Fix fix bug bug tổ cố bọn tiểu tử vừa lòng chưa???

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Trc hết tại hạ đây chẵng dám nhận mình là đấng quân tử gì cả, nhưng phải nói để các hạ còn biết thế gian này có rất nhiều kiểu người.
Tại hạ đây cùng vs 7 người khác dám vỗ ngực mà thề thốt chưa từng train kiểu các hạ nhắc tới nhé...
Mặc dù train kế bên pt top, đc các bạn top qua mời qua train chug nhưng ae vẫn cứ train 1 mình một bãi nhé!
À không biết các hạ đến từ hành tinh nào mà mở miệng ra là lời cay ý độc, tiểu tử này nọ các kiểu, còn cả giả nhân giả nghĩa các thứ... vừa rồi bên topic bên kia có vị thí chủ khen các hạ nc rất có văn hóa.. vậy mà qua đây.. vị thí chủ đó mà đọc đc topic này chắc phải quay lại xóa đi topic kia mất..
Xin Lỗi Tại Hạ chỉ cư xử tương tác với thái độ của các Cao Nhân
Không ai mời trà cho kẽ đòi hạ sát mình cả ok???
Với cả Tiểu Muội đang dùng ngôn ngữ của chính các Cao Nhân để tiện bề giao tiếp ai nhột thì gãi chứ đừng cào phím!!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

meoyeuchuotmk

Gia nhập giang hồ
Tại hạ xin mạo mụi góp ý như sau:
Bug cả sever, lỗi là lỗi cả sever , mọi người như nhau.
Tại hạ ví dụ bây giờ có hàng chục ngàn tờ 100$ nó rơi xuống chỗ bạn ở như mưa thì liệu bạn sẽ lụm vài tờ hay là sẽ không lấy tờ nào?
Bug cả sever thì có train hay không tùy vào suy nghĩ của mỗi người.
Về fix lỗi thì ok, Kteam thấy có lỗi Kteam fix, thế thôi.
Mình k hiểu mấy thí chủ đây lời qua tiếng lại làm gì.
Đề nghị mấy thí chủ gọi mình bằng "bố" , gọi người khác là "ranh con" thì nên xem lại, ra ngoài xã hội nó tát cho vỡ mẹ cái mồm đấy.
về Vukhikheugoi, thiết nghĩ thí chủ nên ít kì thị việc nạp cash đi. Việc tạo ra game là để NPH hưởng lợi , bản chất là việc kinh doanh, việc nạp mua MST để train k có gì mà bạn phải khinh cả. Tại hạ đã lớn, tại hạ đi làm , tại hạ làm ra tiền, dù ít dù nhiều, tại hạ tiêu tiền của tại hạ , mồ hôi công sức của tại hạ. thí chủ khinh tại hạ, tại hạ thấy buồn.
Ký tên:
Liệt Dương Công Tử
Liệt Dương Cốc.

OneOfAKind

Thượng Sĩ
Tại hạ ví dụ bây giờ có hàng chục ngàn tờ 100$ nó rơi xuống chỗ bạn ở như mưa thì liệu bạn sẽ lụm vài tờ hay là sẽ không lấy tờ nào?
Đề nghị mấy thí chủ gọi mình bằng "bố" , gọi người khác là "ranh con" thì nên xem lại, ra ngoài xã hội nó tát cho vỡ mẹ cái mồm đấy.
về Vukhikheugoi, thiết nghĩ thí chủ nên ít kì thị việc nạp cash đi. Việc tạo ra game là để NPH hưởng lợi , bản chất là việc kinh doanh, việc nạp mua MST để train k có gì mà bạn phải khinh cả. Tại hạ đã lớn, tại hạ đi làm , tại hạ làm ra tiền, dù ít dù nhiều, tại hạ tiêu tiền của tại hạ , mồ hôi công sức của tại hạ. thí chủ khinh tại hạ, tại hạ thấy buồn.
Ký tên:
Liệt Dương Công Tử
Liệt Dương Cốc.
nếu có tiền rơi xuống thế thì có bị thu hồi cũng đừng than khóc gì? cớ sao bảo trì fix lỗi lại lên đây khóc lóc

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
Ký tên:
Liệt Dương Công Tử
Liệt Dương Cốc.
Em có phương thuốc bí truyền trị Liệt Dương đó bác, giá 5K@ đảm bảo khỏi 100% !!

NhokCandy

Gia nhập giang hồ
Xin Lỗi Tại Hạ chỉ cư xử tương tác với thái độ của các Cao Nhân
Không ai mời trà cho kẽ đòi hạ sát mình cả ok???

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi
À.. tại hạ đây 29t đầu rồi, đọc qua khá nhiều sách, phim cũng luyện đến mức thượng thừa nhưng thật sự chưa thấy vị cao nhân nào dùng lời lẽ k mấy hay ho để mắn người khác.
Càng k thấy vị cao nhân nào chỉ vì lợi ích bản thân bị xâm hại đến mức cay cú tỏ thái độ... ntn...
Ko biết vị nào trong đây đã hạ sát các hạ... :))
A di đà phật.. thiện tai thiện tai...

Ủn Super

Gia nhập giang hồ
Ký tên:
Liệt Dương Công Tử
Liệt Dương Cốc.
Bác lấy vụ dụ ko hợp lý cho lắm. Kinh nghiệm train quái đâu ảnh hưởng gì tới "Kinh nghiệm" của Kteam đâu :)) e nghĩ đơn giản thế thôi.
Riêng phần dưới e tán thành với cách nghĩ của bác. Khiêm nhương là đức tính tốt mỗi người nên có 1 ít khiêm nhường trong người để khỏi ăn đòn oan :))

TuBone

Gia nhập giang hồ
Đăng bài xàm khó tả :)) bug thì fix có lỗi thì báo còn việc bảo trì fix hay ko là do LK =)) đăng cái bài xàm xí đế lên án cái j vậy =))

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
đéo mẹ =))))) Cứ thấy nó ks là phải nhường ? Càng đọc càng thấy xàm lồ*
Không tiếp tay cho hack bug thì đừng train!!
Cũng giống như bọn ta nếu chịu trách nhiệm hành động của mình làm
Thì khác gì các ngươi vẫn train mà mang tiếng chính nghĩa bọn ta là Trai Sò đánh nhau còn các ngươi " Ngư Ông Đắc Lợi "

Ký tên:
Liệt Dương Công Tử
Liệt Dương Cốc.
Tại hạ ghi nhận Công Văn của huynh đài , muội chỉ đứng trên lập trường của 1 dân chúng Tiểu Thương , tuy Tiểu Muội cũng chẳng Nghèo khó nhưng sống vì cái khó cái khăn mà ra mới thấu đc lòng người...Phụ thân của các Công Tử chẳng ai dạy cách xài tiền cả nên cứ nhìn đời bằng 2 hào 1 lượng là có thể mua 1 bình rượu ở Lầu Ngân Bích!!
Không phải cứ ăn sung mặc sướng rồi chã cảm thông người khó khăn , Ở đây muội là người nạp cash cũng chẳng biệt thị gì việc nạp cash cũng đã có 1 số ý kiến là... game cần lộ phí để duy trì
- Thứ cho nếu suy nghĩ nông cạn của Tiểu Muội làm huynh đây buồn :'(
. Tại hạ sẵn sàng Rollback lv1 nhưng vẫn nói lên nổi lòng của dân chúng còn hơn để các Đại Nhân làm ảnh hưởng Chiến Hữu tại hạ!!

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

VuKhiKhieuGoi

Hạ Sĩ
Cái này là lỗi game mà . fix là đúng rồi . từ sáng giờ ko treo cũng có chút GATO =))
Tiểu muội thích cách gato của huynh đài đây !!
P/s: Ngộ ái lị !!

À.. tại hạ đây 29t đầu rồi, đọc qua khá nhiều sách, phim cũng luyện đến mức thượng thừa nhưng thật sự chưa thấy vị cao nhân nào dùng lời lẽ k mấy hay ho để mắn người khác.
Càng k thấy vị cao nhân nào chỉ vì lợi ích bản thân bị xâm hại đến mức cay cú tỏ thái độ... ntn...
Ko biết vị nào trong đây đã hạ sát các hạ... :))
A di đà phật.. thiện tai thiện tai...
Tài hạ chẳng cay cú về việc hít exp xàm này !!
Tại hạ chỉ không thích ai đó làm ảnh hưởng đến Chiến Hữu của mình và nhất là... các Đại Nhân " Con Nai vàng ngơ ngác , Giẫm lên là bàng khô "

Kí tên
Gợi
VuKhiKhieuGoi

yodark

Binh Nhì
bọn ranh con chơi hack quen rồi chúng nó k muốn fix :)) cứ muốn lợi dụng để farm lv cơ =)) thế nên bảo trì fix 1 cái là chúng nó lên dd khóc lóc =))
vân đúng như lời bạn nói bọn ranh chơi hack quen rồi
xin cho hỏi bạn có đi farm trong lúc lỗi game không?
xin cho hỏi bạn có chắc là sau này nếu có con con bạn sẽ không hack game không ?
xin cho hỏi bạn đã bao giờ nghĩ mình muốn lên exp nhanh hơn không?
xin cho hỏi bạn có phải người chơi tại sever này không?
* nếu bạn trả lời được các câu hỏi đúng sự thật thì xin nhận 1 lạy của tại hạ ( thánh ăn gì e xin cúng )

duyhienws123

Gia nhập giang hồ
vân đúng như lời bạn nói bọn ranh chơi hack quen rồi
xin cho hỏi bạn có đi farm trong lúc lỗi game không?
xin cho hỏi bạn có chắc là sau này nếu có con con bạn sẽ không hack game không ?
xin cho hỏi bạn đã bao giờ nghĩ mình muốn lên exp nhanh hơn không?
xin cho hỏi bạn có phải người chơi tại sever này không?
* nếu bạn trả lời được các câu hỏi đúng sự thật thì xin nhận 1 lạy của tại hạ ( thánh ăn gì e xin cúng )
Chốt dùm ông , ông hỏi nó còn thiếu 1 câu =))
Xin hỏi bạn học xl ở đâu vậy ?

lamthienbao88

Gia nhập giang hồ
train cho đã lên đay la làng còn những người từ sáng giờ bận việc k train dc thì sao ?

Im Lặng Cho SV yên Tĩnh Dc rùi stop dc rùi
còn máy chú thít thì cứ cho nhau cái hẹn ở ngoài mà bem nhau
o đay cào bàn phím thì dc cái gì ?

ý kiến Riêng Chém nhẹ tay

Bên trên