Game quá cầu kì

khanhsondk

Gia nhập giang hồ
Đối với nhiều người việt chúng ta thì về cách thức tải game,tạo tài khoản...thì quá cầu kì, đối với những người mới chơi lần đầu còn quá nhiều bỡ ngỡ khi tiếp xúc vs thể loại game này
GM thì khi các mem hỏi thì không thấy trả lời, chờ rất lâu mới trả lời, nói chung GM không nhiệt tình như MU, võ lâm truyền kì, Ải Mĩ Nhân....
Chỉ duy nhất 2 điều trên thôi thì cũng đủ khiến người chơi có cảm giác chán nản, buồn chán...

cuongk97

Gia nhập giang hồ
thì bạn chú ý tý........mấy câu hỏi đó vô số người hỏi r nên AD cũng lười tl lại
Với lại AD cũng còn nhiều viện chứ đâu phải lúc nào cũng onl để tl các bạn

OneOfAKind

Thượng Sĩ
lúc đăng ký thì kêu cầu kỳ
đến lúc bị hack acc lại đổi cho dk tk quá nhiều lỗ hổng
không chơi thì lượn qua mấy sever mu private mà chơi

EragonQn

Gia nhập giang hồ
Tải game ngay trang chủ đã có , cách thức cũng có hướng dẫn chi tiết chỉ do bạn không để ý thôi.Còn GM có nhiều việc nên trả lời chậm là chuyện bình thường

Khanh

Gia nhập giang hồ
nên quan tâm đọc các topic khác để biết rõ hơn nhé bạn chứ có tầm vài chục người không chịu tìm hiểu vào cứ lập topic hỏi liên tục thì forum nó là bãi rác à :)

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Mình chịu rồi. Bảo vệ an toàn cho các bạn thôi chứ mình mở cái pass đó ra mấy hồi. Trả lời cả ngàn lần, ngay cả trên fan page mới đây mình cũng nhắc lại mà bạn cũng ko để ý thì chắc là do mình rồi.

Heo Háo Sắc

Gia nhập giang hồ
Đối với nhiều người việt chúng ta thì về cách thức tải game,tạo tài khoản...thì quá cầu kì, đối với những người mới chơi lần đầu còn quá nhiều bỡ ngỡ khi tiếp xúc vs thể loại game này
GM thì khi các mem hỏi thì không thấy trả lời, chờ rất lâu mới trả lời, nói chung GM không nhiệt tình như MU, võ lâm truyền kì, Ải Mĩ Nhân....
Chỉ duy nhất 2 điều trên thôi thì cũng đủ khiến người chơi có cảm giác chán nản, buồn chán...
Bạn này chắc thíu gạch xây nhà :))
Cách thức tạo tk, password các kiểu là để bảo mật hơn cho tk của bạn, bạn ko muốn à?
Còn bạn muốn hỏi gì thì nên đọc kỹ các topic rồi hãy hỏi, hỏi trùng lặp ko dc trả lời là phải rồi.
Quan sát thấy rất nhìu câu hỏi giống nhau, nguyên nhân đều do các bạn ko chịu tìm hiểu trước
Hnay chưa thấy các Ads nổi nóng vì vấn đề đó, hơi lạ :))
Mà góp ý chung thì nên huy động thêm Mob để làm 1 topic sàn lọc những câu hỏi + trả lời để thống nhất cho mn biết câu nào đã hỏi & đã dc giải đáp
Hiện giờ thì có vẻ lực lượng của team hơi mỏng

Hiroshima

Gia nhập giang hồ
đọc hướng dẫn thì ko đọc mà cứ vô hỏi tà lưa lên, ai rảnh đâu mà chỉ hoài chứ? sao ng khac vô đc mà mình vô ko đc thì fai tự xem lại chứ sao cứ nói thế? trách móc j ai chứ? ghét mấy cái thể loại này

oO_Thinh_Oo

Gia nhập giang hồ
Nản thì next luôn đi đâu ai rãnh mà nghe bác khóc :v . Vào test game báo lỗi cũng có nhiều thứ để làm lắm chứ có phải cấm auto là xong chuyện đâu :3

Moon

Gia nhập giang hồ
Dk cầu kì như vậy có tốn thời gian của bạn nhìu như khi bạn bị hack acc chờ tìm hỗ trợ lấy lại không ? Mún cái nào ?

huynhtuankha

Binh Nhất
ns thật là đ' hiểu các bạn có chịu đọc ko, cứ vào hỏi sao trc' khi hỏi ko tìm hiểu, mình cài game vào trang chủ bấm vào phát là down về cài ngon lành ko lỗi ko trục trặc cái patch rõ ràng ng ta up từ tháng 10 ghi rõ rành rành thế kia down về coppy vào ko ai chịu đọc r` đi hỏi, hỏi hỏi cái *beep* đến nổi ng ta phải sửa lại là patch mới tô đỏ ghi ngày 14-12 cho các bạn đọc cũng ko chịu đọc r` đi hỏi =)) còn về cái pass ns thế nào nhỉ nhà bạn có cái cửa 1 cái khoá việt tiệp 1 cái khoá màu đen đen gì ấy mình ko nhớ tên thì các bạn sài ổ khoá nào...

huynhtuankha

Binh Nhất
ak` còn nữa cho bạn mấy v gạch nữa đừng có đem so sánh vs game này game kia ko chơi thì cứ wa mấy game kia mà chơi ok :)) ko ai giữ bạn hay bắt buộc bạn chơi cả ok

Bên trên