THẢO LUẬN Hỏi về hợp thành

o0oTDZo0o

Gia nhập giang hồ
Mình không biết là do CTP , do Ver 14 hay do mình . Nay mình test thử gần 200v viên pt 4-5-6 để ép set cho các đệ tử , cảm giác như tỷ lệ hợp thành bị giảm rõ rệt so với ver cũ mặc dù đã sử dụng CTP . Riêng tỷ lệ cuong hóa thi mình cảm thay chuẩn men 100% . Mong các boss xem xét lại dùm để tội nghiệp may ông sắp tới làm đồ cho đệ tử bị dính phọt , cám ơn rất nhiều @Huyết Ban Nick @Lion_King

sceniesykes

Gia nhập giang hồ
Nếu bạn chơi lúc kì server alpha test 1tuần để fix v14, thì k ngạc nhiên như bây giờ rồi. tỉ lệ hợp thành giờ chua hơn nhiều :v.

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Lỗi này có thể về tôi đã làm clip chia se hợp thành
Từ sau khi đăng clip hướng dẫn hợp thành để mong anh em có thêm niềm tin vào hợp thành cho dể
Sau đó update lại thù tỉ lệ đã giản đi khoảng 30 đến 40% bản cũ
Trước đây dòng 4 cũng thuộc dạng vừa, bây giờ là khó thậm chí là quá khó
Mấy trăm viên ngọc ép đều ko được 1 set đam ra chán nãn
Mình nghĩ ai mà đi ộp đò cũng có cảm giác chán như mình thôi
Con dân trong thành trì mà bị quan lại ép, ko muốn con dân mình phát triển hơn.

gamethupro

Gia nhập giang hồ
Thực ra theo mình thấy nó ko giống tí nào!!!
Anh em ở đây cũng chả có ai là muốn nó dể dàng cả vì cái gì cũng có 1 chút khó mới thú vị!!!
Nhưng thực chất ở đây theo mình là quá khó;
Anh em ai đã và đang ép ngọc ht ở ver mói lên tiếng xem; ai nói nó dể hay giông như phiên bản cũ ko
Bạn Lion_King ko biết có đã ép trước và sau khi update chưa ta???
Nếu bạn đã ép rồi à thấy nó vẫn giống trước thì lên tiếng xem

kevinlai

Binh Nhì
Mình cũng đồng ý tỷ lệ ép thất bại có vẽ tăng rất co nhất là dòng 3 và 4 một mình dòng 3 mà mình ép trên 13 viên ngọc vẫn thất bại

kevinlai

Binh Nhì
Ép ngọc có cây đao 3m cùi thôi mà tiền ngọc cho 4 dòng mình đã tiêu trên 20m cái này tỉ lệ xịt hơi quá dáng zồi hezzz

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Nói thật server này hợp thành là server khó nhất từ trước tới giờ
Tự suy nghĩ đi !!!

nhớ thời chơi server sing.. không có tiền, đi train mua đc cây 17m, không có ngọc op, cầm cây vũ khí trắng đã thấy vip quá trời
vậy mà trong thời gian train không phải bỏ ra 1 đồng nào đê mua ngọc mà hoàn toàn là train nhặt được 4v nhưng thật ko biết lúc đó ông trời thương hay sao mà cứ nhặt được 1 viên là mang đi op hí hửng quá trời, giống như ông trời thương hay là do tỉ lệ op lúc đó nó cho 100% thành công hay sao ý :))

1 tháng mới op xong cây thương 17m full 25% ) 4v 4 dòng :D không dòng nào có pvp

còn server này thì sao, xin lỗi chứ ai mà cầm 4v mà chia ra từng thời gian op không cần PVP ở server này thì chặt cái đầu em đi !!!

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thực ra theo mình thấy nó ko giống tí nào!!!
Anh em ở đây cũng chả có ai là muốn nó dể dàng cả vì cái gì cũng có 1 chút khó mới thú vị!!!
Nhưng thực chất ở đây theo mình là quá khó;
Anh em ai đã và đang ép ngọc ht ở ver mói lên tiếng xem; ai nói nó dể hay giông như phiên bản cũ ko
Bạn Lion_King ko biết có đã ép trước và sau khi update chưa ta???
Nếu bạn đã ép rồi à thấy nó vẫn giống trước thì lên tiếng xem
Mình là chúa trời ở đây mà, op trước hay sau cái gì. Team fix lỗi crash sml đây rãnh quá đi fix HT CH làm gì. Bạn rãnh cứ search sẽ có hàng trăm topic như vậy rồi đâu phải 1.

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Mình là chúa trời ở đây mà, op trước hay sau cái gì. Team fix lỗi crash sml đây rãnh quá đi fix HT CH làm gì. Bạn rãnh cứ search sẽ có hàng trăm topic như vậy rồi đâu phải 1.
Đúng trong cái game này bạn là chúa trời vì nó là của bạn quản lý!!! Nhưng đừng quên là các game thủ là cha của chúa trời, nếu ko có game thủ là bạn chỉ 1 mình ; 1 mình làm chúa 1 trời
Có thể là anh em đã nghĩ sai vì các bạn đã fix HT và CH, nhưng ko phải là anh em không có lý do của họ
Mình đã đút rút cho mình 4 đến 5 phương pháp hợp thành HKGH; nhưng thực tế cho hiện tai không có 1 cái gì nó còn cho dòng 4, có thể giờ nó mới nó khác trước, nhưng mình vẫn suy nghĩ là thay đổi nhiều so với trước
Bạn là admin nên anh em họ bàn luận gì cảm thấy hợp lý thì tham gia hoặc nói sao anh em họ biết
Chứ còn chúa 1 vùng ảo thì ai làm ko được

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Đúng trong cái game này bạn là chúa trời vì nó là của bạn quản lý!!! Nhưng đừng quên là các game thủ là cha của chúa trời, nếu ko có game thủ là bạn chỉ 1 mình ; 1 mình làm chúa 1 trời
Có thể là anh em đã nghĩ sai vì các bạn đã fix HT và CH, nhưng ko phải là anh em không có lý do của họ
Mình đã đút rút cho mình 4 đến 5 phương pháp hợp thành HKGH; nhưng thực tế cho hiện tai không có 1 cái gì nó còn cho dòng 4, có thể giờ nó mới nó khác trước, nhưng mình vẫn suy nghĩ là thay đổi nhiều so với trước
Bạn là admin nên anh em họ bàn luận gì cảm thấy hợp lý thì tham gia hoặc nói sao anh em họ biết
Chứ còn chúa 1 vùng ảo thì ai làm ko được
Tại sao mình nói mình là chúa trời? Bởi vì bạn hỏi 1 câu rất là ảo, đã op trước và sau chưa :O Mình don't care, những gì code đã stable thì rãnh đâu đi sửa, không sửa mà các bạn cũng kiếm cớ chửi được mà huống hồ sửa :) Đúng không?

Mà các bạn lấy lí do cũng rất là cùn, tại 1 thời điểm các bạn đi CH, HT không thể đại diện cho hơn ngàn users cùng chơi được, phần tỉ lệ nói mãi rồi kiếm post truóc đọc đi đã rồi hãy khẳng định chắc nịch, bản này đổi so với bản trước. Cảm tính cả thôi.

Phương Thanh

Binh Nhì
=)) bao nhiêu vận đen thì mình hút hết chỉ sướng cho bọn đến sau =)) ăn hết cm vận đỏ.. =)) tỉ lệ do toàn sv ộp đồ mà... lúc đây ộp vk miss như chó mà sau vận đen đó hôm khác ộp 2v lên 2 dòng 3 4 [-O<[-O<[-O<

Trumdao

Gia nhập giang hồ
Tại sao mình nói mình là chúa trời? Bởi vì bạn hỏi 1 câu rất là ảo, đã op trước và sau chưa :O Mình don't care, những gì code đã stable thì rãnh đâu đi sửa, không sửa mà các bạn cũng kiếm cớ chửi được mà huống hồ sửa :) Đúng không?

Mà các bạn lấy lí do cũng rất là cùn, tại 1 thời điểm các bạn đi CH, HT không thể đại diện cho hơn ngàn users cùng chơi được, phần tỉ lệ nói mãi rồi kiếm post truóc đọc đi đã rồi hãy khẳng định chắc nịch, bản này đổi so với bản trước. Cảm tính cả thôi.
Ở đây chủ thớt đưa ra bài thảo luận!!! Chẳng thấy ai chửi hay gì cả, rất lịch sự ,cuối bài còn cảm ơn nữa chứ.
Đã là thảo luận thì anh em cứ thảo luận có người nói phải có người nói ko phải, rồi để xem thử có ai nói nó tốt hơn hay nó như cũ ko.
Khi nào anh em họ nói đại diện gamer nói các bạn fix lại cái CH và HT lúc đó mới kêu lên các ông theo cảm tính
Để tôi xem anh em thảo luận vấn đề này ra sao...còn nếu bạn close topic đó là quyền của bạn!!! Vi nằm trong khả năng của bạn thôi

DreamSx

Binh Nhất
Có thể 1 kênh nào đó hên thì sao, cái lúc ver cũ cũng thế, op 20v pt 7 miss k vào nổi dòng 4, lúc 1v dính.

heoca95

Gia nhập giang hồ
mình thấy server này HT cũng bt mà. thực ra ai chả có lúc nào lúc kia. càng khó càng vui chứ sao. chẳng lẽ cứ thích dễ mãi. không liên quan những cũng hơi buồn cái khoản giảm 50% drop gold, trash các thứ. người nông dân biết phải làm sao :))

DreamSx

Binh Nhất
mình thấy server này HT cũng bt mà. thực ra ai chả có lúc nào lúc kia. càng khó càng vui chứ sao. chẳng lẽ cứ thích dễ mãi. không liên quan những cũng hơi buồn cái khoản giảm 50% drop gold, trash các thứ. người nông dân biết phải làm sao :))
nông dân nhậu chơi bác :)), nhậu xog cày :v

Bên trên