XIN XỎ Fix game cần thoải mái

peterdinh94

Binh Nhất
Mấy ông 3x rùi nói sao mà không được thử cày lại từ đầu xem exe ít, trian 1 ngày rớt 3 viên ngọc hp, mp , nạp cak mua vật phẩm chưa sài thì mất fox bài xin lại thì không ai phê duyệt : ức chế bao nhiêu dồn lạ mới viết Bài này
Hiện nay ông train đang dễ hơn tụi tui lúc trước rồi vì trước ko có event x2 exp, và đã có 1 đợt giảm lượng exp thăng cấp nên lv, đoạn trước toàn phải solo vì pt dc ít exp mà solo thì tốn máu, bây giờ có pt cố định thì train phải nói là khỏe re @@.
Bây giờ chỉ có 1 vấn đề là drop CHT ít, CHT ko bán shop nhưng ông train sau được cái là đồ 2x full pt 2 + 4 5 bây giờ giá khá rẻ .... ông nạp vào khoảng 50k 60k VND lấy @cash rồi bán lấy mil mua 1 set 2x full pt 2 + 4 +5 là train khỏe re lun .... còn nói ko kịp up 35 trải nghiệm TLC thì cái này tui ko biết nói sao, vì ông vô sau khá lâu thì chịu thôi ... tụi tui cũng mài mòn đít, mòn laptop PC từ ngày đầu tiên mới cực khổ lên dc 35, cũng góp ý ko biết bao lần mà Mod vẫn theo ý Mod thì chịu thôi :v .... giờ mà giữ rate x2 exp vậy là vui rồi ....

tramheothong

Gia nhập giang hồ
đòi hỏi hay bác ơi. chơi sau 1 tháng tiền đ nạp đòi cho đua top. nói như ch* sủa.
cày cuốc đêm ngày gần tháng trời để giờ 1 thánh vào xin công bằng. = cái cc nhé
đang fix game ma đua top cái nỗi gì chính thức game đi rùi nói có bao nhiêu người mới biết đến Yulgangvn may616 ông may mắn biết trước cầy trước nói hay lắm :D

vtentaov

Gia nhập giang hồ
@Lion_King ko can fix gi heT nhung LK fix vu wai liec maT dua Tình la mau Tuot nhu huyet aP di helP me voi van khi lieu thuong ko su dung duoc nua @@ wai chua chay toi cho minh ma da mat mau mai~ ko thay fix uc che wa

NKT31

Binh Nhất
đang fix game ma đua top cái nỗi gì chính thức game đi rùi nói có bao nhiêu người mới biết đến Yulgangvn may616 ông may mắn biết trước cầy trước nói hay lắm :D
kể cả ra bản 9 thức hay là bản beta bây giờ. bác đ** theo kịp đc thì con chó cũng đ rảnh mà chờ bác đuổi nó đâu. OK, còn tôi có nạp = ai ko thì tôi ko biết, ít ra tôi top còn bác đ là cái cc gì ngoài vc ngồi đây xin xỏ. cút đc chưa

Gigu

Gia nhập giang hồ
Thằng NKT31 này nhãm VKL , cái gì củng có cái mồm nó nhãy vào. Đàn ông thì lo mà học cách lắng nghe người khác đi, hơn hớt cái mồm thể hiện. Quỳ lạy lối sống của bạn

Dothangabc

Gia nhập giang hồ
các bác có biết tư bản khác XHCN thế nào k ?? Tư bản là phải có làm mới có ăn. XHCN ngày xưa là ai cũng như ai. người làm it người làm nhiều cùng hưởng 1 chế độ. thế người ta cố gắng làm gì. Mình cố gắng cho thằng ăn k ngồi rồi à. Thế mà vẫn cãi được:)). VN mà có mấy người như bác chắc h k = campuchia:))

vuero1

Binh Nhì
topic dê góp ý và khắc phục chứ các bác đừng chửi nhau um sùm làm gì mất hòa đồng game ra.. ae vui vẻ một tí đi .đừng quá khó khăn với nhau quá..

NKT31

Binh Nhất
các bác có biết tư bản khác XHCN thế nào k ?? Tư bản là phải có làm mới có ăn. XHCN ngày xưa là ai cũng như ai. người làm it người làm nhiều cùng hưởng 1 chế độ. thế người ta cố gắng làm gì. Mình cố gắng cho thằng ăn k ngồi rồi à. Thế mà vẫn cãi được:)). VN mà có mấy người như bác chắc h k = campuchia:))
đòi công = cho xã hội mới =)) ra mà đòi chủ tịch nước nhé =))

tramheothong

Gia nhập giang hồ
kể cả ra bản 9 thức hay là bản beta bây giờ. bác đ** theo kịp đc thì con chó cũng đ rảnh mà chờ bác đuổi nó đâu. OK, còn tôi có nạp = ai ko thì tôi ko biết, ít ra tôi top còn bác đ là cái cc gì ngoài vc ngồi đây xin xỏ. cút đc chưa
Xin bạn ý tứ lời nói nha ba mẹ bạn có dạy bạn ăn học không thế và bạn học trường nào ra mà ăn nói mất dạy vậy tui xấu hổ dùm ba mẹ bạn cho ăn học phí tiền đi chửi người khác

tramheothong

Gia nhập giang hồ
GM cũng để cho bạn này nói không có văn hóa trong Diễn Đàn này thì xem lại Mình Luôn Đi nha GM

Bên trên