LỖI K1 lag rồi a huyết ơi

AmNhien

Gia nhập giang hồ
team thì không có pass chỉ biết tv khi bị kill... giờ dis lag tùm lum... train cái qq` gì... mấy ngày nay... chán vc

KhanhTran

Trung Sĩ
Sao k1 lúc nào cũng lag và delay . Có thể nào do số lượng người chơi k1 đông và tỉ lệ clear quái qá lẹ và nhiều dẫn đến Lag + Delay :|

huynhthinh

Binh Nhất
Sao k1 lúc nào cũng lag và delay . Có thể nào do số lượng người chơi k1 đông và tỉ lệ clear quái qá lẹ và nhiều dẫn đến Lag + Delay :|
k1 là kênh theo mức độ cứ đi săn sơn quỷ thì k1 vs k5 là xanh nhất nhé .. còn lại mấy kênh kia vàng khè ra :3 . .. sao mà clear nhanh hơn các kênh khác đc :|

nhatthiem113

Thiếu Úy
Vậy nhé, không biết phải không, nhưng theo mình đoán là trước đây có lỗi dùng phù, phù qua thành khác thì bị lôi theo quái qua thành đó luôn. Mấy hôm nay mình quan sát thì ơ thành HB có anh em sinh đôi khá nhiều ( tức là đứng tại kênh 1 dùng TLP phù lên bãi)--> kéo cả thành HB bao nhiêu con người lên bãi nên bãi lag và mất quái. @Huyết Ban Nick ông check thử theo hướng này xem phải không.

huynhthinh

Binh Nhất
Vậy nhé, không biết phải không, nhưng theo mình đoán là trước đây có lỗi dùng phù, phù qua thành khác thì bị lôi theo quái qua thành đó luôn. Mấy hôm nay mình quan sát thì ơ thành HB có anh em sinh đôi khá nhiều ( tức là đứng tại kênh 1 dùng TLP phù lên bãi)--> kéo cả thành HB bao nhiêu con người lên bãi nên bãi lag và mất quái. @Huyết Ban Nick ông check thử theo hướng này xem phải không.
vậy là lỗi do bóng ma gây tràn user thôi.. đợt trước khi chưa up lên v14 thì có hiện tượng ( khi phù kéo lun 1 nùi quái về thành .. kiểu lâu lâu có rắn chạy về hb đẻ trứng =)) .) . mà đợt này coi bộ hết rồi đó .. tui thấy riêng bãi víp tvm lúc nào cũng có ng .. clear chỗ đó max lẹ .. hay dùng skill bay nữa .. lỗi vị trí chèn phát là mất quái ngay .. còn delays thì k biết :| chắc lỗi hệ thống :|

Mr. W

Gia nhập giang hồ
mấy daika cho e hỏi k1 đã đc x1.5 chưa v.
chừa thì lát bác Huyết bật lên dis típ lần 2 là khổ

Bên trên