Góp ý về hiệu ứng cường hoá của vũ khí

ElCapitaino

Trung Úy
Đây là lần thứ 3 mình xin góp ý về chủ đề này. Mấy lần trước chả có ai nhìn ngó tới. Mình mong Kteam cân nhắc trong đợt Open sắp tới có thể mang hiệu ứng cường hoá vũ khí của phiên bản 7.0 về với sever. Nói thật hiệu ứng cường hoá từ phiên bản sau 7.0 quá xấu. +10 xấu ko thể tưởng dc, nhìn như cây vũ khí chưa + vậy. Hiện tại game bản offline có bộ folder hiệu ứng cường hoá cũ. Mong Kteam nghiên cứu lại vấn đề này. Vì hiệu ứng cường hoá thời HKAS cũng rất quan trọng. Nó hơn xa với hiệu ứng sau này. Up lại cái clip về hiệu ứng cũ.
Theo mình nhớ +6 màu đỏ ánh trắng, +7 cam ánh trắng, +8 trắng bạc, +9 tím nhạt, +10 xanh dương đậm ánh trắng @Lion_King @Hoa Có Khuyết

Last edited:

6sa6tan6

Gia nhập giang hồ
Đây là lần thứ 3 mình xin góp ý về chủ đề này. Mấy lần trước chả có ai nhìn ngó tới. Mình mong Kteam cân nhắc trong đợt Open sắp tới có thể mang hiệu ứng cường hoá vũ khí của phiên bản 7.0 về với sever. Nói thật hiệu ứng cường hoá từ phiên bản sau 7.0 quá xấu. +10 xấu ko thể tưởng dc, nhìn như cây vũ khí chưa + vậy. Hiện tại game bản offline có bộ folder hiệu ứng cường hoá cũ. Mong Kteam nghiên cứu lại vấn đề này. Vì hiệu ứng cường hoá thời HKAS cũng rất quan trọng. Nó hơn xa với hiệu ứng sau này. Up lại cái clip về hiệu ứng cũ.
Theo mình nhớ +6 màu đỏ ánh trắng, +7 cam ánh trắng, +8 trắng bạc, +9 tím nhạt, +10 xanh dương đậm ánh trắng
Nhìn kích thích quá a :))))

ngsonbinh

Gia nhập giang hồ
xem lại bất chợt nổi cả da gà, nhớ thời đó chưa có auto ingame chỉ có auto tự bơm máu phải click đánh từng con NPC, vừa chat vừa canh click quái :))

B

Bình Thập Chỉ

Guest
Vụ này có bàn bạc từ lúc mới triển khai server và Boss đã đồng ý nhưng chưa hiểu sao vẫn chưa triển khai ... T_T!

voquang08

Binh Nhì
thk cái hiệu ứng ch thời AS.còn hiệu ứng thuộc tính thì sao :)
ae ns xem....kết hợp 2 cái lại vs nhau thì nó ra kiều giiiiii :)
+ 6 cung lửa,op thêm viên Hỏa vào => mất hiệu ứng + 6....vì HỎA cũng có lửa.rồi + 7 + 8,hơi bị lằng nhằng đó nha :-@

Bên trên