GIỚI THIỆU Hệ thống sổ số yulgangvn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thenx

Gia nhập giang hồ
Random số thì cũng như tăng dần thôi mình thấy khác biệt gì đâu ? Bạn đâu biết hiện đến số bao nhiêu và đang có bao nhiêu người cùng mua? Tỉ lệ cũng là random nên việc mua số tăng dần hay ngẫu nhiên thì vẫn là ngẫu nhiên? Cơ bản xác suất thôi :| Bởi vì các bạn luôn là bị động đúng ko ?

Còn việc chọn được số nó là bộ môn khoa học khác sắp tới có sau :|

Việc người mua không mặn là lí do khác, hoàn toàn ko dính dáng gì đến chuyện random hay là không, ok ?
Bạn đọc hình như chưa hết câu mà. Mình đang nhắc đến chuyện quay ra số không có ai trúng, cũng chỉ là để cỗ vũ tinh thần cho những ai đã mua thôi. Chứ sổ xố thí nó mặc định là hên xui rồi dù kiểu gì.

Còn event này ra không đúng thời điểm thôi (chắc cũng do lag, dis...) nếu ra lúc top tầm đầu 7x thì khác.

OhChick

Gia nhập giang hồ
Vấn đề là chỗ đấy :)) Ai cũng ham hết, lúc không ra bảo ko có vũ khí, lúc ra thì kêu đắt kêu rẻ kêu chờ :) ok fine, vé cho 48m sắp tới bán kiểu khác :)
Theo mình thấy thì vk 48 nên cho tỷ lệ rớt ở map cao cao chút. Còn vk 71m nên quay xổ số và giá cao ngất ngưỡng để tăng giá trị sản phẩm lên [-([-([-(.

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Thời điểm a ra 17m là ko đẹp lắm, hầu như ai cũng tốn 1 mớ tiền cho cây 11m 90% >>, và họ cũng đã sắp 8x, họ ko muốn tốn thêm 1 mớ tiền cho cây 17m để cầm dc vài tuần rồi lại tốn 1 mớ tiền cho cây 48m nữa nếu ra sớm hơn thì ko đến nỗi nào :D
Thì cho người chơi mới em, đâu phải chỉ chăm chăm top ? Việc event này ra dựa trên ý tưởng và phải mất thời gian hiện thực đâu phải thích ra là ra :D Vụ 48m hay gì thì sắp tới sẽ có thôi.

GhostxLove

Hạ Sĩ
Đù , vậy mấy ng tích gold mới có cửa bao lô vk 48m 71m =)) giờ mới nhận ra =)) Vì giá vé chắc chắn ko rẻ như vk 17m , có @ mà ko có gold để mua vé cũng bằng ko =)) Nếu ra sớm thì train quái 8x chưa dc lâu , k thể nào đẻ ra 1 lượng gold nhanh dc , ăn mấy cây đầu ngọt luôn ko ai ks =))

riprip

Gia nhập giang hồ
cái vụ sổ số này anh @Lion_King đưa ra đấu giá cho từng đợt đi nhiều phiếu của 48 71m hơn thì cho mở
nhưng vì là hàng HOT nên chắc 15m 1 tờ vé số thì có hơi rẻ

Silver

Hạ Sĩ
15m/vé cũng ko vấn đề gì,vé số là bán cho mọi tầng lớp mà bạn,cứ giữ nguyên 15/vé,mà 1 lần phát hành 300 vé hoặc 400 vé,ai mà trúng 1 phát bảo đảm vui như tết luôn,chứ bán 40 50m 1 vé,mà chỉ ra 100 vé khác nào cho mấy bạn có tiền chơi,còn các bạn mới chơi,gom cả tháng mua đc 1 tờ vé số à........nghĩ cho mọi người nữa đi các bạn ơi ^^!

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Đù , vậy mấy ng tích gold mới có cửa bao lô vk 48m 71m =)) giờ mới nhận ra =)) Vì giá vé chắc chắn ko rẻ như vk 17m , có @ mà ko có gold để mua vé cũng bằng ko =)) Nếu ra sớm thì train quái 8x chưa dc lâu , k thể nào đẻ ra 1 lượng gold nhanh dc , ăn mấy cây đầu ngọt luôn ko ai ks =))
Vé số mua dc = @ nhé nên mấy ông lắm tiền ko fai lo. Chỉ sợ gold mất giá mua vé = @ thành ra lại đắt thôi.
P/s: sổ xố quay ra 44 t mua vé số 45 ko dc cái gì an ủi là sao hả ad :((

tienthanhs1

Trung Sĩ
Ko biết tỉ lệ drop 8x ntn chứ cũng ko nên lạm dụng quá các hình thức đấu giá hay xổ sổ với vũ khí quá mức ( có thể hàng hiếm như 71m hay btkc 3 thì dc) chứ như 48m nên để cho drop nó mới còn cảm giác lượm đồ đi Train . Chứ nói thật là từ ngày Fix drop vk 6x đến giờ 2, 3 acc mà chưa nhặt dc cây vk nào kể cả 7m:(

SieuNhanVang

Thượng Sĩ
Ko biết tỉ lệ drop 8x ntn chứ cũng ko nên lạm dụng quá các hình thức đấu giá hay xổ sổ với vũ khí quá mức ( có thể hàng hiếm như 71m hay btkc 3 thì dc) chứ như 48m nên để cho drop nó mới còn cảm giác lượm đồ đi Train . Chứ nói thật là từ ngày Fix drop vk 6x đến giờ 2, 3 acc mà chưa nhặt dc cây vk nào kể cả 7m:(
Do ăn ở thui, có khi mình lụm dc 1 lúc 3 cây vk trong 1 buổi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên