TÀ PHÁI Kính gửi ác quỷ thần cung !

huu phong

Binh Nhì
Chúc các bạn ngủ ngon = ))
đừng nói việc dám solo hay không mình dám nói thẳng
Mình kill ai mà ng đó đánh lại mình mình đánh tới khi 1 trong 2 chết thì thôi = ))
còn việc rủ hẹn ra solo xin lỗi mình không có hứng thú ^_^
TDZ cũng đứng solo , vài bạn cũng đứng solo vs mình đấy thôi
vài team mình không giết
vài Guild thì mình lại giết = ))
Cái gì cũng có nguyên do cả
còn các bạn thích các bạn cứ chửi
giết thì mình vẫn giết thôi ^_^
Guild mình từ BANG CHỦ tới BANG CHÚNG không ai quản ai toàn mấy ae chơi vs nhau ở ngoài bạn ạ ^_^
Nếu thích thì cứ việc tìm guild mình giết lại như lời của Mod ACE =)) Guild mình ở đâu đắp hòm ở đó
Nói ít và hành động nhiều hơn đi :3
đánh tới chết, BeSyn tao nghe mà ngứa đít đây, kill dp pt t xong, t ra dí thì chạy như....xong kéo quân lên 2vs1, t phù về TTQ kêu về thì đếch thằng nào dám lộ mặt, ĐÁNH TỚI CHẾT. haha

Phuongae

Trái Tim Hiệp Khách
Khóc lóc đéo gì. Đéo chịu đc thì về kênh 1 mà train. Chết lên đây khóc? nó pk thì âm điểm 10k vào tù có thế thôi. Chúng mày cho nó giết 20 mạng là nó khóc trong tù chứ đéo gì mà phải lên đây lập topic như đàn bà. À mà địt mẹ đàn bà thật. Đúng là con đàn bà
Ăn nói cẩn thận nha gái :x , mình đều là c.gái với nhau, thích thì cạch thôi nè :x, làm kèo 1 -1 20m? , guild thì 50m? chơi không?, có vẻ quang minh chính đại gớm hể... Còn đây mình post topic là tiếng nói chung cho cả xã hội nói thay lòng người, bạn không biết thì có thể câm or phắn or cái gì cũng được,... Nhưng tui chỉ muốn nói trước
"CẨN THẬN cái mồm đấy ;))"

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
có vẻ vụ này gần giống với BVB hổi đầu mở dzo =))
Hồi đó toantomi với tieuphongcb chửi nhau với Nỉa
thắc mắc mãi có phải negi dzo k để còn biết đường chơi lại :))
NeGi thật thì đã sao. Hồi Athena ngại mỗi Nat13 thôi chứ cả Guild Athena chưa ai là tớ ko giết được, từ negi, daoca, hoangkaka, mấy nhân vật gọi là đồ max hết :))

Pink

Thiếu Úy
Qua tết mà có acc dp nào lên đc 6x mà bán ta mua acc đó chuyên đi pk auto hắc hắc :)) giờ gần tết bận vl éo chơi đc :)) đi pk đêm đứa nào càng khóc càng giết kaka =))

kizzlove

Binh Nhì
Hồi đó toantomi với tieuphongcb chửi nhau với Nỉa

NeGi thật thì đã sao. Hồi Athena ngại mỗi Nat13 thôi chứ cả Guild Athena chưa ai là tớ ko giết được, từ negi, daoca, hoangkaka, mấy nhân vật gọi là đồ max hết :))
pk suốt nữa mà bác. NeGi thật thì chơi tới cùng chứ làm sao :(( còn MaiMeo thì sao hả bác :))

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
pt mình có 1 thằng mới mua acc lv trên 35.. còn cả pt lv<35 ..nó đi ngang nó giết có 1 thằng xong nó bỏ đi :))..vkl..thú tính quá :))..chắc pt trên 35 chắc bị giết sạch :(

quangtuanag3

Binh Nhì
Trách ai bây giờ đây! Trách game có kênh pk kênh normal hay trách AQTC quá manh động hay trách chủ topic treo ko phản khán đây... Chơi game thì ko có luật lệ, chơi game là relax ko có stress, chơi game là có chơi có chịu, có trách nhiệm và chơi game là để mọi người thoã mãn đam mê.
Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn
Âm thầm ko cay cú trả thù sau.

NKT31

Binh Nhất
Trách ai bây giờ đây! Trách game có kênh pk kênh normal hay trách AQTC quá manh động hay trách chủ topic treo ko phản khán đây... Chơi game thì ko có luật lệ, chơi game là relax ko có stress, chơi game là có chơi có chịu, có trách nhiệm và chơi game là để mọi người thoã mãn đam mê.
AE tnafo cay cú tối qua PK( killauto) nhé.

Oppa

Binh Nhì
chị em G bị cắn nhé gặp t nó k có cửa nhé nó khôn nó lựa m bé nhỏ nhỏ =)))

Bên trên