kỹ niệm của những ông già hiệp khách

kimcangkiem

Gia nhập giang hồ
game hiệp khách với mình thật là nhiều kỷ niệm, năm ấy khi as ra game, mình không hề có khái niệm về game onlien, ngày 3 tháng 10 (sau khi hk as vận hành được vài tháng) lúc ấy vợ mình sanh em bé trai đầu tiên, cứ ngày 2 buổi lên bện viện nuôi mẹ con nó, tối về nằm 1 mình trong căn nhà trống hoắc, cô bé con dì, lúc ấy mới học lớp 6, mình nhờ lên xem nhà dùm, tranh thủ mình không có ở nhà chơi hk, mình về bắt gặp đang dùng vi tính của mình, la em nó xong, cũng tò mò vào xem thử nò làm gì,lúc đó nó làm lành, thế là 2 anh em cùng đánh con tiều phu, mình thì f2 bom máu, nó thì nhấn skill, đánh 1 hồi mới chết được,vậy mà cả đêm, hôm nó về mình log đánh tiếp, vậy là mê, rồi lập kimcangkiem ra giang hồ, vậy mà thấm thoát cũng 7-8 năm, h kteam ra hk lại, mình cũng rạo rực quá, em bé thứ 2 ra đời, cũng là trùng hợp nhỉ. h ai cũng già, bachcottinh, tieuphongcp,nhatdaovn,npchuot,linhmy,aicantacuu,thecuuanh, anhbanchim...những người bạn ngày xưa chắc h cũng lớn cả rồi,trên bước đường công danh mổi người mổi vẻ, liệu có ai biết yulgangvn đã trở về, liệu ai có biết mà dành it thời gian quay lại không.
lần này mình dành hết tình cảm ưu ái cho yulgangvn của lk,mình kêu gọi chủ acc cũ vẫn giữ nguyên name của mình, để thế hệ cũ as của mình gặp lại còn nhớ đến nhau.nhớ nhen mấy ông già.

HacThienLong

Gia nhập giang hồ
1 mem cũ thời AS đã trở lại
mong những ae 1 thời là Pro HKAS trở lại
Vienkhoi,ngaykhongem2510,hophivodich,nghichthien,cuibapso1....
dp nữ 1 thời bá đạo>>>xinhtuoi nữa ^^!

MrShj

Thượng Úy
ngày xưa chơi As la char kiem nam 9 phải k nhi .

Co Off ở Đông Hồ 23/12 207 hay 208 gi k a . có PhiKinh nua .

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
game hiệp khách với mình thật là nhiều kỷ niệm, năm ấy khi as ra game, mình không hề có khái niệm về game onlien, ngày 3 tháng 10 (sau khi hk as vận hành được vài tháng) lúc ấy vợ mình sanh em bé trai đầu tiên, cứ ngày 2 buổi lên bện viện nuôi mẹ con nó, tối về nằm 1 mình trong căn nhà trống hoắc, cô bé con dì, lúc ấy mới học lớp 6, mình nhờ lên xem nhà dùm, tranh thủ mình không có ở nhà chơi hk, mình về bắt gặp đang dùng vi tính của mình, la em nó xong, cũng tò mò vào xem thử nò làm gì,lúc đó nó làm lành, thế là 2 anh em cùng đánh con tiều phu, mình thì f2 bom máu, nó thì nhấn skill, đánh 1 hồi mới chết được,vậy mà cả đêm, hôm nó về mình log đánh tiếp, vậy là mê, rồi lập kimcangkiem ra giang hồ, vậy mà thấm thoát cũng 7-8 năm, h kteam ra hk lại, mình cũng rạo rực quá, em bé thứ 2 ra đời, cũng là trùng hợp nhỉ. h ai cũng già, bachcottinh, tieuphongcp,nhatdaovn,npchuot,linhmy,aicantacuu,thecuuanh, anhbanchim...những người bạn ngày xưa chắc h cũng lớn cả rồi,trên bước đường công danh mổi người mổi vẻ, liệu có ai biết yulgangvn đã trở về, liệu ai có biết mà dành it thời gian quay lại không.
lần này mình dành hết tình cảm ưu ái cho yulgangvn của lk,mình kêu gọi chủ acc cũ vẫn giữ nguyên name của mình, để thế hệ cũ as của mình gặp lại còn nhớ đến nhau.nhớ nhen mấy ông già.

Chúc mừng bác...
Chúc mừng vì bác lại có thêm 1 đứa : ))
kimcangkiem nói thật cũng nhớ mang máng là kiếm 9 phải ko ta.....

ElKun93

Gia nhập giang hồ
a KimCangKiem lão làng cũng qua đây rồi.... có lẽ YulgangVN sẽ quật dậy thời Hoàng Kim của HKGH ASS ngày trước....

MomoSumiChan

Binh Nhất
Cũng nhớ những người bạn lúc trc quá

Mấy người bên Onehit, doccosauhan,yenhanthien, tansat, themchemgiet ................... Nếu ai chơi lại thì nhắn mình nhá...!!!!

NGUYHIEM

Binh Nhì
Quay lại thì càng hay, rủ rê lôi kéo nhiều vào càng tốt keke nhu mình chơi tu hồi as > sea> us>dzo và gio là yulgangvn.com hy vọng game se ngay càng tốt đẹp.

MrShj

Thượng Úy
vienkhoi=thương nam tà>>BC DiHoaCung
ngaykhongem k biết nó ở đâu lun,hồi trước chỉ biết trong game thôi
hồi trước ông sv BBC hay TMC zay Shi

ngày xưa là học sinh , chơi k pro , nên k ai biet . có mỗi con kiem ta KeThatHua 8x là cao .
Nhưng nhớ các pro nhiều : LangTieu , khongbgiopotay , KiemHoang , ... nhiều lắm

nguyễn toàn vũ

Gia nhập giang hồ
mấy bác đây chắc ở sever TMC quá, ai ở BBC chắc biết hackdaihiep đao 9 và TigerBlack thương 9 chứ :( toàn ở Lotus không biết có ai biết ko :P

MrShj

Thượng Úy
mấy bác đây chắc ở sever TMC quá, ai ở BBC chắc biết hackdaihiep đao 9 và TigerBlack thương 9 chứ :( toàn ở Lotus không biết có ai biết ko :P

ỡ BBc shj biet mỗi gd bác SONGTU001 1111 . 1 seri acc .
va con gái là bachmynhan .
hien giờ vẫn choi bên Dzo . bác ấy chắc tầm ngoài 55tuoi . nhà 3ng deu choi HKGH .

Bên trên