THẢO LUẬN Huyết ban nick ơi xem tình hình sever thì lv 74 hơi nhiều vậy khi nào mở t2 động

tssunpro

Gia nhập giang hồ

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
trước mắt sẽ mở quái 78 ở BHBC , các quái còn lại ở BHBC dame 999999 , đi làng sàng ra nó vã sml về thành ráng chịu nha.

vậy thì đừng mở... không thì xóa nó khỏi monster đi
sv thì chưa ổn lắm mà làm vậy thì lại có nhiều thanh niên ý kiến vì đang chạy ngang qua ... lag lag thì xác cmn định

Daikalop1a

Binh Nhất
Mở T2 HQĐ thì cũng ít quái hơn CTĐ T2 thôi, ít bãi hơn, ít quái hơn, đông người chơi hơn =>không ít chuyển qua chính cho cân :V
Quái BHBC sv nào và lúc nào quái dame def cũng to hơn trong động nhé (luôn là thế kể cả Dzo), bù lại thì nó đông, nhiều bãi gần nhau cho Đao tha hồ quẩy (chỉ sợ không chịu được nhiệt)

Dong Xuan

Binh Nhì
trước mắt sẽ mở quái 78 ở BHBC , các quái còn lại ở BHBC dame 999999 , đi làng sàng ra nó vã sml về thành ráng chịu nha.
theo lộ trình thì phải mở t2. bọn 9 suốt ngày trốn động. tà đã đông lại còn ko có bãi train. các bác đừng cố làm những chuyện trái lộ trình. ae cần ser ổn định. các bác xem nó đã ổn chưa. kiên nhẫn lắm mới còn trụ lại còn bị thiên vị bọn 9=))

Dong Xuan

Binh Nhì
Mở T2 HQĐ thì cũng ít quái hơn CTĐ T2 thôi, ít bãi hơn, ít quái hơn, đông người chơi hơn =>không ít chuyển qua chính cho cân :V
Quái BHBC sv nào và lúc nào quái dame def cũng to hơn trong động nhé (luôn là thế kể cả Dzo), bù lại thì nó đông, nhiều bãi gần nhau cho Đao tha hồ quẩy (chỉ sợ không chịu được nhiệt)
quan trọng là bọn 9 có bãi ngon hơn để trốn. bọn nó kill tà xong muốn tìm nó phục thù cũng ko đc :(

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
quan trọng là bọn 9 có bãi ngon hơn để trốn. bọn nó kill tà xong muốn tìm nó phục thù cũng ko đc :(

đã có phù party rồi

party với 1 em 9 phái rồi cả team vào thôi =))

GhostxLove

Hạ Sĩ
cay vcd , k1 thì lag quái k train dc , sang kênh pk thì treo 1h là có mấy thằng đi kill auto , còn cách nào khác ngoài off game ko .... chả nhẽ phải mua ctp? dm ko có tiền mới treo k1 , sao mà hardcore kinh khủng , game lỗi đã đành , mấy cha 9 cũng ép ngta quá đáng ==!

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
cay vcd , k1 thì lag quái k train dc , sang kênh pk thì treo 1h là có mấy thằng đi kill auto , còn cách nào khác ngoài off game ko .... chả nhẽ phải mua ctp? dm ko có tiền mới treo k1 , sao mà hardcore kinh khủng , game lỗi đã đành , mấy cha 9 cũng ép ngta quá đáng ==!
Mình 9 phái nè bạn ơi, Mình treo cứ 1h kênh PK cũng bị tà phái kill auto suốt thôi, bên nào cũng vậy :D

Bên trên