Hướng dẫn chống cháy

Silver

Hạ Sĩ
sv hiện đang rất lag,và hay dis nữa,mấy bạn treo auto hay bị tình trạng nhai sâm máu tốc độ ánh sáng ( 1s 100b =)) )
nay mình share cách chữa cháy tạm thời qua lúc khó khăn :

1. : đánh quái ngang cấp hoặc thấp hơn 1 2 lv (quái đánh khoảng 1 > 20hp là ok)
  2. dùng tạm 1 bình sâm st và máu st ( khi lag,máu + sâm thường thì bơm liên tục,nhưng sâm máu st khi đầy ko bơm đc nữa).cách này dành cho mấy bạn cày gold,ko sợ mất nhiều sâm + máu
  3. kiên nhẫn và chờ đợi,ko chịu nổi nữa thì tắt máy đi cafe mẹ cho nó lành ^^!

hieukiema6

Binh Nhì
sv hiện đang rất lag,và hay dis nữa,mấy bạn treo auto hay bị tình trạng nhai sâm máu tốc độ ánh sáng ( 1s 100b =)) )
nay mình share cách chữa cháy tạm thời qua lúc khó khăn :

1. : đánh quái ngang cấp hoặc thấp hơn 1 2 lv (quái đánh khoảng 1 > 20hp là ok)
  2. dùng tạm 1 bình sâm st và máu st ( khi lag,máu + sâm thường thì bơm liên tục,nhưng sâm máu st khi đầy ko bơm đc nữa).cách này dành cho mấy bạn cày gold,ko sợ mất nhiều sâm + máu
  3. kiên nhẫn và chờ đợi,ko chịu nổi nữa thì tắt máy đi cafe mẹ cho nó lành ^^!
Quá tốn kém. Mua loại máu 160 và sâm 70 thì ăn tẹt =)).

Nguyễn Quang Nhật

Giang Hồ Ngũ Tuyệt-TC 4
Hết tuần này mà vẫn còn tình trạng lag này nữa thì hứa với anh em làm 1 clip full HD ko che del acc + xóa game up 4rum chơi cho anh em. Việt Nam nói là làm.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Ahihi mình đùa thôi

thoinhuvay11

Gia nhập giang hồ
Hết tuần này mà vẫn còn tình trạng lag này nữa thì hứa với anh em làm 1 clip full HD ko che del acc + xóa game up 4rum chơi cho anh em. Việt Nam nói là làm.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
Ahihi mình đùa thôi
Lầy lm kéo thấy mẹ=))

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Share kiếm full Di Hoa Tiếp Mộc, quái bem < 8 máu

Thanh trạng thái F1- F10 để trống toàn bộ, trong rương không mang theo máu sâm gì cả.

Bật auto:

1/ Đánh: Ph.Cách: Đánh Cài đặt đánh: Bật Phạm vi tấn công: Cao Phạm vi hoạt động: Cao

2/ Nhặt: Cài đặt phục hồi HP: 0% Cài đặt phục hồi HP: Chậm Cài đặt phục hồi sâm: 0%

3/Hổ trợ: tắt khinh công

Chống lag khá hiệu quả.

Còn chuyện mất quái, item ảo thì hên xui, tất cả do ý trời (Kteam):((:((:((:((

Bên trên