THẢO LUẬN Kêu gọi ace tà phái đi tlc 3 4 !

night1605

Binh Nhì
nếu ai cũng nghĩ như v thì đó là lý do tại sao mà tlc lại vắng, 2 con cung vip 9 tà vẫn hay out để nhường sân chơi cho ae tlc 4, bản thân mình cũng ăn hành dài dài nhưng chủ yếu là bạn có muốn thoát kiếp ăn hành mà làm đồ hay không hay chỉ là chấp nhận chịu trận.

bingo1

Gia nhập giang hồ
hóng mà thấy toàn bàn lùi, hỏi sao toàn thua,tà có nhiều cung hơn 9 mà có cả +10 và +8 ??? =)) thua với suy nghĩ

buon.tphd

Gia nhập giang hồ
TLC thì toàn nác với lỗi ko ổn định đi làm gì, chơi game để vui đây vào TLC toàn bị lỗi như vậy đâm bực tức hơn

VoDanh

Gia nhập giang hồ
mé zô tlc 3 gặp ông PhuongSo mặc full set ulpt cây 17m+10 vh5, thì ko trụ nổi một hít ... zô ăn hành thấy mẹ =="

Ba Râu

Gia nhập giang hồ
TLC3 được tầm chục mạng
9 7 ta` 3 @@
thêm trường hợp đem acc feel vào kiếm chiến phiếu ( QuyetOmBai )
TLC3 có acc CamSu trụ rồi
đề nghị dell acc PS cho lành@@
TLC4 mười mấy mạng ta` không giết nổi Cái Lề Gì Thốn ( hai` vl )

galovesoc

Binh Nhì
Mượn acc TLC vip TLC4 đây. TLC4 Tà có khá nhìu acc vip mà ít khi thấy đi.
Vì vậy mạo muội mượn acc các vị trong những lúc các vị ko đi.
Cam kết:
+ Chỉ đi hết TLC xong out.
+ Pill, Máu, Sâm tôi tự lo.
+ Rương tiền để lại cho các bạn.
+ Không gây war, chửi nhau, gây thù chuốc oán với ai.
+ Vào TLC chỉ đánh nhau và out khi hết h, ko log và các h khác.
P.s: Nếu được thì làm topic mượn acc.
Thật chứ ko đùa nhé.

Ba Râu

Gia nhập giang hồ
sao buff ngẫu ngiên NPC lại là 500k mà không phải 200k nữa vậy ae
cứ âm tiền mãi nên mới để ý thấy @@

aloner74

Gia nhập giang hồ
sao buff ngẫu ngiên NPC lại là 500k mà không phải 200k nữa vậy ae
cứ âm tiền mãi nên mới để ý thấy @@
cái này e k để ý, mấy hôm trước vẫn 200k mà nhỉ. Còn 10 mấy mạng tà k giết nổi clgt thì k các bán nên xem lại vấn đề ở chỗ các bác, có hôm e chỉ mặc set pk cùi bắp, ko áo k giáp còn k giết dc em đây nè, thiết nghĩ set như vậy ăn kẹp thì phải chết r chứ

Độc Bá Dâm

Binh Nhất
Đợi pro đao wuay clip chỉ cách kẹp skill
Dợi ai trả lời hộ đao làm sao giét đc ng
Set đồ như nào để k bị 1 hit chết
Vào k kill nổi 1 mạng chán quá bỏ thôi

locmaphong01

Gia nhập giang hồ
Các bạn tà đi TLC 4 thoải mái nhé. Con con mình sẽ cất ở nhà ko đi TLC nữa để mn chơi vui vẻ hơn. Mình chơi game ko quan trong thắng thua 9 tà. Đơn thuần là giải trí ae ngồi lại làm 1 trận TLC sau một ngày dài mệt mỏi. Vậy mới là game chứ nhỉ. :D

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình thấy hầu hết ae tà toàn nói trong group kín, nói xấu chứ trừ 1-2 người góp ý trực tiếp với mình, mình chưa thấy ai thảo luận vấn đề này cả.

Các bạn bảo mình thiên vị chính phái :( Chính xác là như thế nào, và cần làm gì để thiên vị tà phái đây?
Vấn đề của các bạn là gì? Không có thời gian, đâu tư ko đủ, hay do game có cái gì đó bóp các bạn quá?
Và yêu cầu của các bạn là gì ?

Tranh luận trên tinh thần tích cực xíu. Vì mình chưa thấy cái server nào ngồi lắng nghe từng ý kiến để rồi tìm giải pháp như vậy cả. Bên Dzo thì kệ cha tụi mày, bên sv mới gì đó thì sv này là vậy, chơi đc chơi còn ko đừng nói lời cay đắng.

Hay cái sai của mình là nghe lời các bạn quá thành ra đẽo cày giữa đường? Giờ cứ để mọi việc thuận tự nhiên ?

voquang08

Binh Nhì
^^..van de la bi diss 15' sau khi vao vi k kill dc ai..tuog thi ns thiet.chay dc len do la chet ngeo ma k bit ly do
có hay k,a @Lion_King tắt chế độ diss cho TLC3,tránh ae chưa làm ăn gì mà DIS ra,vừa mất công mà ức chế
thứ 2 là ns toạc ra lun...giảm phần thưởng của ae nào lên lv cao mà k chịu làm Q T/c...kết hợp với phần thưởng có exp.ép các b ý phai lên lv.k bá chủ TLC mãi đc...
chứ 6x vào TLC...đánh đc ai-vao chưa bít gì đã sml ra => chán nản
chưa ns kể cả 7x : k ai cũng có tiền làm set pk đẳng cấp,đồ đac +9-10 (vì thả để tiền đó lên 8x làm sét còn ngon hơn)
Kết luân :
1> tắt chế độ 15' DISS-giảm LAG trong TLC
2>thêm exp vào phần thưởng bắt buộc sau game.nếu có gì giảm phần thuơng các pé nào lv 79

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
^^..van de la bi diss 15' sau khi vao vi k kill dc ai..tuog thi ns thiet.chay dc len do la chet ngeo ma k bit ly do
có hay k,a @Lion_King tắt chế độ diss cho TLC3,tránh ae chưa làm ăn gì mà DIS ra,vừa mất công mà ức chế
thứ 2 là ns toạc ra lun...giảm phần thưởng của ae nào lên lv cao mà k chịu làm Q T/c...kết hợp với phần thưởng có exp.ép các b ý phai lên lv.k bá chủ TLC mãi đc...
chứ 6x vào TLC...đánh đc ai-vao chưa bít gì đã sml ra => chán nản
chưa ns kể cả 7x : k ai cũng có tiền làm set pk đẳng cấp,đồ đac +9-10 (vì thả để tiền đó lên 8x làm sét còn ngon hơn)
Kết luân :
1> tắt chế độ 15' DISS-giảm LAG trong TLC
2>thêm exp vào phần thưởng bắt buộc sau game.nếu có gì giảm phần thuơng các pé nào lv 79
Dis tượng a chát bên kia rồi e. Bọn e cứ nhảy vô thấy cái dis sau 15p là phàn nàn trong khi bọn e ko b iết nguyên tại sao có nó. Chứ đâu phải rãnh rỗi thêm luật vô duyên chi e, chỉ khó cho bọn anh. Nhưng mà bọn e d dủ chiêu trò hết, ko có time dis lôi 1 dàn clone qua bên kia feed điểm, cái này e gặp chưa nhỉ?

nhatthiem113

Thiếu Úy
Mình thấy hầu hết ae tà toàn nói trong group kín, nói xấu chứ trừ 1-2 người góp ý trực tiếp với mình, mình chưa thấy ai thảo luận vấn đề này cả.

Các bạn bảo mình thiên vị chính phái :( Chính xác là như thế nào, và cần làm gì để thiên vị tà phái đây?
Vấn đề của các bạn là gì? Không có thời gian, đâu tư ko đủ, hay do game có cái gì đó bóp các bạn quá?
Và yêu cầu của các bạn là gì ?

Tranh luận trên tinh thần tích cực xíu. Vì mình chưa thấy cái server nào ngồi lắng nghe từng ý kiến để rồi tìm giải pháp như vậy cả. Bên Dzo thì kệ cha tụi mày, bên sv mới gì đó thì sv này là vậy, chơi đc chơi còn ko đừng nói lời cay đắng.

Hay cái sai của mình là nghe lời các bạn quá thành ra đẽo cày giữa đường? Giờ cứ để mọi việc thuận tự nhiên ?
1. Có thể cái thiện tình hình TLC là add pill HP 1k vào kshop.
2. Test 1 số kiểu kẹp khác
3. Check kĩ lại delay trong TLC và delay dame chay của các char. Củ thể là khi kết hợp dame chay vơi skill thì nó có bị hút dame hay delay dame khiến có 1 số dame ko thấy hiện máu nhưng vẫn rút máu.

Bên trên