TRƯNG CẦU Ý DÂN Game mượt quá chơi có quen ko ?

có quen tay không ?

• Số phiếu: 18 35.3%
  • không

Số phiếu: 33 64.7%

• Số lượng người bầu chọn
    51

kebongdem2017

Hạ Sĩ
Mình thấy tối giờ game mượt lắm mà 11h treo đi ngủ sáng 6h thức đi làm lên đước 0.1% dư là cuối năm nay mình 8x
Tà phái hãy đợi đấy

Lion_King

Impossible = I'm possible
Staff member
Nhớ lại mà vừa buồn cười vừa ko biết nói sao :)) Đúng là những tháng ngày không thể quên mà cũng nhanh thật chưa gì gần 1 năm rồi.

Lâu ko tâm sự, anh em thấy đợt Big Update này thế nào? Qua bao nhiêu sóng gió, ko ngờ sau 1 năm rưỡi anh em vẫn quay lại đông như vậy, sv gần đỏ hết luôn. Đợt Big Update thì đúng như dự đoán chỉ 1-2 lỗi nhỏ lặt vặt và đã đc xử lí xong ngoài ra ko có gì đáng kể. Hè tới rồi, chuẩn bị cho những thứ nằm trong plan đợt offline, 3 tháng tới có gì?

• VLHC sắp lên đài
  • War Bang đã có nhưng ae thấy xìu vl
  • Quà cho ae trụ từ tháng 5 đến h :D
  • Toàn bộ AC từ cổ chí kim sẽ đc xuất hiện
  • Nghề :D
  • Quyền Sư, Server mới sau 3-4 tháng nữa???

Last edited:

ThienDiem

Trung Sĩ
Nhớ lại mà vừa buồn cười vừa ko biết nói sao :)) Đúng là những tháng ngày không thể quên mà cũng nhanh thật chưa gì gần 1 năm rồi.

Lâu ko tâm sự, anh em thấy đợt Big Update này thế nào? Qua bao nhiêu sóng gió, ko ngờ sau 1 năm rưỡi anh em vẫn quay lại đông như vậy, sv gần đỏ hết luôn. Đợt Big Update thì đúng như dự đoán chỉ 1-2 lỗi nhỏ lặt vặt và đã đc xử lí xong ngoài ra ko có gì đáng kể. Hè tới rồi, chuẩn bị cho những thứ nằm trong plan đợt offline, 3 tháng tới có gì?

• VLHC sắp lên đài
  • War Bang đã có nhưng ae thấy xìu vl
  • Quà cho ae trụ từ tháng 5 đến h :D
  • Toàn bộ AC từ cổ chí kim sẽ đc xuất hiện
  • Nghề :D
  • Quyền Sư, Server mới sau 3-4 tháng nữa???
Cảm thấy mừng cho sv . Lúc đó em cũng bỏ cuộc rồi, giao cho thằng bạn chơi. Được 2 3 tuần xong nhớ quá chơi lại. Lúc đó hình như đang 6x . Giờ top 1 cmn luôn rồi .
War G em thấy hơi khó vì giờ giấc hiện tại khó tập trung đông đủ quá .
Hóng quà + AC sexy nam

kidttt

Gia nhập giang hồ
Phải công nhận là những ông nào từ vụ sập kênh cả tuần mà còn trụ đến nay thì tâm huyết vl .. Lúc đó mình 59 80% mà hơn cả tuần đéo đc tc3 phải nói cay vkl mà vẫn ráng bám =))

huynhthinh

Binh Nhất
Phải công nhận là những ông nào từ vụ sập kênh cả tuần mà còn trụ đến nay thì tâm huyết vl .. Lúc đó mình 59 80% mà hơn cả tuần đéo đc tc3 phải nói cay vkl mà vẫn ráng bám =))
ngày đó team tui log kinh dị luôn ko biết sao bây h cũng là lão làng trong nhà hết rồi kkk

TraiChuaCoVo

Binh Nhất
Lúc sập kênh là những ngày kinh hoàng nhất. K hiểu sao lúc đó đủ kiên nhẫn log ngày này qua ngày khác dù bận sml

Bên trên