Kể lể chút linh tinh

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

lylymeow

Gia nhập giang hồ
Ok thôi. Tớ k cần phải giải thích với cậu tất cả, nhưng giờ nghe tớ nói nè. Đúng là khi chơi tớ nhận được nhiều ưu từ các game thủ khác, và cả từ ad nữa. Bài post cuối của tớ trên forum đã nói lên điều đó đấy thôi. Tớ đã gửi lời cám ơn mọi người rồi nhé rồi nhé. Tớ không còn nguyên văn đây nhưng để kể lại những cái tên đây thì không bao giờ quên. Nhưng k phải tự nhiên nó như vậy, tớ tự tin với những đóng góp của mình cho sv, từ những thứ linh tinh nhất. Chuyện mod chửi mình như vậy thì xin lỗi bạn đi, vào forum hỏi thẳng mod mới nhậm chức hanhphucao205, ingame best ấy. Câu nói ấy là từ chữ ký của Cùi Bắp, top 1 sv vn-play, Best lấy nó ra để chửi mình nếu buổi chiều hôm đó cậu onl chatbox sẽ thấy. Trong game Best lúc trước là người hay kéo mình, nhưng từ lúc tớ nói đến set đồ HL bán liên tục trên sv đó, thì hỏi gì cũng k trả lời. Cậu xem thư tớ gửi mod hanhphucao205 mà không nhận được phản hồi đây là biết. Tớ chụp ảnh màn hình lại cho cậu xem, muốn hiểu rõ hơn nữa cậu vào tự hỏi.

Tất nhiên chả ai quan tâm mấy chuyện tranh cãi lặt vặt này đâu. Tớ cũng thấy ghê ghê bản thân khi viết mấy dòng mặt tối ( không lẽ lại viết dại như viết bên forum vn-play). Cái kiểu thù hận gì gì thì chưa đến nỗi. Còn tớ là con gái hay không lại chả cần phải giải thích vs cậu nữa, nếu mà quan tâm nhiều thì cậu cứ inbox thẳng cho người bạn gọi là nhân vật nữ khác là biết ngay thôi. Ok.

mizukami

Gia nhập giang hồ
Mình có những bằng chứng và suy luận riêng của bản thân, nhưng mình không hơi đâu mà đi tranh cãi với cậu nữa.
Nói chung giờ phút này mình khá kinh tởm cậu!
Thế nhé, không theo dõi topic này và cũng không tranh cãi nữa nên không cần giải thích đâu!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên