% tuy nhiên tỷ lệ rất thấp hình như max mới là 3%. KC 3x không có lẽ nào bá hơn kc tt2 gấp 5 lần ??

@Lion_King anh vào Kiểm tra xác nhận giúp em với.
bạn chơi thử bên dzo chưa ? Đao từ phiên bản 11 hay 12 gì đó khí công này đã phản dame lên người rồi nhé :D bạn có thể qua dzo test thử luôn cũng đc. Dame nó giờ bé, đi pk kẹp có mỏi tay cũng ko giết đc ai thì phải có cái nó bù vào chứ bạn :D

ztungvnz1

Hạ Sĩ
bạn chơi thử bên dzo chưa ? Đao từ phiên bản 11 hay 12 gì đó khí công này đã phản dame lên người rồi nhé :D bạn có thể qua dzo test thử luôn cũng đc. Dame nó giờ bé, đi pk kẹp có mỏi tay cũng ko giết đc ai thì phải có cái nó bù vào chứ bạn :D
kể cả có nhưng tỷ lệ cũng vừa phải thôi chứ, phản 1 cách hư cấu 30% gấp 10 lần kc tt2.
cứ cho là kc tt2 phản 200% dame kc 3x phản 100% dame đi thì tính trên tổng dame phản kc 3x vẫn uy lực gấp 5 lần kc tt2

sock

Hạ Sĩ
nhưng nó ghi 10% thôi bạn đằng này phản v k l lắm bác thớp là ninja nên cảm nhận rõ rệt nhất và muốn xác nhận lại là đúng thôi phản dame lên người là chuẩn rồi nhưng chỉ sợ phép toán có gì sai sót :-B

Hallow

Gia nhập giang hồ
mình chơi nhiều sv rồi, và toàn chơi Đao, sv này mình thấy Đao còn phản ít hơn, mà máy bạn phàn nàn j

MeoHaChi

Gia nhập giang hồ
SV nào chẳng có tác dụng lên người,đao dame yếu tank khỏe đúng r,chẳng giết đc ai mà cũng chẳng ai giết được,vậy mới là tank

kiniemthoidihoc

Binh Nhất
kể cả có nhưng tỷ lệ cũng vừa phải thôi chứ, phản 1 cách hư cấu 30% gấp 10 lần kc tt2.
cứ cho là kc tt2 phản 200% dame kc 3x phản 100% dame đi thì tính trên tổng dame phản kc 3x vẫn uy lực gấp 5 lần kc tt2
tỷ lệ xuất hiện nó cao hơn kc TT mà bác :D mà thôi cứ để LK tl là rõ ràng nhất :D

satthu0204

Gia nhập giang hồ
đao đc mỗi cái phản dame để pk chứ dame bé như muỗi thì đánh ai mà sv này di so sánh với sv khác làm ji 12x 13x chắc phải vài năm =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
nhưng nó ghi 10% thôi bạn đằng này phản v k l lắm bác thớp là ninja nên cảm nhận rõ rệt nhất và muốn xác nhận lại là đúng thôi phản dame lên người là chuẩn rồi nhưng chỉ sợ phép toán có gì sai sót :-B
T.T tôi ám ảnh với đao luôn, mỗi khi nó lhpt là đến 50% bị ăn phản dame. nó mặc set 1x dame 1k5 nó phản lại đúng 1k5. Nằm luôn. Max miếc các thứ mới đc 1k1 máu T.T

Bên trên