XIN XỎ Giải đố có thưởng đầu năm: pt= 3k@

kakaboy

Gia nhập giang hồ
CÓ 1 VIỆC MÌNH KHÔNG HIỂU XIN CÁC BẠN GIẢ THÍCH GIÙM MÌNH. MÌNH XIN CÁM ƠN
_* Hôm qua SV bi lỗi pt ks EXP. mõi người điều biết.. và các bạn cũng vì vấn đề nầy đã náo loạn cmn diễn đàn. có những lời khó nghe. Và kết quả sv bảo trì
+ Theo các bạn lỗi nầy là lớn và cần phải bảo trì gấp không chờ đến 21h.. theo mình cũng đúng
_* Hôm nay SV bi lỗi full kênh nữa.. vậy sao các bạn không lam lớn lên vậy?? vậy đây không phải là lỗi cần khắc phục liên hay sao.. Theo minh vấn đề này càng lớn hơn việc exp ks Party.. Vì các game online khác họ lunk khac phục sự cố fulll sv ngay lặp tức khi vưa mở ra.. có thể đóng tất cả các SV laiij để fix liền
___ đây là lời thách thức của mình.. các bạn nào có lời gải thích Hợp Lý sẽ nhận được quà...

DreamSx

Binh Nhất
Đơn giản là do mấy pt nhỏ lạm dụng ks bãi qá nhiều nên đâm ra mấy bác biểu tình đông.
AD cứ theo số đông mà chiển thôi.

kyzuto113

Gia nhập giang hồ
CÓ 1 VIỆC MÌNH KHÔNG HIỂU XIN CÁC BẠN GIẢ THÍCH GIÙM MÌNH. MÌNH XIN CÁM ƠN
_* Hôm qua SV bi lỗi pt ks EXP. mõi người điều biết.. và các bạn cũng vì vấn đề nầy đã náo loạn cmn diễn đàn. có những lời khó nghe. Và kết quả sv bảo trì
+ Theo các bạn lỗi nầy là lớn và cần phải bảo trì gấp không chờ đến 21h.. theo mình cũng đúng
_* Hôm nay SV bi lỗi full kênh nữa.. vậy sao các bạn không lam lớn lên vậy?? vậy đây không phải là lỗi cần khắc phục liên hay sao.. Theo minh vấn đề này càng lớn hơn việc exp ks Party.. Vì các game online khác họ lunk khac phục sự cố fulll sv ngay lặp tức khi vưa mở ra.. có thể đóng tất cả các SV laiij để fix liền
___ đây là lời thách thức của mình.. các bạn nào có lời gải thích Hợp Lý sẽ nhận được quà...
cái lỗi full kênh, k phải là từ hôm qa nhé, lỗi này từ ngày mới mở patch CB :), fix đc thì đã fix từ lâu r bạn, còn lỗi bug exp thì fix đc nên đóng sv fix ngay, đơn giản v thôi

SuperCover

Trung Sĩ
Hqua full sv. K vô được mà lỗi pt ks ==> thằng k vô đc k lợi dụng đc sẽ rất lỗ. Dẫn đến spam các kiểu. Hnay cũng full nhưng tui no vo game đc nên no k qtam chứ s

kakaboy

Gia nhập giang hồ
Hqua full sv. K vô được mà lỗi pt ks ==> thằng k vô đc k lợi dụng đc sẽ rất lỗ. Dẫn đến spam các kiểu. Hnay cũng full nhưng tui no vo game đc nên no k qtam chứ s
nếu bạn nói như thế khác gì bạn nói nó là Cờ Hó chỉ bít quẩy đuôi ăn theo... bạn không sợ biij chặc như chặc chuối ak

kakaboy

Gia nhập giang hồ
cái lỗi full kênh, k phải là từ hôm qa nhé, lỗi này từ ngày mới mở patch CB :), fix đc thì đã fix từ lâu r bạn, còn lỗi bug exp thì fix đc nên đóng sv fix ngay, đơn giản v thôi
cái nầy từ khi mở OB rồi ak.. chac ứ không để ý ... mak cũng có nghe nói đang đỗi máy chủ sever

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Chẳng lẽ lại chêm dầu vào lừa nói rằng " do bộ phận BQT kém kỹ thuật " để được 3k@
Dẫu sao họ cũng có nổi khổ riêng của họ mà , đặt mình vào Cương Vị của họ liệu có mún SV ntn???
Tiểu Muội tin rằng các Đại Nhân đang cố nhưng mọi chỉ trích chỉ làm bọn họ thềm phiền
2 Từ Thấu Hiểu mấy Huynh đài đây đã Lĩnh Hội được chưa nhi?

P/s: Thớt nv NguoiMangTen à 3k@ đây :))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

kakaboy

Gia nhập giang hồ
Chẳng lẽ lại chêm dầu vào lừa nói rằng " do bộ phận BQT kém kỹ thuật " để được 3k@
Dẫu sao họ cũng có nổi khổ riêng của họ mà , đặt mình vào Cương Vị của họ liệu có mún SV ntn???
Tiểu Muội tin rằng các Đại Nhân đang cố nhưng mọi chỉ trích chỉ làm bọn họ thềm phiền
2 Từ Thấu Hiểu mấy Huynh đài đây đã Lĩnh Hội được chưa nhi?

P/s: Thớt nv NguoiMangTen à 3k@ đây :))

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
nói vậy khác Gì Kteam dùng máy chủ loại VPS D này...

drkiwi

Gia nhập giang hồ
1. Để sever không bị full cần 1 nền tảng cực lớn đó là máy chủ. Có lẽ từ thời CBT LK và Kteam ko nghĩ rằng sau OBT lượng người chơi lại đông vậy nên dẫn tới sd máy chủ cũ => full
2. LK mới Order 1 máy chủ mới, việc chuyển sv từ máy chủ cũ sang máy chủ mới cần rất nhiều công đoạn, việc phát sinh lỗi là không thể tránh khỏi. bạn ko nên so sánh sv của Kteam vs sv của những nhà phát hành. Bởi lẽ nhà phát hành luôn có 1 đội ngũ ktv trình độ cao, hiểu sâu game cũng như có thể liên lạc ngay với NPH game để họ fix lỗi nghiêm trọng ,hơn thế kinh phí họ luôn dồi dào, trái ngược với KTeam 1 nhóm người có đc những gì bạn tự hiểu.

Thiết nghĩ cũng là ng chơi, mình cũng nghỉ 1 2 hôm vì k vào đc sv mình cũng thấy bt k có nổi nóng như các bạn, các admin đang rất cố gắng rồi, họ cũng là con ng, hãy cho họ tg để hoàn thiện sản phẩm của mình.Game để vui, ăn thua chả bao h là vui và đủ. mất 1 2h chơi mà làm như bố mẹ chết lên kêu khóc vậy. Thời gian đó dành cho gd, cv, cs bên ngoài chả tốt hơn sao.

Gửi đên ban quản trị. Các bạn đã và đang làm tốt, cố lên đừng để nhiều lời nói làm ảnh hưởng đến tâm huyết của mình.
@Lion_King @Huyết Gà Vương

phungchinh85

Gia nhập giang hồ
ai đến trước thì vào trước ai đén sau thì fun ai đen hơn máy yếu dis thế thôi, mới dc 1 tuần còn khắc phục nhiều

SuperCover

Trung Sĩ
Ai nói từ OB v. OB chỉ đông thôi k có full nhé. Mới phát sinh vài hôm. 3-4 ngày j đấy. T cũng đang ở ngoài đây đã vô được đâu.

Bên trên