Kính thưa !!!

0904848149

Binh Nhất
Kính gửi đến bộ máy của Ktaem và các chư vị a hùng từ những nơi xa xôi đã vác đao kiếm thương trượng đến đây, mặc dù k biết đã quen bao lâu hay mới quen nhưng vẫn mong nếu có sai sót thì xin các vị thứ lỗi cho mình

Mình xin nêu 1 số ý kiến trong tgian tét game đến giờ,

1. Tốc độ lên lv khá ổn

2.Các nhiệm vụ đều được nhận khá ổn nhưng khi làm đều canh vừa đủ và k treo khi làm N.vụ đc cũng như k thể làm 2 nhiệm vụ cùng 1 lúc ( cùng 1 lúc ở đây là cùng 1 con quái nhưng 2 nhiệm vụ cấp độ khác nhau ), mong Kt fix lại lỗi này vì từ trc đến giờ vẫn chưa thấy khắc phục đc, Có những n.v có viết sai chính tả nhưng thông cảm mình k nhớ chính xác là N.vụ bn , chỉ nhớ lúc đó đang giao tiếp vs Ngân Kiều Long.

3.Hiện tại game vẫn hay có tình trạng disconet mặc dù k thấy hiện tượng lag gì trên máy tính cá nhân của mình, máy tính ng khác có lag hay k mình k biết.( Giao động 2 tiếng rưỡi bị 1 lần, mỗi lần 5 đến 10p ) rất mong fix lại để a.e có thể thỏa sức tét game mà k bị ức chế vì cái gì lặp đi lặp lại nhiều cũng khiên họ sẽ k chuyên tâm vào việc tét và họ có thể đi cf nhậu nhẹt trai gái bài bạc như vậy sẽ hỏng cả 1 thế hệ gaem thủ thưa Ktaem

4. Việc Cường hóa và hợp thành mình mới thử 1 món đồ 5 viên full dòng nên mình chưa rành lắm nên mình góp ý sau.

5. Cá nhân mình nghĩ 1 địa chỉ IP chỉ nên chơi đc 2 acc là đủ ,để hạn chế tốc độ bàn thờ Fam tiền khi game chính thức Open của các cao thủ, k phải mình suy nghĩ cá nhân nhưng mình góp ý như vậy vì tỉ lệ rót đồ hiện tại thì 1 acc vẫn có thể sống sót nếu là 1 ng game kỳ cựu ở Hk này, Nếu 3 nik 2 nik Fam tiền sẽ xãy ra lạm phát và đồng tiền trong game sẽ mất giá từ từ n.vậy sẽ k hay cho 1 game .

6.Thế lực chiến thì mình vẫn chưa thấy xuất hiện nhưng mình nghĩ nên làm lại y như lúc đâu của SA win ở lại đánh quái nhận phần thưởng. Minh xin mạo muội nêu thêm cái này .Đó là 1 tháng nên có 2 cuộc chiến dành cho Bang phái Chính Tà giao lưu cũng như thể hiện sự cày cuốc luyện đau kiếm của nhau.

Chi tiết mình nghĩ như này, 15 ngày 1 giải và 1 Bang đại diện cho chính phái và 1 Bang đại diện cho tà phái ( lưu ý Bang có tiếng nha ) Bên tà sẽ chọn ra 5 ng đc cho là mạnh và uy lực và bên chính cũng vậy,

Luật thi đấu sẽ là Từng ng 1 lv tương ứng với nhau lên chiến trường ( mình nghĩ nên ở chiến trường trong thành huyền bột cho máu) trc khi tham gia thi đấu mọi ng có quyên thuốc lắc hoặc ma túy đá buff các kiểu con đà điểu để tạo cảm giác áo tưởng sức mạnh để chiến đấu vs đối phương, tỉ số sẽ là 3 giành cho đội thằng và tất nhiên số 2 thì là bại.Bại sẽ k nhận đc bất cứ thứ gì để rước nỗi bực bội căm phẩn và tu luyện thêm các đường kiếm đao.

+ Kẻ thắng tất nhiên sẽ được phần thưởng ví dụ như chỉ số võ huân đc tăng lên ng đại diện sẽ nhận phần thưởng đó phát cho các thành viên trong Bang.

+ Để tránh tình trạng ức chế thì Kteam nên đầu tư thêm 1 loại thẻ thách đấu ngược lại nếu k khâm phục giá trị thẻ có thể 20k nhưng đổi lại kẻ thách đâu thua cuộc thêm lần nữa cả BANG sẽ bị trừ điểm võ huân còn ngược lại nếu thằng thì sẽ giành về 1/2 giá trị võ huân của bên Thắng cuộc đợt đầu, đó là cái giá phải trả mình nghĩ như vậy là tương đối và chỉ thách đấu đc 1 dành cho Bang thua cuộc.

- Thôi chết vài nút bị văng đi đâu mất rồi, để mình nhặt lại rồi tiếp tục nha, Thân ái và quyết thắng ( Góp ý thôi các a hùng đừng chặt chém :v)

Nguồn : =))

Last edited by a moderator:
Bên trên