(hn) anh em offline rượu chè trước tết cái nhể.

Tony Stark

Breaking Bad
Staff member
H mà tụ tập được tầm 3 chục mạng rượu chè tăng 1, tay vịn tăng 2 và gangbang tăng 3 thì cũng vui. Anh em ở HN vào tập trung tớ xem số lượng được bao nhiêu rồi triển khai nào. Đang tính đòi LK tài trợ khoảng 2 cây 5m để a e bốc thăm và người tham gia offline được tặng 1 sâm và máu st.

Anh em thấy được không nhỉ. Các anh em mod ở các vùng khác cũng đứng lên kêu gọi cái cho nó xôm :))

Vợ Người Ta

Gia nhập giang hồ
H mà tụ tập được tầm 3 chục mạng rượu chè tăng 1, tay vịn tăng 2 và gangbang tăng 3 thì cũng vui. Anh em ở HN vào tập trung tớ xem số lượng được bao nhiêu rồi triển khai nào. Đang tính đòi LK tài trợ khoảng 2 cây 5m để a e bốc thăm và người tham gia offline được tặng 1 sâm và máu st.

Anh em thấy được không nhỉ. Các anh em mod ở các vùng khác cũng đứng lên kêu gọi cái cho nó xôm :))
Bác ở Phố nào em qua tiễn vong =))

Portgas D.Ace

Con chó của LK
tớ dự tính off miền nam phần thưởng sẽ là đc thông đít kteam ai hào hứng ko nhể , còn riêng lão Tony đít bị lang ben ae cẩn thận nhé

Triệu Tử Long

Binh Nhì

xin slot HN ông chỗ nào HN vậy . team G one3Hit ngày xưa à

SAOnline

Hạ Sĩ
bao giờ mới off, mà off xong bao giờ trao giảo ? đợi trao giait xong sv cả chục cây 5m rồi nhé
zù ntn thì cũng k nên trao vk 5m
vì vk 5m có giá, nếu có even kiểu này thi thà làm cái even gi đó trong game để tất cả ae toàn sv có thể tham gia
nếu chỉ đi off team mà có thì sẽ có nhìu ae ko hài lòng
người bận chuyện, người đi làm, hoặc vùng miền khác
đã tổ chức off còn nói chuyện tốn kém
các bác giao lưu chơi bời vs nhau thì đương nhiên có tốn bạc tiền
có thì nên thưởng sâm máu st
ý kiến của tôi vậy thôi

quangtuanag3

Binh Nhì
Đúng rồi, chơi game là phải cần những buổi offline như vậy thì mọi người mới hứng thú, tâm huyết hơn. Và minh gửi ít thông tin là game TQC 2D của AS vẫn còn tuy ít nhưng cứ Đệ Nhất G là gần 20G. Vì cứ đến dịp sinh nhật của game, họ thường tổ chức offline, tặng item va đấu giá, và mỗi lần offline họ thường cập nhật thông tin update pb tiếp theo. Mình cũng mong kteam cũng làm như vậy, nhưng hiện sv mới open, nên tặng quà thì giá trị ít thoi, năm đầu thì chủ yếu gặp mặt, ra kế hoạch cho năm sau là dc. Hihi.

Bên trên