Kc cua cac char anh em bơi vào đây

rennamon

Gia nhập giang hồ
KC thương bình thường đâu cái kc càn khôn na di ghi tăng 20% tc và pt vậy mà nâng vào ghi tăng đã kích võ công với liên hoàn tc chí mạng là sao.Có tăng pt gì đâu up 35 ko đồ nâng max kim chung canh khí là pt 80 r.:-/

rennamon

Gia nhập giang hồ
lỗi giề? CKND tăng 1.5% CLVC và 0,5% dame chí mạng
ý e là sao cái kc ghi tăng là 20% tấn công với phòng thủ mà tăng thì nó ra vậy á, ghi hơi bị mâu thuẫn thôi kc nói có tăng pt nữa mà nâng ko có.Còn CKND tăng 1.5% CLVC và 0,5% dame chí mạng là đúng r e có đọc bài kc của thương nên biết chút xíu.

HuySPKT

Gia nhập giang hồ
ĐAO mình không biết sao nhưng lv 20 thấy đánh Gấu vs sói phản dame ầm ầm...mặt dù không + kc phản dame...:D...như vậy đúng không nhỉ..:))

HuySPKT

Gia nhập giang hồ
mặc định kc phản dame đã có 10% rồi mà. 10 cú phản 1 cú
ak ak...tk a LK....tại chơi toàn ĐP..hôm test Đao...thấy lạ..
còn cái này nữa a LK...sao đp cầm vk giống Đao nhưng sao dame skill cuả đp cao vậy...2 acc cầm vk 243k trắng +4 nhưng kill con Tam Vĩ Hồ thì đp hơn Đao nhiều lắm đó...:v..

huynhtuankha

Binh Nhất
ý e là sao cái kc ghi tăng là 20% tấn công với phòng thủ mà tăng thì nó ra vậy á, ghi hơi bị mâu thuẫn thôi kc nói có tăng pt nữa mà nâng ko có.Còn CKND tăng 1.5% CLVC và 0,5% dame chí mạng là đúng r e có đọc bài kc của thương nên biết chút xíu.
cái đó là dòng nội tại của khí công =.= hiểu ko

kenzerap

Gia nhập giang hồ
Cho mình hỏi chỉ số tâm tăng nôị́ lự́c có tăng dam still ko vâỵ́moị́ ngươí̀ .mình thâý dp chỉ số thế̉(tăng công lực) it́ mà dame to hơn mâý char có chỉ số thể cao. Thx

xTieuTamTieu

Gia nhập giang hồ
Khí công CKND của thương là tăng dame skill, + thêm tỉ lệ là tỉ lệ % xác xuất thêm 20% def.
Chú ý quái bập 200 máu nhưng có lúc chỉ còn 150 máu. đó là tỉ lệ % nó nâng 20% def.

xTieuTamTieu

Gia nhập giang hồ
Cho mình hỏi chỉ số tâm tăng nôị́ lự́c có tăng dam still ko vâỵ́moị́ ngươí̀ .mình thâý dp chỉ số thế̉(tăng công lực) it́ mà dame to hơn mâý char có chỉ số thể cao. Thx
DP khác các char kia, skill của các char x150% còn dp x200% lận, nên thấy dp dame to là bình thường.
VD skill 77 của kiếm Uy lực dc 400 x150% = 600, của dp skill 77 là 450 x200% = 900, chưa tính cây vk ốp tc hay clvc nha.

Bên trên