Game rất hay và rất tốt

Silver

Hạ Sĩ

3 ngày liền,mỗi ngày tốn khoảng 20 > 40m
xin chú thích là chỉ cường hóa 5~ 6
đêm nay xịt phát đầu tiên,tạch 8 cái liên tiếp
và tiếp tục 7 phát liên tiếp
chỉ là cường hóa 5~6 thôi,có cần phải vậy ko :))
nhiều lúc éo biết chơi làm cc gì nữa =))
thôi thân chào ae!

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Lúc mới ra thi 10 cái giáp +3 +4 xit chừng 3 cái
2 3 bửa nay thì +3 đã xịt 3 đén 4 cái. 4 5 khỏi bàn
3 bửa éo bửa nào lên dc cái +6

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
+ 6 hiện đang rất chua !!!

nên từ từ + 6 vào lúc này....

+ 5 thì được, + 6 rất khó..........

Lee

Gia nhập giang hồ
2 NGÀY THỬ HT VÀ CH DONG 1 MISS 4V K VÀO NGHĨ MÀ SỐ NHỌ HAY LÝ DO NÀO KHÁC.
CH 5-6 12 CÁI LÊN DC 1 CAI 6, LEN 7 MISS LUÔN . CÓ AO MM, CTP ÓP K10, PVP 10% . THÔI TỪ NAY E XIN CHỪA. CHẮC CHỈ BIT DUGNF ĐỒ CH5 . SỢ LẮM RỒI
TỔNG THIỆT HẠI 2 NGÀY GẦN 100M. NẢN

Huyết Ban Nick

Đã Banned 117 Người
Staff member
thực sự thì vấn đề ch và hợp thành bọn mình ko có điều chỉnh gì cả , có 1 lần thử giảm tỷ lệ hợp thành nhưng bị chửi sml đã rollback mọi thứ về như lúc mở server đợt trung thu. Từ đó đến nay ko đụng nữa. Có lẽ có vấn đề ở đâu đó chăn . Hay là Kiếp đỏ đen của Duy Mạnh . Bọn mình hơn ai hết thừa biết là bóp tỷ lệ ch sẽ dẫn đến nhiều người nản và nghỉ game nhưng thực sự có bóp chổ nào đâu

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
thực sự thì vấn đề ch và hợp thành bọn mình ko có điều chỉnh gì cả , có 1 lần thử giảm tỷ lệ hợp thành nhưng bị chửi sml đã rollback mọi thứ về như lúc mở server đợt trung thu. Từ đó đến nay ko đụng nữa. Có lẽ có vấn đề ở đâu đó chăn . Hay là Kiếp đỏ đen của Duy Mạnh . Bọn mình hơn ai hết thừa biết là bóp tỷ lệ ch sẽ dẫn đến nhiều người nản và nghỉ game nhưng thực sự có bóp chổ nào đâu
vậy thì tăng đi bác
không thì bác có thể mang 20 cái áo và + tất cả lên 6 xem được bao nhiêu món lên 6 :D
:)

Bên trên