THẢO LUẬN % drop mm1% 10% tiền =]]]

tienthanhs1

Trung Sĩ
Thôi rồi cho bác làm kế toán thì hỏng bét , lợi nhuận ko cao vậy đâu bác, em nghĩ bác đầu tư sai chỗ rồi.
Bác nói 1 ngày bác farm đc 22m thì em nghĩ trong đó có 15m là bán đồ lượm đc rồi. Còn lại chỉ đc 7m gold khi đánh quái.
Theo như bác nói đầu tư cái AC 52% Gold thế kia em nghĩ vốn phải 1b ( giá bèo ) . 1 ngày cái AC chỉ tạo lợi nhuận cho bác 3m5. 1 tháng bác sẽ có 100m . bác muốn gỡ lại vốn phải ráng farm 1 năm với điều kiện chăm chỉ và ngày nào cũng phải farm liên tọi =]]. kkkk
Sai nhé. 8x mà cỡ nin ko phải mua sâm 1 ngày dc 22m gold luôn ko tính bán đồ. Còn người ta dám đầu tư áo $ giá cao bởi có cách train 8acc 1pt exp và gold dồn hết cho 1 acc nên chỉ cần 1 acc mặc áo $ là bằng cả 8acc mặc 8 cái áo $ rồi

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
Tính cho 2 thánh nghe nè .
Solo thì 8x 1 ngày có ac sẽ khoảng 20m gold chưa tính nhặt đồ .
pt 2vs2 và fam thì 1 ngày 30m , nếu đánh sub thì 40m ++
Áo choàng 40% gold có giá : 1b5 . +6 thì tầm 1b6 1b7 .
cứ nhân lên là biết
Thôi rồi cho bác làm kế toán thì hỏng bét , lợi nhuận ko cao vậy đâu bác, em nghĩ bác đầu tư sai chỗ rồi.
Bác nói 1 ngày bác farm đc 22m thì em nghĩ trong đó có 15m là bán đồ lượm đc rồi. Còn lại chỉ đc 7m gold khi đánh quái.
Theo như bác nói đầu tư cái AC 52% Gold thế kia em nghĩ vốn phải 1b ( giá bèo ) . 1 ngày cái AC chỉ tạo lợi nhuận cho bác 3m5. 1 tháng bác sẽ có 100m . bác muốn gỡ lại vốn phải ráng farm 1 năm với điều kiện chăm chỉ và ngày nào cũng phải farm liên tọi =]]. kkkk

thôi em sai nhé ^^!
kệ các bác em ko trách :D

Cà Pháo

Hạ Sĩ
Ông khoe 20m, ông bảo 13m là chuyện nhỏ........, mai tổng quản mama fix cái tẹt, cả đám ngồi:((:((:((:((.

Không nhớ năm xưa map 6x hả các cụ=))=))=))

Luciƒer

Binh Nhì
sever này muốn farm tiền farm đồ thì phải cày cực trâu nhé và đầu tư cũng cực nhiều nhé( vấn đề lấy lại vốn thì...). rất nhiều cái nhất của sever: train cực nhất, drop rơi đồ ngon ít nhất, ngọc rác nhiều nhất, ít lạm phát nhất, bựa nhân kill newbie cũng lộng hành nhất, ai quen chơi bên dzo và sever pri khác qua đây nghĩ có thể làm farmer thì xác định nhé! tính hết rồi :))

IceFrog

Binh Nhì
cần mượn acc cho vào test không? Hiện tại AC+10 1 ngày train sup cũng 15-20m gold chưa kể bán đồ. Còn nếu đưa con đao mặc lên động farm thì 1 ngày 30m là bình thường chưa tính drop đồ.

kenvin0113

Binh Nhì
cần mượn acc cho vào test không? Hiện tại AC+10 1 ngày train sup cũng 15-20m gold chưa kể bán đồ. Còn nếu đưa con đao mặc lên động farm thì 1 ngày 30m là bình thường chưa tính drop đồ.
Thế tôi nói sai à bác? Đọc lại kĩ xem chưa gì đã phản biện rồi bác đeo áo +10 đc 15 20m còn tôi cũng tính ra 11m5 chưa kể đồ bác vip mà. Bác k hiểu thuyết tương đối à? Ở đây chỉ tính lợi nhuận do cái áo tạo ra mà bác tưởng tổng gold farm đc thì thua :)))

Bên trên