THẢO LUẬN Kẻ solo - người kill lấy danh vọng

VoDanh

Gia nhập giang hồ
Đã từ lâu chọn solo là con đường hành tẩu, không màn chuyện giang hồ, ấy thế mà bị kill 5 lần 7 lượt. Nhớ không đắc tội với đại gia hay cao thủ nào hết mà sao đối xử với ta như vậy ... ? Vì ngứa tay hay vì 10 điểm VH ... :))
Và cuối cùng mong LK cho cái chức năng hiện tên người kill mình đặng còn biết đường "né" nó =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Em cũng mong chờ chức năng này để đi đòi lại số vh đã mất =))
Từ khi 900 điểm còn 0 thì em đã yên ổn hơn chút. Nhưng vẫn phải nấp chỗ kín hoặc vào mc khi k canh máy=))
Có những ngày 5p 1 lần =)))

yulgang1981

Binh Nhì
bữa wa rắn train bị ông nội bên g 500AE kill auto mấy lần :) mà mình toàn train chưa pk ai 1 lần nào zậy mà bị kill mấy lần :( sợ wa zô động train tiếp .Mà nghĩ mấy thánh cũng rãnh ghê đổi kênh đi tim từ hóc hẻm để kill auto nể luôn :D .Tại train kênh pk nên chịu =)).Thôi zô động or k1 cho an toàn .Tạm biệt mấy thánh kill auto nhe .

VoDanh

Gia nhập giang hồ
Em cũng mong chờ chức năng này để đi đòi lại số vh đã mất =))
Từ khi 900 điểm còn 0 thì em đã yên ổn hơn chút. Nhưng vẫn phải nấp chỗ kín hoặc vào mc khi k canh máy=))
Có những ngày 5p 1 lần =)))
nghĩ cũng bần thiệt chứ =)) nghèo khổ ko tranh đua rồi mà nó cũng ráng kill lấy cho đc 10 điểm VH =))

VoDanh

Gia nhập giang hồ
bữa wa rắn train bị ông nội bên g 500AE kill auto mấy lần :) mà mình toàn train chưa pk ai 1 lần nào zậy mà bị kill mấy lần :( sợ wa zô động train tiếp .Mà nghĩ mấy thánh cũng rãnh ghê đổi kênh đi tim từ hóc hẻm để kill auto nể luôn :D .Tại train kênh pk nên chịu =)).Thôi zô động or k1 cho an toàn .Tạm biệt mấy thánh kill auto nhe .
t cùi quá chỉ chơi với đc với mấy con hổ, nhờ ăn sicula chuk ko có sicula cũng sml, ấy thế mà... haizzz

hieukiema6

Binh Nhì
Đm tao 1 đêm 3 lần chết nguyên team. Đéo biết thằng nào. Mong ra chức năng hiện thông tin người giết và hảo bĩu để tìm trả tjù

hero98

Trung Sĩ
ai mà ác thế , đi giết người chỉ vì 10d VH . pó tay :))
còn mình thì giết hết luôn nhé , tà 9 gì cũng kill .
Kill ở đây là làm cho bạn về thành đỡ phải tốn tiền mua máu , ko phật vật lộn vs bọn quái vật ngoài kia =)) . Và vì các bạn lên lv nhanh quá nên kill cho chậm lại tý =))

ztungvnz1

Hạ Sĩ
Đêm qua train cũng bị kill lúc 3h50.
Vãi mấy bố thức đêm :D
thế chính xác bố Đao 9 Yta gì gì rồi.
Hôm kia đi chơi về thấy chết chạy lên chưa kịp gọi bố ấy đã chuyển kênh tìm đối tượng mới =))
Sáng nay đang chuẩn bị đồ đi làm thì thấy bố ấy gãi gãi =)) tiện tay xiên cho cái về thành =))

Văn Trí

Gia nhập giang hồ
Nửa đêm giật mình dậy 4h mò dậy xem team thế nào vừa thấy con dp đang buff ngon lành qua team acc khác dm sml hết cả lũ về thành con lạy mấy thánh 4h rồi đi ngủ đi chứ dm ai rạnh đâu mà ngồi canh cho tụi bây đi kill auto

Bên trên