THẢO LUẬN Kc 10x đao

GhostxLove

Hạ Sĩ
Hi vọng có câu trl và nếu có sai xót thì fix , sv mình ít ng main đao , mình thì chưa 10x bao giờ nên k rõ tác dụng chính xác ở sv off

meanboy

Binh Nhì
Đại phu nên điều chỉnh lại khí công, bỏ khí công thừa để thêm cvtk tạo sự hứng thú khi nhảy dame, chứ bay giờ dame 1k thì xác định chỉ 1k máu, ko có khí công giảm dame, ko có khí công tăng dame, cứ bình bình như con chuồn chuồn. chứ hiện tại giờ người cầm char đại phu và gắn bó tiếp 10x đang thất truyền, đang làm Q 10x đại phu đang phân vân có nên bỏ gold lấy cây 133m hay ko rồi đầu tư vào ốp đồ cho đại phu hay ko. vì đại phu thọt rất nhiều về khí công dame so với các char khác ở móc 8x >> . đang dần dần là 1 cave chinh hiệu.

SuperCover

Trung Sĩ
Đại phu nên điều chỉnh lại khí công, bỏ khí công thừa để thêm cvtk tạo sự hứng thú khi nhảy dame, chứ bay giờ dame 1k thì xác định chỉ 1k máu, ko có khí công giảm dame, ko có khí công tăng dame, cứ bình bình như con chuồn chuồn. chứ hiện tại giờ người cầm char đại phu và gắn bó tiếp 10x đang thất truyền, đang làm Q 10x đại phu đang phân vân có nên bỏ gold lấy cây 133m hay ko rồi đầu tư vào ốp đồ cho đại phu hay ko. vì đại phu thọt rất nhiều về khí công dame so với các char khác ở móc 8x >> . đang dần dần là 1 cave chinh hiệu.
THI NO LA CAVE MA:v
hien la ver9.0nen de kc 9.0 con neu len 14. thi phai len het all char

Dũng Master

Gia nhập giang hồ
tiện đây thì em cũng xin hỏi là cái kc nhiếp hồn nhất kích của đao nó có bị thừa ko (+% chính xác) ? và mấy cái kc dành cho char đánh chay mà đao cũng có thì có bị thừa quá ko. Trong khi skill của đao thì méo liên quan gì tới 9 xác em chưa thấy đao train hay pk mà đánh chay bao giờ. Khi train và cả khi Pk đao có nhất thiết phải cần 9 xác ko ? Xin 1 câu trả lời

Bên trên