Tổ đội Dear cái lũ đi ks bãi vừa ks bãi vừa la làng =))z mc t2

huynhthinh

Binh Nhất
xin gởi lời chào thân cmn ái với lũ ks =))z .team ta train nguyên ngày hôm nay ở đây =))z. . 23h đêm chui zô đây ăn ngồi train ăn vạ à ..... chút exp đó bố thí cho đó tụi mày đó =))z ... cơ mà chắc tụi mày cũng éo biết nhục à . tụi m vuốt mặt xem cái lỗ mũi tụi m ở dưới cái miệng hay trên cái miệng =))z .. nếu trên cái miệng thì cút cmn tụi m đi nha =))z... =))z cái G LuongSonBac chứa chấp 2 con chó thì xích hộ lại nha
HaiMinhLS
HaiMinhSDD
=))z .. đồ thì sida đéo đánh nổi mà đòi đi lên tầng 2 .. ks à . bảo là bãi tụi ta à xem thằng nào lỳ hơn à =))z chơi lun =))z bố chiều các con nha :3 đồ tụi m về bãi cóc huyền bột mà train =))z ... .. nhặt đồ nhặt cũng đéo đc thì cút cm đi nha =))z .. ăn đc nhiu exp đó về mà hưởng dương đi nha =))z

ZSaChi ZSaChi1
zSaturnz
HaiMinhLS
HaiMinhSDD

train ở ngoài coi chừng đéo biết vì sao chết nha thân ! gởi :)) ..

Đính kèm

Đỗ Thịnh

Hạ Sĩ
Ks thì ks thôi chứ có j đâu mà gọi là chó nhỉ? :)

Cái này cũng đem lên 4r nói dc, đã tự tin là ks ngon thì cứ tiếp tục ks chứ lên đây chửi làm j?

huynhthinh

Binh Nhất
thì đi chỗ khác :)) mà muốn chơi thì phang vs nó sáng đêm
quyết chí rồi bác à :)) .. chơi nó đến khi nào tụi nó đi thì thôi bác . :))
với lại e cũng thích mấy cái kiểu mà tụi ks nó đi ks mà cầm thương zin . trượng 1m5 zin với lại vài 3 cây op full + 2 lắm bác :3 . :3

8nam

Gia nhập giang hồ
rốt cuộc đều là trẻ trâu như nhau, có chuyện bãi train thôi cũng làm nguyên bài văn đưa lên forum. nên suy nghĩ kĩ tên game mình đang chơi rồi hãy đăng bài. Thân!

phongtran

Gia nhập giang hồ
đã từng ks với nhóm lương sơn bạc, tem nó full, team ta 6 tên, thế mà nhặt gần full rương đồ, thích lắm bác à hehehe

Ken Chiến

Gia nhập giang hồ
tôi thấy,kill auto cũng viết bài/Ks nhau cũng viết bài/Riết rồi mọi vấn đề đều lên báo hết quá/

sock

Hạ Sĩ
để tránh tình trạng này, các bạn tà phái nên nhanh chóng di chuyển lên map 6x quái exp nhiều drop ngon để train và hướng tới 1 tương lai ko ai ks ;))

Mr.lee

Gia nhập giang hồ
Đưa lên fr chứng tỏ bác là người cay cú, bực tức
Bãi train của tất cả mọi người k riêng gì ai
Đừng ví người # là chó trong khi bác cũng giống ng ta

Ruby

Hổ Trợ Cài Đặt
mình thấy quá bình thường, ai ks cứ cho ks, quan trọng là ai lỳ hơn ai thôi, muốn nhanh up thì tim bãi khac, còn muốn lên từ từ thì ks cho đông vui :))

KS là chuyện thường ở huyện, thế mà cũng chửi người ta/. Mở mồm ra là chỉ biết chửi
Nó KS bạn đồng nghĩa vs việc bạn KS nó vậy thôi

Đây còn bị cùng G KS mà còn chả dám chửi câu nào, chỉ dám giải quyết nội bộ

nhoxxjteen

Gia nhập giang hồ
đơn giản vì đất trong game ko có chủ quyền bác ạ =))... họ thích thì họ vào thôi =))...
j đâu mà gọi họ là chó -_-... riết rồi con chó mất giá trị vl =))

Bên trên