THẢO LUẬN Hỏi về kc né của char kiếm và ngọc né tránh

NguyenHK

Gia nhập giang hồ
Hình như sv này ko có khái niệm về né thì phải, mình đã test 1 acc kiếm, nâng full kc né rồi opt ngọc né tránh 1 2 3 vào 2 3 món đồ để xem tỷ lệ né có cao ko. Kết quả ngoài sức mong đợi, bị quái đánh 6 cái trúng 6 cái, cái thứ 7 né thẳng luôn về thành. Thử hỏi mấy Ad cho ra ngọc né tránh chi vậy hay lụm nó chọi chơi, còn cái kc né của kiếm nữa, sao ko thay thế = kc tăng máu hay mana gì luôn đi cho nó lành. :-ss

furuichi

Gia nhập giang hồ
Thật, mình tăng 10d vô kc né mà hình như nó chả tác dụng gì, mà toàn bị đấm cho sml,lâu lâu thấy né 1c cho oai, vậy nên là tăng vô cái giảm 1/2 sát thương cho lành :|

xuyenthach47

Gia nhập giang hồ
Thật, mình tăng 10d vô kc né mà hình như nó chả tác dụng gì, mà toàn bị đấm cho sml,lâu lâu thấy né 1c cho oai, vậy nên là tăng vô cái giảm 1/2 sát thương cho lành :|
em lạy 2 thánh ở trên các bác có biết là kc né mạnh nhất là 8x ! hltp nó tăng % skill và né tránh nhá muốn né 8x sét né 10 + max kc bách biến thần hành và hồi liễu thân pháp

Harry_Kyer

Binh Nhất
Mình tăng max cũng chả thấy tác dụng gì, làm thử 1 set né mặc lên chạy ra cho hổ cắn, 10 cái né dc 1 cái.
@Lion_King a lk xem lại kc này của kiếm với, ko dc coi như kiếm phế 1 kc. Mà lại là khí công quan trọng nữa

Harry_Kyer

Binh Nhất
em lạy 2 thánh ở trên các bác có biết là kc né mạnh nhất là 8x ! hltp nó tăng % skill và né tránh nhá muốn né 8x sét né 10 + max kc bách biến thần hành và hồi liễu thân pháp
Ồ, vậy à. Bạn tưởng mình bạn biết điều đó chắc. Ở đây ai cũng là proo hết chứ éo có gà đâu mà bạn vào đây lên giọng

konoha91

Gia nhập giang hồ
vấn đề ở đây là sau khi cộng điểm vào khí công tăng né tránh thì tỉ lệ né tránh của kiếm nó còn nhỏ hơn cả đao với đp.
Nhắc lại là nhỏ hơn nhé. Thế thì thử hỏi cái khí công này nó vô duyên cỡ nào!

Harry_Kyer

Binh Nhất
dạ vâng bác là ng mở cái là chửi ! chưa gì đã nóng máu :)) thôi em k rãnh đôi co vs bác bye nhá :)) lớn rồi đừng có đòi ngủ vs mẹ ng khác thế :)
Vì bạn nói những câu ng* quá thôi bạn à. Cái này gọi là đã ng* còn ra vẻ mình hiểu biết.
Chia tay sớm bớt đau khổ nha bạn.
Nhân tiện, có thể thì bạn cho in cái ing or tên G bạn đang tham gia. Lỡ có chung G thì mình out G để đỡ tháng ngày đau khổ.
=))

Triệu Tử Long

Binh Nhì
tôicũng lạy thánh ko biết thánh pro kiếm cỡ nào chứ bảo HLTP là kc 8x thì tôi cũng ạ kc HLTP (hồi liễu thân pháp + 0.6% clvc/ 1điểm + % né skill)là kc 6x TC3 chứ k pải 8x nhá. Tôi từng là 1 người gắn bó với kiếm all mọi sv từ thời AS dzo rồi các sv pri v.v. đến sv này tôi mới chuyển qua chơi thương đổi không khí chút nói về kiếm ko phải pro thì cũng quá am hiểu về kiếm . chơi kiếm thì phải biết từng giai đoạn bắt đầu mạnh từ 7x vì có kc HLTP + skil 71 pk giai đoạn này + kẹp ngon thì kiếm cực ngon luôn. Còn nhiều mẹo hay về cách pk của kiếm nữa khi nào có dịp tôi sẽ chia sẻ

2tay2emDJ

Gia nhập giang hồ
tôi chả thấy kc 2 có tác dụng gì cả?..chờ lên 6x có HLTP rồi tăng thêm xem sao?..kc số 2 của kiếm ko phát huy tác dụng..nói thẳng ra là vậy

muoitieusms

Gia nhập giang hồ
tôicũng lạy thánh ko biết thánh pro kiếm cỡ nào chứ bảo HLTP là kc 8x thì tôi cũng ạ kc HLTP (hồi liễu thân pháp + 0.6% clvc/ 1điểm + % né skill)là kc 6x TC3 chứ k pải 8x nhá. Tôi từng là 1 người gắn bó với kiếm all mọi sv từ thời AS dzo rồi các sv pri v.v. đến sv này tôi mới chuyển qua chơi thương đổi không khí chút nói về kiếm ko phải pro thì cũng quá am hiểu về kiếm . chơi kiếm thì phải biết từng giai đoạn bắt đầu mạnh từ 7x vì có kc HLTP + skil 71 pk giai đoạn này + kẹp ngon thì kiếm cực ngon luôn. Còn nhiều mẹo hay về cách pk của kiếm nữa khi nào có dịp tôi sẽ chia sẻ
Hóng kinh nghiệm kiếm từ bác :D
Sv này đâu kẹp được đâu :(

Bên trên