Dkm trúng xổ số thì đi khóa vũ khí lại

Có nên ban vĩnh viễn nick này không

• Nên ban làm gương

Số phiếu: 57 59.4%
  • Không vi phạm lần đầu

Số phiếu: 10 10.4%
  • Ban 7 ngày, khóa vũ khí

Số phiếu: 29 30.2%

• Số lượng người bầu chọn
    96
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

ducVjp

Gia nhập giang hồ
mod ma nói thế thì khác nào tăng thêm nỗi bực tức cho người chơi,đã ra event thì làm ơn cho đàng hoàng 1 chút mod bỏ công thì anh em cung góp suc và bỏ tiền ra chứ k phải nhat được đâu mấy mod ak tien chứ k phải giấyyyyyyyyyyy

lhandsomel

Binh Nhất
đã sai rồi còn đi lắm mồm, người ta cho giữ lại cây vk nhưng khóa lại là rất nhân nhượng rồi đó.

Thế nếu phát hiện chậm 1,2 ngày bạn đi bán cho người # hết thì sẽ rắc rối bao nhiêu người ?.

MrCuop

Binh Nhất
Mới có 3 kỳ xổ số, Trúng số chưa dc xài mà lận đận, gian truân vãi. :D
Ai mà ko có lòng tham, đó giờ cũng chưa có tình huống này coi như cảnh cáo bạn ấy dc rồi. Còn ai so sánh trường hợp này với trường hợp cũ không công bằng thì xác định lại, cái này là trường hợp mới hoàn toàn mà.

Jigsaw

Gia nhập giang hồ
Ms chỉ khóa là quá nhân nhượng. Đúng ra vụ này phải band hết acc ban ip luôn cho nhanh. Cái tội tham tự làm tự chịu h lên kêu cc ah. Cũng như m đ*t đứa con gái 13 tuổi thì kiểu gì m cũng có tội. Muốn ko có tội thì đừng có làm

taxxo

Gia nhập giang hồ
Giờ ngân hàng gửi nhầm cho bạn x10 số tiền , bạn lấy tiền đó đi phân tán ra tài khoản khác , lúc ngân hàng check lại thấy nhưng bạn đã phân tán đi chỗ khác thì xem bạn có ăn kiện sml không nhé :))

Tịnh Hải

Binh Nhì
Tại lòng tham của m thôi. Bán đồ thì mắc, ai cũng biết. Giờ có m chuyện ai cũng muốn m bị ban :)). Thôi vote 1 phiếu tha cho m để an ủi :v dù sao m cũng sẽ bị ban :v.

Nhưng ad có lỗi cũng nên tự phạt mình đi mọi chuyện cũng bắt đầu từ mod trao nhầm. Có hình phạt cho bạn ấy r k nói nhiều nữa xử thêm tội đạo đức nhưng mod cũng nên tự ra hinh phạt cho mình đi thế la yên lòng hết

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên