THẢO LUẬN Kc 8x đại phu

sock

Hạ Sĩ
Theo mình được biết với bảng kc hiện tại của sv thì kc 8x đp là "vạn kim tích sơn" và theo những gì trải niệm cách đây 5 6 năm thì kc này tăng: "tỷ lệ rời đồ và tăng điểm rèn luyện" của cả pt, nhưng khi mình đọc ở sv này thì nó hiển thị là "tăng phòng thủ võ công (mỗi điểm 0,5%)" cơ mà mình test thì thì công dụng của nó không phải như vậy ( tháo mặc đồ ulpt ) vậy xin hỏi @Lion_King @Huyết Ban Nick là kc đp 8x sv này chính xác là tăng cái gì với để em biết đường công cho chính xác :D

tunglong19

Gia nhập giang hồ
cùng thắc mắc, nhân tiện cái "vạn tích kim sơn" nếu tăng tỉ lệ rơi đồ là tăng cho cả pt hay là chỉ tăng cho dp chiến đánh con nào tăng tỉ lệ rơi đồ con đó.
Dp tc3 đã có cái kc "thần nông tiên thuật" phế r mà lên tc4 cũng chả có kc nào ra hồn thế nhỉ

GhostxLove

Hạ Sĩ
cùng thắc mắc, nhân tiện cái "vạn tích kim sơn" nếu tăng tỉ lệ rơi đồ là tăng cho cả pt hay là chỉ tăng cho dp chiến đánh con nào tăng tỉ lệ rơi đồ con đó.
Dp tc3 đã có cái kc "thần nông tiên thuật" phế r mà lên tc4 cũng chả có kc nào ra hồn thế nhỉ
thế mà giờ dp nó gặp mồm nào vả mồm đó ra máu đó bạn ơi :-??so về dame ai bằng dp hiện tại , cái kc giống như skill passive trong dota ý , những con carry có passive tốt thường thì đầu game yếu , late game mạnh , nuker thì đầu game toàn skill gây dame to , late game ko có tuổi với carry :rolleyes:

tunglong19

Gia nhập giang hồ
thế mà giờ dp nó gặp mồm nào vả mồm đó ra máu đó bạn ơi :-??so về dame ai bằng dp hiện tại , cái kc giống như skill passive trong dota ý , những con carry có passive tốt thường thì đầu game yếu , late game mạnh , nuker thì đầu game toàn skill gây dame to , late game ko có tuổi với carry :rolleyes:
chiến thì nói làm gì, mình chơi dp buff gần 8x max 1 2 3 4 5 7 r giờ ngoài cái thần nông tiên thuật với trường công kích lực ra thì lên 8x chưa biết nâng gì, nếu 8x vạn tích kim sơn chỉ có td cho dp chiến thì dp buff chả có gì để nâng r.

sock

Hạ Sĩ
nếu mà là tăng ulpt như nó ghi thì dp tầm này vô đối cmnr nhưng đã test là sai nhé 10 điểm đeo cái tay 276 lên vẫn chỉ 276 ulpt mình chỉ muổn giải đáp thắc mẵc là kc VKTS của đp hiện giờ ở sv này có tác dụng gì thôi :-??

Đề nghị LK trả lại đúng khí công cho DP. Nó đã bá về clvc rồi jo lại buf thêm cho cái ULPT? giảm lạm phát ko có nghĩa là thay đổi khí công của nhân vật. Mà tawnwng thì cũng chả dc drop bao nhieeu . 2 acc slot k10 sub 81 cả ngày còn nhật dc tận 3 viên KCT1 acc. ko dc cái tay cái chân nào. Tăng 100% drop cũng thế cả thôi nói gì vài % của khí công

Bên trên